สอบถามคนที่เคย threesome (ชญช)

หัวข้อ: สอบถามคนที่เคย threesome (ชญช)  (อ่าน 975 ครั้ง)

manamax และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Sorra

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

สอบถามคนที่เคย threesome (ชญช)
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2021, 05:44:40 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อคืนที่เริ่มล็อคดาวน์ ผมชวนเพื่อนไปกินเบียที่คอนโด ดูบอลยูโร (ผมอยู่กับแฟน) แฟนก็กิน ตอนดึกผมคึกนัวกับแฟน แฟนก็เมาสู้มือ ผมคิดอะไรแผลงๆ จึงจับมือแฟนไปจับเจี้ยวเพื่อน มันดันแข็งแฟนก็ไม่ปล่อยมือชักมือให้เพื่อน แล้วก็เอาอีกข้ามาจับชักของผม อารมณ์ตอนนั้นผมหวิวๆ  มากๆ  เพื่อนก็มาไซด์คอแฟน สรุปคืนนั้นผมกับเพื่อนรุมแฟน ผมใจหวิวจะแตกให้ได้เลยถอยเพื่อนก็มาเอาต่อจากผมแต่มันทำได้ 5 นาทีดันแตกใน ผมยิ่งใจหวิวๆมากๆ เอาเข้าต่อจากเพื่อน มันลื่น อุ่น เสียวมาก เข้าออก 5 ที ก็แตกในแฟนเลย แต่ที่น่าแปลก ผมกับเพื่อนแข็งต่อเนื่อง ผมได้ 4 น้ำ เพื่อน 3 แฟนไม่รู้ ทั้งที่ผมกับแฟนทีเดียวก็แผ่หรา มีใครเป็นแบบนี้มั้ยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ kengjing159

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สอบถามคนที่เคย threesome (ชญช)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2021, 12:08:30 am »

เป็นครับ ปกติยกเดียวแต่ตอนที่เจอเหตุการแบบ จขกท พอเราแตกแล้วเห็นเพื่อนกำลังเอาต่อ ก็แข็งขึ้นมาอีก เลยต่อกันอีกคนละสอง