สอบถามสมาชิก เกี่ยวกับท่า Doggy ค่ะ

หัวข้อ: สอบถามสมาชิก เกี่ยวกับท่า Doggy ค่ะ  (อ่าน 1419 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nisanan

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -12

สอบถามสมาชิก เกี่ยวกับท่า Doggy ค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 11:21:56 am »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สวัสดีค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำและความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกค่ะ

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวค่ะ อายุ 43 ปี สูง 155 หนัก 58 มีครอบครัวค่ะ - (เรายืมชื่อเจ้าของพี่ผู้หญิงใช้ค่ะ)

เราเป็นคนตัวเล็กและอ้วนค่ะ มีปัญหาเรื่องมีอะไรกับแฟน โดยเฉพาะเวลาทำท่า Doggy จะรู้สึกจุกและเจ็บบ้าง หลายครั้ง เพราะแฟน สูง 175 ไม่ทราบว่ามีผลเกี่ยวกับตรงนี้บ้างมั้ยคะ

โดยปกติ แฟนก็ห่างเรื่องนี้ไปมาก และ เวลามีอะไรกันแบบนี้ คงทำให้เขาเหนื่อยหน่าย กับเรื่องการเจ็บของเรามากขึ้น

เราพยายามปรับท่าทาง และพยายามแอ่นสะโพกให้สูงขึ้น แต่ก็ยังเจ็บและจุกอยู่ เวลาที่แฟนทำแรงมากขึ้น จนเราต้องบอกให้หยุดชั่วคราวก่อน

หากเพื่อนๆสมาชิก มีคำแนะนำให้ตัวเราปรับปรุงตัวได้ดีขึ้น จะขอบคุณมากค่ะ

แสดงความนับถือ 

Facebook Comments

ออฟไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: สอบถามสมาชิก เกี่ยวกับท่า Doggy ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 12:38:13 pm »

รูปร่างก็มีส่วนแหละ เคยมีแฟนคนนึงแล้วเค้าบอกว่านี่ขนาดเธอตัวเล็กยังจุกเลย ถ้าตัวใหญ่กว่านี้จะขนาดไหน (แต่ผมชอบเอาแรงๆด้วยยิ่ง doggy นี่ใส่สุดแรงชอบผู้หญิงอวบๆกระแทกมันส์ดี)

แต่ doggy ยิ่งแอ่นสะโพกสูงน่าจะยิ่งจุกกว่าป่าว ผมคิดเอาเองนะ น่าจะต้องเป็นท่าแบบดันแขนขึ้นมาให้หัวสูงกว่าก้นหรือลองนอนคว่ำเอาหมอนรองซักสองใบ แต่ต้องลองคุยกันดูถ้าเป็นคู่รักกว่าก็น่าจะคุยกันได้ถ้ากลัวแฟนจะเบื่อก็หาทำอย่างอื่นทดแทนให้เค้าก็ได้ ลองคุยกันดู

Re: สอบถามสมาชิก เกี่ยวกับท่า Doggy ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 12:51:35 pm »

รูปร่างก็มีส่วนแหละ เคยมีแฟนคนนึงแล้วเค้าบอกว่านี่ขนาดเธอตัวเล็กยังจุกเลย ถ้าตัวใหญ่กว่านี้จะขนาดไหน (แต่ผมชอบเอาแรงๆด้วยยิ่ง doggy นี่ใส่สุดแรงชอบผู้หญิงอวบๆกระแทกมันส์ดี)

แต่ doggy ยิ่งแอ่นสะโพกสูงน่าจะยิ่งจุกกว่าป่าว ผมคิดเอาเองนะ น่าจะต้องเป็นท่าแบบดันแขนขึ้นมาให้หัวสูงกว่าก้นหรือลองนอนคว่ำเอาหมอนรองซักสองใบ แต่ต้องลองคุยกันดูถ้าเป็นคู่รักกว่าก็น่าจะคุยกันได้ถ้ากลัวแฟนจะเบื่อก็หาทำอย่างอื่นทดแทนให้เค้าก็ได้ ลองคุยกันดู

