มีเซ็กส์กับแฟนให้พ่อแม่ของแฟนดู

หัวข้อ: มีเซ็กส์กับแฟนให้พ่อแม่ของแฟนดู  (อ่าน 3190 ครั้ง)

ออฟไลน์ no_no

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

มีเซ็กส์กับแฟนให้พ่อแม่ของแฟนดู
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2021, 02:55:12 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีตรุฑจีนที่ผ่านมา ผมกับแฟน มีเซ็กส์ ให้พ่อแม่ของแฟนดูในบ้าน จะดูน่าเกลียดใหมครับ แต่ในตอนที่มีเซ็กส์กัน ก็เป็นตอนกลางคืน ปิดบ้านมิดชิดนะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ pump1

• *

Re: มีเซ็กส์กับแฟนให้พ่อแม่ของแฟนดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 07:50:41 am »

ถามว่า น่าเกลียดมั้ย

ก็คงจะตอบว่า น่าเกลียดนะครับ

ว่าแต่พ่อกับแม่แฟนว่าอย่างไงบ้างอ่ะคับบบ...อิอิ

• *

Re: มีเซ็กส์กับแฟนให้พ่อแม่ของแฟนดู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2021, 01:22:11 pm »

ก็ คราวหน้า เอาให้ดูอีก ครับ

ออฟไลน์ tantan0340

• *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2021, 03:34:55 pm »

ถ้าพ่อแม่แฟนโอเคก็ไม่น่าเกลียดครับ เป็นเรื่องรสนิยม ถ้ารับกันได้ก็ลงตัว
ผมเองก็ชอบอะไรแบบนี้นะ แบบโชว์แฟนเราให้คนใกล้ตัวของเขาเช่นคนในครอบครัวเขาโดยเฉพาะที่เป็นผู้ชายได้เห็นได้ดู เช่นพ่อ พี่ชาย น้องชาย ลุง น้า อาของแฟนอะไรงี้ เห็นแฟนเราโป๊ หรือเรากอดจูบนัวเนียให้คนบ้านเค้าเห็น อยากเห็นพวกเค้าเกิดอารมณ์เมื่อเห็นแฟนเราโป๊

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2021, 12:32:39 pm »

ถามว่า น่าเกลียดมั้ย

ก็คงจะตอบว่า น่าเกลียดนะครับ

ว่าแต่พ่อกับแม่แฟนว่าอย่างไงบ้างอ่ะคับบบ...อิอิ
ชอบมากครับ