แฟนผมไม่ยอมกลับจากโรงแรมอยากจะเปลือยล่อนจ้อนเย็ดกันต่อที่โรงแรม

หัวข้อ: แฟนผมไม่ยอมกลับจากโรงแรมอยากจะเปลือยล่อนจ้อนเย็ดกันต่อที่โรงแรม  (อ่าน 1136 ครั้ง)

no_no

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าช่วงค่ำ เมื่อวาน ผมพาแฟนไปส่งที่โรงแรม แล้วให้เธอถอดเสื้อผ้าออกมาให้หมด เปลือยล่อนจ้อน  แล้วให้เธอรออยู่ลำพังในห้อง และผมก็หอบเสื้อผ้าของเธอกลับไป หลังจากนั้นเพื่อนชายของผมสองคนตามมาที่โรงแรม ทั้งสามคนก็เลยสนุกกันที่นั่น พอเช้าตรู่นี้ผมหอบเสื้อผ้าของเธอเดินทางไปรับ แต่แฟนผมบอกว่า ยังไม่อยากจะกลับและยังไม่อยากจะใส่เสื้อผ้า อยากจะเปลือยล่อนจ้อนแบบนี้ รู้สึกชอบ โล่งสบายดี และเธอจะขอเย็ดกับเพื่อนของเพื่อนของผมต่อ ซึ่งจะมากันประมาณสามคน เธอบอกให้เช้าวันต่อไปค่อยมารับ ผมก็โอเค เพราะอยากให้เธอได้รับประสบการณ์สนุกสุดเหวี่ยง แบบนี้จะหักโหมเกินไปใหมครับ

Facebook Comments