จากที่แฟนขออนุญาติแต่เหมือนแฟนขอมากขึ้นทำยังไงดี

หัวข้อ: จากที่แฟนขออนุญาติแต่เหมือนแฟนขอมากขึ้นทำยังไงดี  (อ่าน 687 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bababa

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

จากก่อนหน้าที่ ที่ผมมาถามเรื่องแฟน ขอไปลองมีอะไรกับคนอื่น ผมก็ชั่งใจจน ใจอ่อนยอมให้แฟนมี แต่มาเมื่อเร็วๆนี้ แฟนมาขอไปมีแบบ สวิง ผมนี่ีควรจะทำยังไง ควรห้าม หรือดุเตือน หรือ จะใจอ่อนดีครับ  ลังเลแต่ไม่จะตัดสินใจยังไง ไม่ได้กลัวอะไรมากแต่แค่กลัวว่า ของแฟนจะชำรุด

Facebook Comments