เคยมั้ยครับ แล้วฟีลเป็นยังงัยบ้าง

หัวข้อ: เคยมั้ยครับ แล้วฟีลเป็นยังงัยบ้าง  (อ่าน 2907 ครั้ง)

ออฟไลน์ pty2013

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เคยมั้ยครับ แล้วฟีลเป็นยังงัยบ้าง
« เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 12:39:11 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คุณเคยมีประสบการณ์แบบมีเซ็กส์ ในห้องเดียวกัน พร้อมกับอีกคู่หนึ่งมั้ยครับ
ไม่ใช่สวิงแบบแลกคู่นะ  คือ sex กับคู่ตัวเองนี่แหละ
แล้วก็มีเพื่อนเรา ที่เป็นผัวเมียกันอีกคู่จัดอยู่ข้างๆ ผมอยากรู้ว่า อารมณ์และความรู้สึกตอนนั้น
มันจะตื่นเต้น ทำไปมองคู่ข้างๆไป  หรือมีสมาธิกับคู่ตัวเองเนิบๆ หรือว่าใส่เต็ม ยอมคู่ข้างๆไม่ได้
หรือมันจะมีอารมณ์ที่อยากจะลองแลกคู่ หรือฟีลอื่นๆ 
ใครเคยมีประสบการณ์ ลองมาถ่ายทอดกันนะครับ ผมกำลังสบสัน และลังเล ว่าจะเอายังงัยดีว้าาา 555

Facebook Comments

ออฟไลน์ Bababa

• *

Re: เคยมั้ยครับ แล้วฟีลเป็นยังงัยบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 04:15:27 pm »

คุณเคยมีประสบการณ์แบบมีเซ็กส์ ในห้องเดียวกัน พร้อมกับอีกคู่หนึ่งมั้ยครับ
ไม่ใช่สวิงแบบแลกคู่นะ  คือ sex กับคู่ตัวเองนี่แหละ
แล้วก็มีเพื่อนเรา ที่เป็นผัวเมียกันอีกคู่จัดอยู่ข้างๆ ผมอยากรู้ว่า อารมณ์และความรู้สึกตอนนั้น
มันจะตื่นเต้น ทำไปมองคู่ข้างๆไป  หรือมีสมาธิกับคู่ตัวเองเนิบๆ หรือว่าใส่เต็ม ยอมคู่ข้างๆไม่ได้
หรือมันจะมีอารมณ์ที่อยากจะลองแลกคู่ หรือฟีลอื่นๆ 
ใครเคยมีประสบการณ์ ลองมาถ่ายทอดกันนะครับ ผมกำลังสบสัน และลังเล ว่าจะเอายังงัยดีว้าาา 555

ผมว่าผมออกแนวเขิลๆนะครับตอนนั้น แต่ก็คอยๆทำกัน จริงๆอารมณ์แลกคู่ตอนแรกๆ ไม่มีนะครับ แต่พอหลังๆ ผมเป็นคนแซวเปิดประเด็นไป อีกอย่าง เพื่อนผมมันใหญ่ด้วยครับ แฟนผมเคยบอกก่อหน้านี้ว่าชอบใหญ่ๆสะใจ ทีนี้ได้โอกาศ เห็นของเพื่อนผม ข้างๆ เห็นสายตานาง แบบอยากลอง เลยแซวกับเพื่อนแซวกันไปแซวกันมา จบลงด้วยกันแลกคู่ในที่สุดครับ ฟิลสนุกดี รู้สึกแตกต่างดีครับ

• *

Re: เคยมั้ยครับ แล้วฟีลเป็นยังงัยบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 07:37:03 am »

ลักษณะทางกายภาพเหมือนคู่ผมเลย  คืออาวุธเพื่อนใหญ่กว่า
แต่สรีระของเมียเราจะสูสีกัน 
อ่านแล้วก็น่าตื่นเต้นแทนครับ  แล้วฟีลที่ได้กับเมียเพื่อนเป็นงัยบ้างครับ
คือที่เล่ามามานี่ เขิลที่เมียเราได้กับเพื่อนเรา แล้วมีครั้งที่ 2 3 4 ต่อมั้ยครับ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2021, 07:01:06 pm »

