สงสัยว่าคือมีข่าวพริตตี้ที่ไปเอนเตอร์เทน โดนมอมยาไปมีเซ็กส์หลายครั้ง สาๆไม่มีทาง

หัวข้อ: สงสัยว่าคือมีข่าวพริตตี้ที่ไปเอนเตอร์เทน โดนมอมยาไปมีเซ็กส์หลายครั้ง สาๆไม่มีทาง  (อ่าน 747 ครั้ง)

no_no

• บุคคลทั่วไป

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

สงสัยครับ พอดีดูข่าว พริตตี้ที่ไปเอนเตอร์เทน มักจะมีข่าวบ่อยๆ ว่าโดนทอมยาอยู่เรื่อยไป จึงสงสัยว่า สาวเหล่านั้น รู้ว่ามีความเสี่ยงทำไมยังทำ ไม่มีงานหรืออาชีพอื่นทางเลือกอีกแล้วเหรอครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ balron

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เพื่อเงินครับ ง่ายๆเลย