ปกติผญ.ชอบให้ลงลิ้นแบบไหนครับ

หัวข้อ: ปกติผญ.ชอบให้ลงลิ้นแบบไหนครับ  (อ่าน 1558 ครั้ง)

ออฟไลน์ CEODANNY

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ปกติผญ.ชอบให้ลงลิ้นแบบไหนครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 01:38:22 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีอยากรู้ว่าผู้หญิงชอบให้เลียแบบไหน เลียตรงไหน เริ่มยังไง เร็วหรือช้า

Facebook Comments

ออนไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: ปกติผญ.ชอบให้ลงลิ้นแบบไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2021, 02:03:22 pm »

ชอบแบบไหนคงแล้วแต่คนนะคะ แต่สำหรับเราจะบอกเค้าเลยว่าให้ทำตรงไหน เร่งหรือผ่อนตอนไหน ถ้ารู้ใจกันแล้วก็ไม่ต้องบอกอะไรมาก

อย่างของเราอันดับแรกต้องเล้าโลมให้ได้ทีก่อน แล้วแตะเบาๆตรงติ่งต่อด้วยแคมทั้งสองข้างแล้วมาเลียตรงรู แต่กิ๊กเราจะเลียรูก้นให้ด้วยถ้าอาบน้ำทำความสะอาดอย่างดีแล้ว บางครั้งก็จะ 69 หรือโก่งตูดเหมือน doggy ให้เค้าเลียจากด้านหลัง หรือนั่งค่อมหน้าบ้าง พอได้เวลาเผด็จศึกเค้าจะแหย่นิ้วเข้ามาแล้วก็เลียติ่งไปด้วยพอเราใกล้เราก็จะบอกเค้าให้เร่ง เค้าก็จะรัวลิ้นที่ติ่งนิ้วก็ชักเข้าออกเร็วขึ้น

ออฟไลน์ pty2013

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: ปกติผญ.ชอบให้ลงลิ้นแบบไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2021, 04:26:46 pm »

อธิบายได้เห็นภาพชัดเจน 4 มิติมากครับ

ชอบแบบไหนคงแล้วแต่คนนะคะ แต่สำหรับเราจะบอกเค้าเลยว่าให้ทำตรงไหน เร่งหรือผ่อนตอนไหน ถ้ารู้ใจกันแล้วก็ไม่ต้องบอกอะไรมาก

อย่างของเราอันดับแรกต้องเล้าโลมให้ได้ทีก่อน แล้วแตะเบาๆตรงติ่งต่อด้วยแคมทั้งสองข้างแล้วมาเลียตรงรู แต่กิ๊กเราจะเลียรูก้นให้ด้วยถ้าอาบน้ำทำความสะอาดอย่างดีแล้ว บางครั้งก็จะ 69 หรือโก่งตูดเหมือน doggy ให้เค้าเลียจากด้านหลัง หรือนั่งค่อมหน้าบ้าง พอได้เวลาเผด็จศึกเค้าจะแหย่นิ้วเข้ามาแล้วก็เลียติ่งไปด้วยพอเราใกล้เราก็จะบอกเค้าให้เร่ง เค้าก็จะรัวลิ้นที่ติ่งนิ้วก็ชักเข้าออกเร็วขึ้น

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 22

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2021, 12:59:08 am »

ยังไงก็ได้ขอให้เลีย 555
ถ้าให้ดีต้องมีสลับดูดด้วยค่ะ ทำได้ทั้งตัว บิ้วให้อยากจัดๆ แล้วค่อยล้อคเป้าโจมตีเน้นๆ
ถ้านิ้วเขี่ยพร้อมกับใช้ลิ้นดูดเลียไปด้วยได้ คือเริ่ดสุด

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ pump1

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2021, 09:44:48 am »

เข้ามาเก็บข้อมูลครับ..

ออนไลน์ nonthawattana

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2021, 01:29:50 pm »

...คุณบรรยายซะเห็นภาพเหมือนจริงเลยครับ..แฟนคุณเปิดกว้างเรื่องเซ็กส์มากเลยนะครับให้มีกิ๊กได้ด้วยอิอิ