ชายหนวด หุ่นหมี ตาหยี ที่น่ารัก

หัวข้อ: ชายหนวด หุ่นหมี ตาหยี ที่น่ารัก  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 17

ชายหนวด หุ่นหมี ตาหยี ที่น่ารัก
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 09:21:25 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่าสมาชิคทุกๆท่าน ห่างหายจากการเขียนเล่าเรื่องไปนานเลยค่า แต่ช่วงนี้
ว่างละ อันเนื่องมาจากน้องโคเป็นเหตุสังเกตุได้ 555
ไม่นานมานี้แป้งได้มีโอกาสนัดนัดหนุ่มคนใหม่ ก็ตามสไตล์แป้งเน๊าะ!! 40++
แทนชื่อเค้าว่า B แล้วกันนะคะ B เป็นสมาชิคในแหละค่ะ คุยโต้ตอบกันอยู่ซักพัก
ก่อนจะแลกไลน์กัน คุยไลน์กันก็พักใหญ่เลย ศึกษานิสัยใจคอกันพอกรุบกริบ
จนนัดเจอกันในที่สุดค่ะ
      B เป็นผช.หุ่นหมี ไว้หนวด ตาหยี เวลายิ้มแล้วมีเสน่ห์ทีเดียว เท่านั้น เรานัดกัน
โดยที่ B ขับรถมารับใกล้ๆบ้านแป้งคะ แล้วเราก็ตรงไปที่หมายกัน
ระหว่างทางเราคุยละลายพฤติกรรมกันนิดหน่อย แป้งเป็นสาวอวบเจ้าเนื้อซึ่ง B. ชอบ
อยู่แล้ว เรียกได้ว่าถูกใจกัน ถึงห้อง B.เข้าไปอาบน้ำก่อน ตามด้วยแป้ง
แป้งออกจาหน้องน้ำมาเอนหลังใกล้ๆ B.เข้ามาหอม ไซร้ซอคคออย่างช้าๆ พร้อมเอื้อมมือ
มาดึงผ้าขนหนูออกจากตัวแป้ง B.มีหนวดแต่หนวดนิ่มาก และเริ่มไล่ลงมาที่หน้าอกของแป้ง คลึงนมเล่นช้าๆ พร้อมกับดูดที่หัวนมไปด้วย เสียวแบบนุ่มนวลจริงๆคะเสียวแบบนุ่มนวลจริงๆคะ
      ขณะที่ปากกับจมูกสาลละวนอยู่ที่หน้าอก มือก็อค่อยๆลากต่ำลงไปที่เนินอูมๆของแป้ง
แล้วลากนิ้วเขี่ยลงไปที่ร่องกลีบอูมๆเขี่ย ขยี้ แล้วค่อยๆลากนิ้วผลุบหายเข้าไปในร่องแบบช้าๆ เข้าและออกอย่างเป็นจังหวะ ยอมรับว่าตอนนั้นเสียวมากคะ
เราเริ่มกันด้วยท่าเบสิค ตามด้วย doggy  ด้วยขนาดของ B. ที่อวบใหญ่กำลังดี
จ่อเข้าไปในร่องสวาทของแป้ง คือ แน่นดีมากๆค่ะ ผช.อะไรตาหยีน่ารักได้ใจค่ะ
จำได้ว่าครั้งแรกนี้ เราต่อกัน 2 ยกนะ แบบฟินๆ สาวๆท่าใดสนใจ
แวะไปทักทาย B.ได้นะคะ (Pump1) เค้ายินดีตอนรับสาวๆอย่างเป็นมิตรนะคะ
B. ไม่ใช่หมอนวดน้า แต่เค้าชอบความสัมพันแบบ FWB อะคะ เพื่อสาวๆสนใจหาเพื่อน
เพื่อสาวๆสนใจหาเพื่อนดีๆซักคน เก็บความลับได้ แป้งแนะนำคนนี้เลยค่ะแป้งแนะนำคนนี้เลยค่ะ  (Pump1)
ปล. ขณะที่พิมนี้ กำลังง่วงมากมาย 555 เลยบรรยาสรพพคุณน้อยไปหน่อย
ใครสนใจทักมาสอบถามหลังไมค์ได้นะคะ

เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก
Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• พลังน้ำใจ: 18

Re: ชายหนวด หุ่นหมี ตาหยี ที่น่ารัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 01:44:20 pm »

