ใครเคยมีSexกับแม่แท้ๆบ้าง? #อยากมีSexกับแม่ตัวเอง

หัวข้อ: ใครเคยมีSexกับแม่แท้ๆบ้าง? #อยากมีSexกับแม่ตัวเอง  (อ่าน 1335 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peeraya

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

การได้มีSexกับแม่ เป็นความใฝ่ฝันของผมมาตลอด
แม่คือผู้หญิงคนแรก ที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์ ตอนเด็กๆวัยกำลังอยากรู้อยากลอง ผมก็แอบมองเรือนร่างที่Sexyของแม่ เหมือนมีสเน่ดึงดูด ให้สนใจมากกว่าผู้หญิงคนอื่น เวลาช่วยตัวเอง ก็จะจินตนาการว่ากำลังมีSexกับแม่ มันทำอารมณ์มาเต็ม ถึงใจมากๆ มีความสุขสุดๆไม่มีเบื่อ เคยมีsex กับสาวๆคนอื่นๆมาแล้ว
ยังไม่เคยได้อารมณ์สุดยอด เเบบตอนจินตนาการถึงแม่เลย ผมเริ่มมีอารมณ์กับแม่ ตั่งแต่อายุ14 จนตอนนี้
ผมก็อายุ21 แม่อายุ44 ยังสาวยังสวยอยู่เลย ท่านดูแลตัวเองดีมาก เข้ายิมเป็นประจำ บั้นท้ายใหญ่ๆของแม่ Sexyสุดๆ ผมแอบมองเป็นประจำ แม่อยู่ในจินตนาการของผม มาตลอดหลายปี ก็ไม่มีปัญหาอะไร จนช่วงหลังๆมานี้ ผมเริ่มสังเกตุเห็นว่า แม่ชอบแอบมองเป้าผมบ่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นตอนที่ออกกำลังกายด้วยกัน หรือตอนนั่งดูหนังด้วยกัน แล้วมันบังเอิญมีฉากSex แม่ก็จะมองมาที่เป้าผม ด้วยหางตาตลอด ผมไม่ได้คิดไปเองแน่ๆ เลยคิดว่าแม่ก็มีอารมณ์กับผม เหมือนกันรึเปล่า มันทำให้ผมเกิด คิดอยากมีSexกับแม่ นอกจินตนาการคืออยากมีSexกับแม่จริงๆสักครั้ง   ปกติแล้วชีวิตจริง นอกจินตนาการ ผมก็รักและเคารพแม่ เป็นลูกปกติคนนึง เเละเป็นลูกที่ดีมาตลอด ตั้งแต่เด็กๆ แม่ก็รักผมมาก ตามใจผมตลอด
ถ้าผมจะลองมีSexกับแม่จริงๆ สักครั้งในชีวิตจะได้ไหม? แม่จะคิดเหมือนผมรึเปล่า ถ้ามันเป็นSexที่โอเค มีความสุขด้วยกันทั้งคู่ ก็อยากจะมีSexกับแม่ไปตลอด
อยากตอนไหนก็เอา แต่ความสัมพันธุ์ ยังเหมือนเดิม นอกจากเรื่องบนเตียงก็เป็น แม่ลูกกันปกติ จะได้รึเปล่า.

Facebook Comments

ออฟไลน์ Nomolopo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ใครเคยมีSexกับแม่แท้ๆบ้าง? #อยากมีSexกับแม่ตัวเอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2021, 02:30:39 pm »

อารมณ์มันเกิดขึ้นได้กับทุกคน คุณจะมองเรือนร่างของแม่ละมีอารมณ์มันก็ไม่แปลก จริงๆแล้วเด็กผู้ชายเมื่อถึงวัยอยากรู้อยากลอง ก็จะเริ่มจากสนใจแม่ตัวเองที่เป็นคนใกล้ตัวที่สุดนั้นแหละ ช่วงนั้นแม่จะเป็นคนที่มีสเน่ดึงดูดเพศ ต่อลูกที่สุด เป็นกันเกือบทุกคน แต่ไม่ค่อยจะมีใครกล้ายอมรับหรอก
ว่าเคยมีอารมณ์กับแม่ตัวเอง เพราะอาย หรือไม่ก็กลัวบาป แต่โตมาจะเลิกคิดหรือไม่ก็อีกเรื่อง

ถ้าถามว่า จะลองมีsexกับแม่ จะได้ไหม
ไอ้ได้มันก็ได้แหละ ถ้าสมยอมกัน คิดว่ามันก็ไม่ได้ผิดอะไร และมันก็ไม่แย่ ธรรมชาติสร้างเครื่องเพศมาเป็นของคู่กัน sexมันเป็นเรื่องของคนสองคน ตัดสินใจกันเอาเอง เเค่เก็บความลับให้ดีๆ ก็ไม่มีใครมาติดสินให้คุณผิดแล้ว ส่วนเรื่องศีลธรรม ก็คงแล้วแต่คน ถ้าคนหัวสมัยใหม่คงไม่ได้คิดเรื่องนี้
จริงๆการมีsexกับแม่ หรือคนในครอบครัว มันมีข้อดีของมันหลายอย่าง แต่สังคมส่วนมากจะเลือกมองที่ข้อเสีย เพราะเราอยู่ในสังคมที่ถูกปลูกฝังมาแบบนั้น ถ้าแม่คุณก็สนใจคุณจริงๆ ก็คงไม่มีปัญหาอะไร
รักษาความสัมพันธุ์เดิมไว้ให้ได้ นอกจากตอนมีอะไรกันแล้ว ก็กลับมาเป็นแม่ลูกกันปกติ อย่าให้ความสัมพันธุ์มันเปลี่ยนไปเป็นเชิงชู้สาว อนาคตปัญหาจะเกิดแน่ๆ แล้วก็ถ้าได้มีsexกับแม่แล้ว ก็ควรรักและเคารพแม่แบบลูกที่ดีเหมือนเดิม ยังไงท่านก็คือแม่เรา ดูแลท่านให้ดีๆ