มีเซ็กส์กับเพื่อนสาวในออฟิศจะเสี่ยงใหมครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์กับเพื่อนสาวในออฟิศจะเสี่ยงใหมครับ  (อ่าน 680 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าหลังเลิกงาน ผมกับเพื่อนสาวเกิดอารมณ์มีเพศสัมพันธ์กันในออฟิศครับ บางวันถ้าโอกาสเหมาะ ดูปลอดภัยจากคนภายนอก ก็ไปมีเซ็กส์กันในห้องเก็บของบางวันก็ในห้องน้ำ เธอก็ใส่แค่ชุดชั้นในส่วนผมก็ใส่แค่กางเกงในกอดจูบลูบคลำก็นานานพอสมควร จึงค่อยเปลือยล่อนจ้อนกันทั้คู่แล้วเย็ดกันครับ คือผมกับเธอยังรู้สึกสนุกกันอยู่ครับไม่อยากเลิก แบบนี้จะเสี่ยงมีคนเห็นใหม

Facebook Comments