ขอบคุณมากค่ะ เรื่องแอ่นสะโพก ส่วนตัวไม่ทราบจริงๆค่ะ เพราะได้รู้ว่าต้องทำแบบนี้จากคนที่คุยในอินเตอร์เน็ท เลยเอามาปรับใช้กับตัวเอง แต่ไม่ได้ผลเลย

ที่คุณได้แนะนำ จะพยายามดันแขนขึ้นมาให้หัวสูงกว่าระดับก้นและสะโพก จะลองปรับใช้ดูค่ะ

ส่วนที่ต้องนอนคว่ำ และใช้หมอนรอง สองใบ จะต้องรองส่วนไหนของร่างกายคะ

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ

ออฟไลน์ manamax

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 04:02:19 pm »

Doggy มันเข้าได้ลึกครับ ถ้าเจ็บก็ต้องเปลี่ยนท่าครับ

WOT, Missionary น่าจะช่วยได้เยอะ

หรือถ้าแฟนชอบเข้าจากข้างหลังจริงๆ ก็ลองนอนตะแคงดู

He who fights with monsters might take care lest he thereby become a monster.
And when you gaze long into an abyss the abyss also gazes into you.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 04:30:29 pm »

Doggy มันเข้าได้ลึกครับ ถ้าเจ็บก็ต้องเปลี่ยนท่าครับ

WOT, Missionary น่าจะช่วยได้เยอะ

หรือถ้าแฟนชอบเข้าจากข้างหลังจริงๆ ก็ลองนอนตะแคงดู
ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำ จะลองปรึกษากับทางแฟนค่ะ
ในส่วนนอนตะแคงเคยพยายามค่ะ แต่ค่อนข้างลำบาก เพราะเนื้อส่วนสะโพกและก้นเยอะ

ออฟไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 10:08:10 pm »

ขอบคุณมากค่ะ เรื่องแอ่นสะโพก ส่วนตัวไม่ทราบจริงๆค่ะ เพราะได้รู้ว่าต้องทำแบบนี้จากคนที่คุยในอินเตอร์เน็ท เลยเอามาปรับใช้กับตัวเอง แต่ไม่ได้ผลเลย

ที่คุณได้แนะนำ จะพยายามดันแขนขึ้นมาให้หัวสูงกว่าระดับก้นและสะโพก จะลองปรับใช้ดูค่ะ

ส่วนที่ต้องนอนคว่ำ และใช้หมอนรอง สองใบ จะต้องรองส่วนไหนของร่างกายคะ

รองตรงท้องมาถึงตรงจิมิครับ ตอนแฟนทำก็ยกก้นขี้นหน่อย ไม่รู้ว่าได้ผลป่าวนะแค่เดาว่าหมอนมันจะช่วยซับแรงได้ ถ้ายังเจ็บอยู่คงต้องเปลียนท่าครับ

ออฟไลน์ Beebe

• เด็กยังซิง
  • *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2021, 11:12:29 pm »

Doggy style   เหมาะกับผู้ชายที่มีเครื่องเพศยาว และผู้หญิงที่มีเครื่องเพศคล้อยต่ำไปด้านหลัง การใช้หมอนรองตรงท้องน้อย จะช่วยให้ผู้หญิงไม่เมื่อยค่ะ   

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 09:04:07 am »

รองตรงท้องมาถึงตรงจิมิครับ ตอนแฟนทำก็ยกก้นขี้นหน่อย ไม่รู้ว่าได้ผลป่าวนะแค่เดาว่าหมอนมันจะช่วยซับแรงได้ ถ้ายังเจ็บอยู่คงต้องเปลียนท่าครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 09:07:01 am »

Doggy style   เหมาะกับผู้ชายที่มีเครื่องเพศยาว และผู้หญิงที่มีเครื่องเพศคล้อยต่ำไปด้านหลัง การใช้หมอนรองตรงท้องน้อย จะช่วยให้ผู้หญิงไม่เมื่อยค่ะ

เราจะทราบได้ยังไงคะว่า เครื่องเพศของผู้หญิงจะคล้อยต่ำไปด้านหน้าหรือด้านหลัง หรือจากการสังเกตุตัวเราเอง เราจะลองใช้หมอนรองตามที่แนะนำค่ะ 

