อาการของผู้หญิงที่กินยาปลุกอารมณ์ทางเพศเข้าไปเป็นยังไงครับ

หัวข้อ: อาการของผู้หญิงที่กินยาปลุกอารมณ์ทางเพศเข้าไปเป็นยังไงครับ  (อ่าน 721 ครั้ง)

s.chantrai และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อาการของผู้หญิงที่กินยาปลุกอารมณ์ทางเพศเข้าไปหรือก็คือยากปลุกเซ็กส์เข้าไป เป็นยังไงเหรอครับ หรือเป็นอาการแบบว่าทำให้เกิดอารมณ์ยอมให้ผุ้ชายเย็ดเลยทุกท่า

Facebook Comments

ออนไลน์ gwa

• *

เคยโดนครั้งนึง ไม่รู้ตัว พอทานไปสักพักรู้สึกตัวเองคิดหมกมุ่นแต่เรื่องเพศเป็นพิเศษ มากจนปกติ แค่เห็นผู้ชายก็้เริ่มมีอารมณ์ทางเพศจนแฉะเลย
พอโดนฝ่ายชายเล้าโลม ก็คงยอมหมด
ดังนั้นสาวๆต้องระวังนะคะอย่าไปรับน้ำรับเครื่องดื่มจากใตร
ตอนนั้นแฟนอยากลองแกล้งดูถึงรู้อาการ

ออฟไลน์ ddd01

• *

เคยโดนครั้งนึง ไม่รู้ตัว พอทานไปสักพักรู้สึกตัวเองคิดหมกมุ่นแต่เรื่องเพศเป็นพิเศษ มากจนปกติ แค่เห็นผู้ชายก็้เริ่มมีอารมณ์ทางเพศจนแฉะเลย
พอโดนฝ่ายชายเล้าโลม ก็คงยอมหมด
ดังนั้นสาวๆต้องระวังนะคะอย่าไปรับน้ำรับเครื่องดื่มจากใตร
ตอนนั้นแฟนอยากลองแกล้งดูถึงรู้อาการ
ขึ้นกับความแรงของยาด้วยใช่ใหม ถ้าแรงมาก ผู้หญิงคนที่โดนคงจะยอมทุกอย่าง