อยากจะลืมแต่มันลืมไม่ลงครับ ทำไงดี

หัวข้อ: อยากจะลืมแต่มันลืมไม่ลงครับ ทำไงดี  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากจะลืมแต่มันลืมไม่ลงครับ ทำไงดี
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 02:42:13 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สมัยที่ผมเรียนเป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย เคยมีแฟนสาวหนึ่งคน แต่ว่าได้เลิกรากันไปเนื่องจากผมแอบไปเห็นเขาใส่แค่ชุดชั้นในนั่งอมควยผู้ชายและเย็ดขย่มกันในหอพัก ตอนนั้นเธอเป็นแฟนคนแรกของผมด้วย ถึงแม้ตอนนี้ผมจะทำงาน และเหตุการณ์ผ่านมาหลายปีแล้ว แต่ในบางครั้งช่วงว่างงาน นั่งพักผ่อนในห้อง ใจมันลอย ภาพนั้นมันก็แว๊บมาในสมองทำให้ยังรู้สึกเจ็บนิดหน่อย แต่ลืมไม่ได้สักที จะทำไงดีครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ srikannik

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 17

Re: อยากจะลืมแต่มันลืมไม่ลงครับ ทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 08:00:57 pm »

มันไม่มีทางลลืมได้หรอกค่ะ คนที่บอกว่าลืมคือคนที่หลอกตัวเอง แค่ต้องใช้เวลาคะ
วันนึง ความทรงจำนั้น มันจะค่อยเลือนหายไปเองตามความรู้สึกของเราค่ะ ใช้เวลามากน้อยขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลค่ะ ^,<

เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อยากจะลืมแต่มันลืมไม่ลงครับ ทำไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 03:08:57 pm »

มันไม่มีทางลลืมได้หรอกค่ะ คนที่บอกว่าลืมคือคนที่หลอกตัวเอง แค่ต้องใช้เวลาคะ
วันนึง ความทรงจำนั้น มันจะค่อยเลือนหายไปเองตามความรู้สึกของเราค่ะ ใช้เวลามากน้อยขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคลค่ะ ^,<
คือสมัยที่เรียนมหาวิทยาลัยผมค่อนข้างถือ เรื่องนี้มาก แต่พอมาวัยทำงาน ตอนนี้คือว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติไปแล้วครัว