วงการ สวิงกิ้ง เข้าเเล้วออกยากจริงๆครับ ขนาดเเต่งงานเเล้ว!!!!!!!!!!

หัวข้อ: วงการ สวิงกิ้ง เข้าเเล้วออกยากจริงๆครับ ขนาดเเต่งงานเเล้ว!!!!!!!!!!  (อ่าน 1396 ครั้ง)

ออนไลน์ เบียร์ จอมเสียบ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อครับ ผมได้เเต่งงานกับภรรยามาเเล้ว 1 ปี ก่อนหน้านั้นผมกับภรรยาก็ชื่นชอบเรื่องการ สวิงกิ้ง ออกรอบทุกเดือนกับ คู่สนิท!!!!! ย้ำว่าคู่ที่สนิทนะ เเต่พอจะเเต่งงานเเล้วก็คุยกับเเฟนว่าเฮ้ย เราถึงเวลาจะต้องลดละเลิกรสนิยมเเนวๆนี้ลงบ้างเพราะว่าเราเเต่งงานเเล้ว เริ่มจะสร้างครอบครัว เริ่มคิดที่จะมีลูก เเต่ก่อนเเต่งงาน 1 เดือน ก็ สวิงครั้งสุดท้ายกับคู่สนิท เป็นการปิดฉากรสนิยม คืนนั้นจัดหนักมาก สวิงเเบบไม่เเลกคู่นะครับ คู่เเท้!!!!! เเต่มีการเเลกเล้าโลมได้เต็มที่ ไม่เสียบ!!!!! พอมาถึงตอนนี้ไม่ได้สวิงมาเกือบปีเเล้ว ผมกับเเฟนก็มีความอยากขึ้นมามากๆถึงขั้นเปิดหนังสวิง หรือ จินตนาการ เกือบจะทุกครั้ง คิดว่าผมควรออกจากวงการนี้ หรือ ไปต่อดีครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

ถ้ามันโหยหาจนทำให้คุณทั้งคู่รู้สึกว่ามันไม่มีความสุข ผมว่านานๆจัดสักครั้งก็ได้ครับ เป็นการเติมเต็มให้ชีวิตคู่ เพราะคุณทั้งสองมีคู่ที่สนิทอยู่แล้ว น่าจะปลอดภัยพอสมควร

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

นัดกระชับมิตร ดูแลเรื่องต่างๆๆให้ปลอดภัย น่าโอเคยุนะ

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: -14

หากปลอดภัยและถ้าใจมันเรียกร้อง... ก็ต้องไปต่อตามที่เราชอบแหละ ยิ่งมีคู่สวิงที่สนิท เข้าขา รู้ใจ ยินยอมพร้อมใจ พึงพอใจกันทั้ง 2 คู่ นี่สบายไป 8 อย่างเลย

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

ทำตามใจเรียกร้องเลยครับ ถือว่าเป็นรสชาติของชีวิตคู่ครับ 

LINE ID : bangkokspa2010  บริการนวดน้ำมันอโรม่าผ่อนคลายแบบครบวงจรสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย สแตนด์บายรับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ(เอเชีย) สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% ประสบการณ์นวด 11 ปี มีบริการรับส่งคุณลูกค้าด้วยรถยนต์ส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

จัดไปครับ แต่อย่าหักโหมมาก เดี๋ยวจะไม่มีแรงไปทำงาน