ผู้หญิงที่เคยไปมีเซ็กซ์แบบคืนเดียวจบ ถึงจุดสุดยอดกันมั้ยคะ

หัวข้อ: ผู้หญิงที่เคยไปมีเซ็กซ์แบบคืนเดียวจบ ถึงจุดสุดยอดกันมั้ยคะ  (อ่าน 1399 ครั้ง)

ออฟไลน์ jjbowie

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อยากถามเพื่อนๆผู้หญิง หรือผู้ชายก็ได้ที่มีประสบการณ์
เราเคยมีแฟนมา 3 คน เวลามีอะไรกับแฟน ก็มักเสร็จ จากลิ้นบ้าง นิ้วบ้าง จากดุ้นบ้าง เป็นส่วนมากเลย เราว่าเราเสร็จไม่ยาก
แต่ตั้งแต่เป็นโสดมา มีเหงาบ้าง ลองไปนัดเจอผู้ชายแบบคืนเดียวจบ คือเราไม่ได้ทำบ่อยหรือล่าแต้มอะไรนะ แต่ทำเวลามีความต้องการสูงจัดๆแล้ว  แต่ลองมากับ 3 คนแล้วเรากลับไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย แค่เสียวแบบใกล้ถึงแต่ไม่ถึง
แบบนี้ปกติมั้ยคะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

คงเป็นเพราะกังวลค่ะหรืออาจตั้งใจที่จะมีเซ็กมากไป ผู้ชายก็เป็นได้ค่ะเคยเจอมาแล้ว บางคนถึงขั้นไม่แข็งเลยแต่เราไม่ค่อยเป็นส่วนมากจะเสร็จเสียวเพราะกลิ่นใหม่

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

ผมเป็นเหมือน จขกท เลยครับ คือกับ ผญ ที่เพิ่งรู้จักผมมักจะกังวลและไม่เสร็จ จริงๆร่างกายมันก็มีปฏิกิริยาสู้ตามธรรมชาตินะ แต่ว่าอารมณ์มันจะไม่พีคอ่ะ ผมเคย one night stand ครั้งแรกตอนอายุ 22 และมันไม่โอเค เลยฝังใจและทำให้ผมมีประสบการด้านนี้น้อยมากๆ
แต่ถ้าได้มีโอกาสพูดคุยทำความรู้จักกันไประยะนึง อย่างน้อยสัก 2 อาทิตย์ขึ้นไป และคุยถูกคอกันด้วย แบบนี้อารมณ์ผมพุ่งแน่นอน แต่มันต้องใช้เวลาในการทำความรู้จักและถามความรู้สึกตัวเอง ดังนั้น ตอนสมัยวัยรุ่นเวลาไปเที่ยวผับ พอกรึ่มๆกันได้ที่ เพื่อนมักจะได้สาวมาด้วยเพราะมันไม่คิดไรมาก ส่วนผมกลับมาตัวเปล่า
ผมค่อนข้างไม่เหมือน ผช ทั่วไปที่มักจะแยกเซ็กซ์ออกจากความรู้สึกทางใจได้ดี แต่ผมแยกออกจากกันไม่ค่อยได้

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ Beebe

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เป็นคนเสร็จยาก  แต่มีความสุขกับการถูกเล้าโลม ก็คือถ้าผช.เล้าโลมเลียลูบไล้ดีๆก็เหมือนเกือบจะเสร็จ(แต่ไม่เสร็จ )

แต่เคยเจอคนหนึ่ง คงจะคลิ๊กพอดี เขาแทบจะไม่เล้าโลมอะไร แป๊บเดียวก็สอดใส่แต่เรา เสร็จแล้วเสร็จอีก ถ้าไม่เกรงใจคงไม่ให้พัก5555+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2021, 11:25:12 pm โดย Beebe »

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

คุณแกร็งไปครับ พะวงเรื่องต่างๆๆนานา

ออฟไลน์ s.chantrai

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: -14

สำหรับผมนะ ถ้าสนิทคุ้นเคยกัน มันจะได้อารมณ์มากขึ้น

ถ้าแปลกหน้าผิดกลิ่นโดยฉับพลันนี่บางทีมันก็เกร็ง ๆ ต้องมีแอลกอฮอล์ย้อมใจให้ได้ที่ก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับสถานการณ์/Story ที่เจอกันว่า ถูกคอถูกใจคุยกันรู้เรื่อง อยากไปซั่มกันตั้งแต่แรกเห็นมั๊ยเพราะมันจะทำให้สนิทกันเร็วผ่อนคลายความกังวล และมุ่งมั่นไปสู่จุดหมาย ผช.หากแข็งสอดใส่ได้ ยังไงก็ถึงจุดสุดยอด