ของเราตอนแรกก็ไม่คิดว่าจะทำในห้องเดียวกันด้วย แต่ด้วยความเมาแล้วอีกคู่นึงมันเปิดก่อนก็เลยตาม ผู้ชายของเราใหญ่กว่าอีกฝ่ายมาก ตื่นเต้นดีกิ๊กเรานี่เอาไปก็มองอีกฝั่งไปด้วย ผู้หญิงฝั้งนั้นเด็กกว่าเราหุ่นดี นมสวย สุดท้ายก็ได้แลกคู่ ผู้ชายอีกฝ่ายเอ่ยปากเองเลย

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2021, 02:22:59 pm »

น่าตื่นเต้นแทนเลยครับ ฟีลฝ่ายชายน่าจะตื่นเต้นฝ่ายหญิงนะครับ บางทีมองอีกคู่ จนหลุดสมาธิกับคู่เราเอง 555    แล้วของคุณ พอแลกคู่ เจออีกฝ่ายที่เล็กกว่า มาจัดกับเรา ฟีลเป็นอย่างไรบ้างครับคุณ Suchada คือ เล่นใหญ่กว่าคู่ตัวเอง หรือเล่นเบากว่าตอนคู่ของตัวเองครับ

ออฟไลน์ Tommy19

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2021, 11:36:02 am »

การมีเซ็กในห้องเดียวกัน จะเรียกกันว่า ออกรอบ สวิงกิ้ง แต่ไม่แลกคู่กัน แต่จัดสัณฑนาการ พร้อมกันบนเตียง คู่ใครคู่มัน เอากันแบบไม่เกรงใจ แต่สามารถดูคู่อีกคู่เอากัน สลับผลัดกันดูนั่นเอง เราเคยเป็นชายเดี่ยว นั่งนวดให้คู๋นึง อีกคู่นัวเนีย บนเตียง ส่วนผู้หญิงที่นวดอยู่ก็ร้องครวญคราง อือๆๆในลำคอด้วยความเสียวกระสัน ผู้ชายผัว คนที่ถูกเรานวดก็นั่งมองคู่นั่นนัวเนียกัน ผู้หญิงที่เรานวดก็ครางอูวววว จนแฟนผู้หญิงคนนี้จับเอาควยยัดปากไม่ให้ร้องส่วน ควยเราหาไม่เจอ ไปอยู่ในปาก ผู้หญิงที่โดนสามีนัวเนียเมื่อไรไม่รู้ เสียวหมดเลย แล้วมาจบลง คู่ใครคู่มันแล้ว สลับผัวเมีย ส่วนเราหมอนวด ได้นวดทั้งสองสาวไปด้วยกัน มันก็สนุก ตื่นเต้น เร้าใจ ไปหลากหลายรูปแบบ แล้วแต่ใครจะคิด ให้มันตื่นเต้น ให้มันสนุกในครั้งหนึ่งของชีวิตคู่นะครับ

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 12:09:54 pm »

การมีเซ็กในห้องเดียวกัน จะเรียกกันว่า ออกรอบ สวิงกิ้ง แต่ไม่แลกคู่กัน แต่จัดสัณฑนาการ พร้อมกันบนเตียง คู่ใครคู่มัน เอากันแบบไม่เกรงใจ แต่สามารถดูคู่อีกคู่เอากัน สลับผลัดกันดูนั่นเอง เราเคยเป็นชายเดี่ยว นั่งนวดให้คู๋นึง อีกคู่นัวเนีย บนเตียง ส่วนผู้หญิงที่นวดอยู่ก็ร้องครวญคราง อือๆๆในลำคอด้วยความเสียวกระสัน ผู้ชายผัว คนที่ถูกเรานวดก็นั่งมองคู่นั่นนัวเนียกัน ผู้หญิงที่เรานวดก็ครางอูวววว จนแฟนผู้หญิงคนนี้จับเอาควยยัดปากไม่ให้ร้องส่วน ควยเราหาไม่เจอ ไปอยู่ในปาก ผู้หญิงที่โดนสามีนัวเนียเมื่อไรไม่รู้ เสียวหมดเลย แล้วมาจบลง คู่ใครคู่มันแล้ว สลับผัวเมีย ส่วนเราหมอนวด ได้นวดทั้งสองสาวไปด้วยกัน มันก็สนุก ตื่นเต้น เร้าใจ ไปหลากหลายรูปแบบ แล้วแต่ใครจะคิด ให้มันตื่นเต้น ให้มันสนุกในครั้งหนึ่งของชีวิตคู่นะครับ
อ่านแล้วจินตนาการตาม  น่าจะตื่นเต้น มันส์สุดๆ นะครับ  ชาย 3 หญิง 2