ออฟไลน์ srikannik

• พลังน้ำใจ: 17

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2021, 07:56:55 pm »

- ต้องเรียกว่าขนาดของ ผช. และ ผญ. ไม่บาลานซ์กันมากกว่าค่ะ อาการแบบนี้เกิดขึ้นได้บ่อยในหลายๆคู่ค่ะ อาจยาวเกินสำหรับช่องคลอดของฝ่ายหญิงเป็นต้น จึงทำให้เกิดอาการดังกล่าว เช่นเจ็บ หรือ จุกขณะร่วมเพศ ถ้าเป็นอย่างนี้บ่อยๆเข้า อาจถึงขั้นมดลูกอักเสบ หรือพาลไปถึงอาหารข้างเคียงอื่นๆได้ค่ะ วิธีแก้ไข้ อาจใช้ปลอกสวมที่โคนองชาติ
เพื่อลดขนาดความลึก/ยาว ขณะมีร่วมเพศกับฝ่ายหญิงค่ะ
- ขอนอกเรื่องนิดนะคะ เรามีความรู้สึกว่าคุณผู้ชายน่าจะมีความเข้าใจและเห็นอกเห็นใจในตัว่ฝ่ายหญิงนะคะ ไม่น่าที่จะแสดงอาการเบื่อหน่าย เรื่อวแบบนี้ควรคุยและปรึกษาเพื่อหาทางแก้ไขร่วมกัน ไม่ใช่คู่ทุกคู่ เขาจะมีขนาด หรือ รสนิยมทางเพศที่ตรงกันทุกคู่หรอกค่ะ เพราฉะนั้นควรทำความเข้าใจ และยอมรับซึ่งกันและกันได้ อย่างวิธีข้างต้นที่ใช้หมอนรองก็เป็นส่วนหนึงที่ช่วยได้ค่ะ
- หวังว่าจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง ไม่มากก็น้อยนะคะ ขอให้มีความสุขในการร่วมรักครั้งต่อๆไปนะคะ ^_^

เป็นสาวโสดที่ไม่สด จ้ำม้ำน่าฟัด เฮฮา คุยสนุก

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 12:10:59 pm »

- ต้องเรียกว่าขนาดของ ผช. และ ผญ. ไม่บาลานซ์กันมากกว่าค่ะ อาการแบบนี้เกิดขึ้นได้บ่อยในหลายๆคู่ค่ะ อาจยาวเกินสำหรับช่องคลอดของฝ่ายหญิงเป็นต้น จึงทำให้เกิดอาการดังกล่าว เช่นเจ็บ หรือ จุกขณะร่วมเพศ ถ้าเป็นอย่างนี้บ่อยๆเข้า อาจถึงขั้นมดลูกอักเสบ หรือพาลไปถึงอาหารข้างเคียงอื่นๆได้ค่ะ วิธีแก้ไข้ อาจใช้ปลอกสวมที่โคนองชาติ
เพื่อลดขนาดความลึก/ยาว ขณะมีร่วมเพศกับฝ่ายหญิงค่ะ
- ขอนอกเรื่องนิดนะคะ เรามีความรู้สึกว่าคุณผู้ชายน่าจะมีความเข้าใจและเห็นอกเห็นใจในตัว่ฝ่ายหญิงนะคะ ไม่น่าที่จะแสดงอาการเบื่อหน่าย เรื่อวแบบนี้ควรคุยและปรึกษาเพื่อหาทางแก้ไขร่วมกัน ไม่ใช่คู่ทุกคู่ เขาจะมีขนาด หรือ รสนิยมทางเพศที่ตรงกันทุกคู่หรอกค่ะ เพราฉะนั้นควรทำความเข้าใจ และยอมรับซึ่งกันและกันได้ อย่างวิธีข้างต้นที่ใช้หมอนรองก็เป็นส่วนหนึงที่ช่วยได้ค่ะ
- หวังว่าจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง ไม่มากก็น้อยนะคะ ขอให้มีความสุขในการร่วมรักครั้งต่อๆไปนะคะ ^_^

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำและความห่วงใย

เราจะขอนำไปปรับปรุงและแก้ไขให้ดีขึ้นค่ะ