ดีใจกับคุณ srikannik และคุณ pump1 ด้วยครับที่มีความสุขกัน ผมจำได้ว่าตอนคุณ pump1 เข้ามาแนะนำตัวหา fwb ผมจำได้ว่าไปเม้นให้กำลังใจเพราะกลัวกระทู้เค้าจะเหงา เพราะเวลา ผช ตั้งกระทู้หา fwb ทีไรเห็นเหงาทุกที (ผมเลยไม่กล้าตั้ง555)
ดีใจกับทั้งคู่อีกครั้งครับ ขอให้เป็นกัลยาณมิตรที่ดีต่อกันนะครับ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออนไลน์ 247spa

• พลังน้ำใจ: 5

Re: ชายหนวด หุ่นหมี ตาหยี ที่น่ารัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 02:46:01 pm »

อ่านเพลินเลยครับผม

LINE ID : bangkokspa2010  บริการนวดน้ำมันอโรม่าผ่อนคลายแบบครบวงจรสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย สแตนด์บายรับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ(เอเชีย) สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% ประสบการณ์นวด 11 ปี มีบริการรับส่งคุณลูกค้าด้วยรถยนต์ส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2021, 10:56:51 am »

ประสบการณ์ครั้งแรกที่ได้เลยครับบบบ

ขอบคุณแป้งมากๆเลยครับ ทำให้เราได้มามีความสุข(ความเสียว)ร่วมกัน

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กันครับ....

ถึงจะมีหนวดแต่ก็ไม่ได้โหดนะคร้าบบบบบ...(เร็วๆนี้จะโกนแล้วอ่ะ55)

แป้งเป็นผู้หญิงที่คุนสนุก กันเองดีมากเลยครับบบ เครื่องเคราของแป้งงามเลยล่ะ อิอิ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 10:29:54 pm »

ดีใจกับคุณ srikannik และคุณ pump1 ด้วยครับที่มีความสุขกัน ผมจำได้ว่าตอนคุณ pump1 เข้ามาแนะนำตัวหา fwb ผมจำได้ว่าไปเม้นให้กำลังใจเพราะกลัวกระทู้เค้าจะเหงา เพราะเวลา ผช ตั้งกระทู้หา fwb ทีไรเห็นเหงาทุกที (ผมเลยไม่กล้าตั้ง555)
ดีใจกับทั้งคู่อีกครั้งครับ ขอให้เป็นกัลยาณมิตรที่ดีต่อกันนะครับ
ขอบคุณที่แวะมาทักทาย และ แสดงควายินดีต่อความสัมพันธ์ดีๆ
ที่เกิดขึ้นนะคะ
อะไรดี แป้งก็ว่าดีค่า ไม่โกหกน้า..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2021, 12:46:40 pm โดย srikannik »
เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 10:35:07 pm »

อ่านเพลินเลยครับผม
ขอบคุณที่แวะมาอ่านแล้วทำให้คุณเพลินได้นะคะ ส่วนตัวยังรู้สึกว่าไม่ครบ
ตดหล่นไปหลายอย่างเลยค่ะ อิ อิ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 10:39:14 pm »

ประสบการณ์ครั้งแรกที่ได้เลยครับบบบ

ขอบคุณแป้งมากๆเลยครับ ทำให้เราได้มามีความสุข(ความเสียว)ร่วมกัน

ขอบคุณมิตรภาพดีๆที่มีให้กันครับ....

ถึงจะมีหนวดแต่ก็ไม่ได้โหดนะคร้าบบบบบ...(เร็วๆนี้จะโกนแล้วอ่ะ55)

แป้งเป็นผู้หญิงที่คุนสนุก กันเองดีมากเลยครับบบ เครื่องเคราของแป้งงามเลยล่ะ อิอิ
มาชมกันซึ่งๆหน้าแบบนี้เค้าเขิลแย่เลยน้า ส้งสัยต้องมีนัดกระชับ
มิตรกันอีกซักรอบนะคะ  ฮิ้วว!!  ^_^

ออฟไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 09:54:04 am »

มาชมกันซึ่งๆหน้าแบบนี้เค้าเขิลแย่เลยน้า ส้งสัยต้องมีนัดกระชับ
มิตรกันอีกซักรอบนะคะ  ฮิ้วว!!  ^_^

จัดไปครับผม...^_^ นัดนี้กระชับแน่นๆหนักเลยดีมั้ยครับบบ อิอิ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2021, 03:14:52 pm »

จัดไปครับผม...^_^ นัดนี้กระชับแน่นๆหนักเลยดีมั้ยครับบบ อิอิ
อะนะ..แหมๆ น่ารักที่สุด จุ๊บๆ