ออนไลน์ 247spa

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2021, 12:25:58 pm »

เคยบ้างครับ ซึ่งก็น่าตื่นเต้นดี สำหรับตัวผม และอีกคู่ครับ พอดีเคยรับงานนวดแนวคู่รัก แล้วคู่รักคู่นั้นก็ชวนคู่รักอีกคู่มานั่งชม มาจอยกันด้วย แบบ 5 คน ก็สนุกสนาน ตื่นเต้นดีครับ การได้เห็นคู่รักอีกคู่ ร่วมรักกัน ก็ทำให้ sex ซาบซ่า เลือดลมสูบฉีดได้แล้ว บางทีก็เป็นเคส ที่ ผญ สองคน เรียกหมอนวดมานวดพร้อมๆกันสองคน ในห้องเดียวกัน เตียงเดียวกัน ถ้านวดเสร็จแล้วมีกิจกรรมต่อ ก็ทำให้ ผญ มีอารมณ์ได้เหมือนกัน ที่ได้เห็นอีกคู่มีอะไรกัน ผญ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีใครได้เห็นคนอื่นมีอะไรกันหรอกครับ ถ้าไม่ใช่สายสวิงกิ้งนะครับ แบบนี้ก็ทำให้เค้าตื่นเต้นได้ด้วยครับ

LINE ID : bangkokspa2010  บริการนวดน้ำมันอโรม่าผ่อนคลายแบบครบวงจรสำหรับสุภาพสตรีโดยหมอนวดชาย สแตนด์บายรับงาน 24 ชม. ทั่วกรุงเทพ ปริมณฑล ต่างจังหวัด และต่างประเทศ(เอเชีย) สะอาด ปลอดภัย รักษาความลับ100% ประสบการณ์นวด 11 ปี มีบริการรับส่งคุณลูกค้าด้วยรถยนต์ส่วนตัวครับ

ออฟไลน์ mickey mouse

• **
  • พลังน้ำใจ: 9

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 12:47:34 pm »

ผมเคยครับ แต่ว่า เรามีsex โชว์อีกคู่นึงนั่งดู
ก็คงคล้ายๆ กับบิ้วอารมณ์ไป เราก็จะยุ่งกับแค่คู่เรา

ชาย 3 หญิง 2 ก็กำลังดีครับ มิ้ตติ้งย่อยๆ

เริ่มแรกผมก็นวดให้กับแฟนของเฮียก่อน
อีกคู่นึง ผช.เค้าก็นวดตามผม สองสาวนอนเปลือยคู่กัน ได้บรรยากาศดีครับ
ผมเริ่มบิ้ว อีกคู่ก็บิ้วตามกันไป เคสนี้ ไม่แลก
ก็้จะประมาณ เหลือบไปมองดูอีกคู่นึงได้ เอามือสัมผัส ผญ.อีกคู่ได้ แต่ไม่มีสอดใส่ อันนี้แล้วแต่ตกลง

ส่วนถ้า คู่แลก full swap ฝ่ายชายเราต้องเตรียมถุงยางมาเยอะมากครับ
ผมเคยเมื่อนานละตั้งแต่ยังไม่รับนวด
ชายเดี่ยว 3 คน vs 1 คู่ + 1 ญ เดี่ยว
ผช. เปลี่ยนคู่ จะต้องเปลี่ยนถุง
ดังนั้น ถุงยางจึงเกลื่อนเตียงมาก
บรรยากาศมันก็จะวุ่นๆหน่อย เพราะเสียงครางของสองสาวนั้น ระงมไปทั้งห้อง

เรื่องขนาดอาวุธ ใหญ่ ยาว เล็ก ไม่ต้องไปคิดมากครับ
ณ เวลานั้น ความแข็ง สำคัญกว่า
ถ้าคุณแข็งได้ต่อเนื่อง อีกคู่จะหยุดมองคุณ
หรือ ผช.อีกคู่จะเปลี่ยนมารุมแจมคู่คุณ เพราะ ผญ.คู่คุณร้องครางตลอด

