ลองให้น้องที่รู้จักกันเย็ดแฟนตัวเองดู

หัวข้อ: ลองให้น้องที่รู้จักกันเย็ดแฟนตัวเองดู  (อ่าน 833 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noaceept123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมกับแฟนไปเที่ยวรีสอทกับครอบครัวที่เป็นเพื่อนบ้านกันสนิทพอประมาณรู้จักกันตั้งแต่ซื้อบ้านลูกชายบ้านนี้ชื่อต้นอายุประมาณ 18 อยู่ ม6 ครับ ผมและแฟนสนิทกับน้องระดับหนึ่ง คืนนี้ก็มีการสังสรรคกันก่อนจะแยกย้ายเข้าห้องนอนครับแฟนผมและน้องกินจนเมาแบบไม่อาบน้ำถึงห้องนอนเลย ผมอาสาขอพ่อแม่น้องต้นให้น้องมานอนห้องผมให้พ่อแม่น้องสวีทกันอะไรประมาณนี้ น้องก็เมามาถึงฟุบตัวลงนอนเลย แฟนผมผมพยุงมานอนเหมือนกัน โดยแฟนผมนอนฝั่งซ้ายน้องต้นนินฝั่งขวาผมนอนตรงกลาง นอนไปซักแระมาณ20 นาทีปกติผมกับแฟนเวลาเมาจะมีอารมทางเพศสูงมากทั้งคู่ แฟนผมนอนตัแคงหันหลังให้ผมผมเอามือเข้าไปลูบหัวนมแฟนผมแฟนผมเริ่มครางเบาๆแล้วเอามือมาจับดุ้นผม ผมเอามือล้วงเข้าไปในจิ้มิ้แฟนแล้วเล่นเม็ดแตดแฟนผมดิ้นแบบเสียว พร้อมครางออกมาเบาๆแบบไม่ค่อยมีเสียง ผมคิดอะไรแผลงๆออกครับ ผมเสื้อผ้าแฟนผมออก ในตอนนั้นคือปิดไฟหมดแล้วนะมึดหมดไม่มีแสงเร็ดรอดเข้ามา แล้วผมก็ทำทีลุกไปเข้าห้องน้ำแปบนึงแล้วกลับมาผมเบียดน้องต้นเข้าไปนินตรงกลางแทนผม แล้วจับมือแฟนผมล้วงเข้าไปรูดดุ้นของน้องต้น ผมถอดกางเกงน้องต้นออกแล้วจับขาแฟนผมอ้าขึ้น แฟนผมไม่น่าจะรู้ว่ามือใครเป็นมือใคร ผมจับดุ้นน้องต้นยัดเข้าไปในจิ้มิ้แฟนผม แฟนผมครางออกมาเบาๆเพราะคิดว่ากลัวน้องต้นจะรู้แต่จริงๆแล้วน้องต้นกำลังเย็ดอยู่ไม่ใช่ผม

Facebook Comments

ออฟไลน์ pomphan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ลองให้น้องที่รู้จักกันเย็ดแฟนตัวเองดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2021, 12:54:41 pm »

ขอบคุณคะได้ความรู้มาก ๆ เลยถ้าไม่เข้ามาดูหรือมาอ่านอะไรแบบนี้ก็ไ่มีมีความรู้เลย อีกอย่างเป็นสิ่งใหม่ๆ ที่ต้องเรียนรู้ เราคิดมาเสมอว่าต้องรู้สึกต่างๆ ให้มากขึ้น ลึกขึ้น ข้อมูลบางอื่นก้เป็นประโยชน์ ในการนำไปใช้จริงได้ดี มีความเข้าใจอย่างมาก อ่านแล้วรู้สึกซึบซับสิ่งที่ต้องการจะสื่ออกมาได้เป็นอย่างดี ทั้งนี้เราต้องขอบคุณมากๆ อีกครั้งที่แบ่งปันข้อมูลมาให้คะ