ถามผญ.ครับ ผญ.ชอบให้คู่รักดูดนมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

หัวข้อ: ถามผญ.ครับ ผญ.ชอบให้คู่รักดูดนมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 2049 ครั้ง)

ออฟไลน์ กันดั้ม

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -5

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือถ้าผมดูหนังโป๊ ช-ญ. ผช.แน่ๆคือชอบดูดนมผญ.แน่ๆครับ  แต่เวลาดูหนังโป๊ ญ-ญ. บ่อยครั้งมาก ที่ผมเห็น ผญ.แทบจะไม่ค่อยจับนม ผญ.ด้วยกันเลยครับ หรือ บางเรื่องก็แค่ดูดนมผ่านๆ ดูดทีเดียวแล้วก็ไม่ดูดเลยครับ ผมเลยสงสัยว่า จริงๆแล้ว ผญ.ชอบให้คู่รักดูดนมหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ balron

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผช. ขอตอบแทน ส่วนมากชอบให้ดูดกันเกือบทุกคนละครับ555 

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

ไม่ทุกคนครับ ยิ่งเจอกันแล้วจบในคืนเดียว บางคนเค้าห้ามนะ

ออฟไลน์ jjbowie

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

ชอบนะคะ กระตุ้นอารมณ์ได้ดี

ออฟไลน์ Little monster

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 22

ชอบนะ
ยิ่งถ้าใช้ทุกส่วนพร้อมกัน มือ ปาก แท่งเสียบ ได้นี่จะเลิฟมากกก

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Rmuay

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ชอบนะ
ยิ่งถ้าใช้ทุกส่วนพร้อมกัน มือ ปาก แท่งเสียบ ได้นี่จะเลิฟมากกก
เราก็ชอบแบบนี้