.::Good Afternoon Massage ::. บ่ายนี้..เจอกันนะครับ

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2021, 03:26:15 pm »

ผมเคยครับ แต่ว่า เรามีsex โชว์อีกคู่นึงนั่งดู
ก็คงคล้ายๆ กับบิ้วอารมณ์ไป เราก็จะยุ่งกับแค่คู่เรา

ชาย 3 หญิง 2 ก็กำลังดีครับ มิ้ตติ้งย่อยๆ

เริ่มแรกผมก็นวดให้กับแฟนของเฮียก่อน
อีกคู่นึง ผช.เค้าก็นวดตามผม สองสาวนอนเปลือยคู่กัน ได้บรรยากาศดีครับ
ผมเริ่มบิ้ว อีกคู่ก็บิ้วตามกันไป เคสนี้ ไม่แลก
ก็้จะประมาณ เหลือบไปมองดูอีกคู่นึงได้ เอามือสัมผัส ผญ.อีกคู่ได้ แต่ไม่มีสอดใส่ อันนี้แล้วแต่ตกลง

ส่วนถ้า คู่แลก full swap ฝ่ายชายเราต้องเตรียมถุงยางมาเยอะมากครับ
ผมเคยเมื่อนานละตั้งแต่ยังไม่รับนวด
ชายเดี่ยว 3 คน vs 1 คู่ + 1 ญ เดี่ยว
ผช. เปลี่ยนคู่ จะต้องเปลี่ยนถุง
ดังนั้น ถุงยางจึงเกลื่อนเตียงมาก
บรรยากาศมันก็จะวุ่นๆหน่อย เพราะเสียงครางของสองสาวนั้น ระงมไปทั้งห้อง

เรื่องขนาดอาวุธ ใหญ่ ยาว เล็ก ไม่ต้องไปคิดมากครับ
ณ เวลานั้น ความแข็ง สำคัญกว่า
ถ้าคุณแข็งได้ต่อเนื่อง อีกคู่จะหยุดมองคุณ
หรือ ผช.อีกคู่จะเปลี่ยนมารุมแจมคู่คุณ เพราะ ผญ.คู่คุณร้องครางตลอด

สุดยอดครับ โดยเฉพาะ 4 บรรทัดสุดท้ายย  ที่บอกว่าอาวุธไม่ต้องไปคิดมาก
ความแข็งสำคัญกว่า  เพราะอีกคู่จะหยุดมาแจมกับเรา  ไว้มีโอกาสต้องได้สัมผัสบ้างละ

ออฟไลน์ suchada_bbw

• **
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2021, 12:29:30 pm »

น่าตื่นเต้นแทนเลยครับ ฟีลฝ่ายชายน่าจะตื่นเต้นฝ่ายหญิงนะครับ บางทีมองอีกคู่ จนหลุดสมาธิกับคู่เราเอง 555    แล้วของคุณ พอแลกคู่ เจออีกฝ่ายที่เล็กกว่า มาจัดกับเรา ฟีลเป็นอย่างไรบ้างครับคุณ Suchada คือ เล่นใหญ่กว่าคู่ตัวเอง หรือเล่นเบากว่าตอนคู่ของตัวเองครับ

ถึงจะเล็กกว่าแต่ก็ได้อารมณ์อยู่มันตื่นเต้นด้วย ทำให้เราเสร็จได้ ส่วนอีกคู่นึงนี่ผู้ชายของเรามันฟินมากพอเสร็จแล้วแยกย้ายมันบอกหีโคตรฟิตเย็ดมันส์มาก

ออฟไลน์ jjbowie

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2021, 02:47:39 pm »

เคยค่ะ สมัยเรียน อยู่หอ ดืมกันจนเมา เลยแยกเตียงจัดกันคู่ใครคู่มัน ไม่ค่อยเขินอาจเพราะฤทธิ์เหล้า ไม่ได้มองอีกคู่มาก เห็นแค่ก้นฝ่ายชายขยับเด้า แต่เสียงครางของเพื่อนผู้หญิง กับเสียงตับ ตับ มันเร้าอารมณ์มากๆ