ถ้าผมอยากจะรู้ว่าแฟนเคยเย็ดกับคนอื่นมาก่อนหรือเปล่าจะสังเกตยังไงครับ

หัวข้อ: ถ้าผมอยากจะรู้ว่าแฟนเคยเย็ดกับคนอื่นมาก่อนหรือเปล่าจะสังเกตยังไงครับ  (อ่าน 960 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับ แฟนไม่บอก ถ้าผมอยากจะรู้ว่าแฟนเคยเย็ดกับคนอื่นมาก่อนหรือไม่ ในขณะที่ผมกำลังเย็ดกับแฟนจะมีวิธีสังเกตใหมครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

เค้าไม่แสดงอาการ ทางกายผิดสังเกตุบ้างเหรอ  เช่า ใจดีเกิน  อารมณ์เสียเกิน  ประมาณนี้

ออฟไลน์ no_no

• *

ก็ยอมผมง่าย ๆ ให้ทุกท่า ครับ และผมของให้แฟนเปลือยล่อนจ้อนทั้งวันเธอก็ยอม เธอจะอายเล็กน้อยก็ตอนที่พอกับแม่ของเธอเดินเข้าบ้านมาแวะเอาอาหารมาให้ ในขณะที่ผมกับเธอยังเปลือยล่อนจ้อนอยู่ แต่ท่านก็แซว ๆ ว่า แฟนผมนมใหญ่ดีนะ หี สวย ส่วนผมก็ควยใหญ่ดี เอากันให้เต็มท่นะ แต่อย่าลืมกินข้าวเย็น ที่แฟนผมไม่ยอมก็แค่ จะออกไปเย็ดกันนอกหน้าบ้าน ยอมให้แค่เไปเย็ดที่สวนหลังบ้าน กับดาดฟ้าบ้านครับ

ออฟไลน์ Bababa

• *

สงสัยครับ แฟนไม่บอก ถ้าผมอยากจะรู้ว่าแฟนเคยเย็ดกับคนอื่นมาก่อนหรือไม่ ในขณะที่ผมกำลังเย็ดกับแฟนจะมีวิธีสังเกตใหมครับ
จากที่เจอและจับได้และรู้ว่าแฟน ไปเอากับคนอื่นก็ ง่ายๆเลยคือ แฟนจะแบบดูใส่ใจเป็นพิเศษ เวลาเอากันก็จะดูไม่เซคจัดกว่าเดิมก็จะออกแนว ร้องน้อยลงเสียวน้อยลง และก็ จิมิแฟนตอนเข้าก็จะเข้าง่ายๆลื่นๆ จากที่เจอกับตัวนะ