10ปีไม่สายที่จะเย็ดกัน

หัวข้อ: 10ปีไม่สายที่จะเย็ดกัน  (อ่าน 3219 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 0

10ปีไม่สายที่จะเย็ดกัน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2021, 04:01:23 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ขอเล่าย้อนไปเมื่อประมาณ 10 ปีที่แล้ว ผมได้คุยกับผู้หญิงคนนึงรู้จักในเว็บบอร์ดที่พูดคุยกันเรื่องเพศผมไปคอมเมนท์ในในโพสของเธอที่โพสประมาณว่าเหงาอยากมีประสบการณ์เซ็กดีๆ บ้างอยากถึงสวรรค์กับเค้าบ้างทำนองนี้ พอผมไปคอมเมนท์เธอก็ inbox มาหาแล้วบอกว่าอยากคุยด้วย จากนั้นก็ได้คุยกันผ่านเฟสตอนแรกก็แชทคุยกันอย่างเดียวคุยกันแต่เรื่องเซ็ก จำได้คราวว่าเธอเคยมีแฟนแค่คนเดียวแล้วก็ไม่ค่อยได้มีอะไรกับแฟนเลยแล้วก็ไม่เคยเสร็จซักทีช่วยตัวเองก็เสร็จมั้งไม่เสร็จมั่ง จำได้เลยวันแรกที่คุยกันอยู่ดีๆ เธอก็เงียบไปแล้วกลับมาบอกว่าที่หายเพราะเธอช่วยตัวเองไปด้วยตอนคุย แล้วเธอจะเสร็จเลยต่อจนเสร็จเลย จากนั้นก็คุยกันเรื่อยมาจนเธอไว้ใจก็โทรคุยกันเซ็กโฟนกัน มีส่งรูปลับแลกกันในรูปเธอเป็นคนขาวมากสาวเหนือ ขนบางๆ กลีบยังชมพูอยู่เลย เธอบอกว่าถ้าอยู่ใกล้กันคงจะได้เสียกันแน่นอน เวลาคุยเซ็กโฟนได้อารมณ์มากคือเวลาปกติเธอจะพูดเพราะน่ำเสียงเหมือนคุยกับแฟน แต่พอเครื่องติดคำหยาบจะมาแบบ เสียวรูหี เย็ดหีเมียทีผัวจ๋า บางครั้งขึ้นมึงกูด้วย คุยกันได้ประมาณปีกว่าๆ เธอก็หายไปแต่ยังเป็นเพื่อนในเฟสกันอยู่

มาเมื่อช่วงต้นปีผมไปเที่ยวเหนือจังหวัดที่เธออยู่ แต่ตอนแรกผมลืมไปแล้วว่าเธออยู่จังหวัดนี้ ผมไปเที่ยวร้านกาแฟร้านนึงก็เช็คอินตามปกติ ไม่นานก็มีคนทักเฟสมาเป็นเธอคนนี้เอง บอกว่ามาร้านนี้หรออยู่ใกล้ๆบ้านเธอเอง อยากเจอกันไหม ผมก็โอเคอยากเจอจะได้มีเพื่อนเที่ยวด้วยที่สำคัญเผื่อจะฟลุ๊คได้เย็ดด้วย ไม่นานเธอก็มาถึงร้าน ตัวจริงๆก็ขาวมากๆเหมือนในรูปตอนนั้น คุยในร้านกาแฟกันพักนึงก็ไปที่อื่นตามโปรแกรมผม จนตกเย็นผมเลยลองชวนเธอไปที่โรงแรมเผื่อฟลุ๊ค แล้วก็ฟลุ๊คจริงๆเธอบอกไปก็ได้ พอถึงห้องผมก็เริ่มถามเรื่องเซ็ก เธอบอกว่าเชื่อไหมตั้งแต่ที่คุยกับผมเธอมีอะไรกับผู้ชายแค่ 2 3 ครั้งเองกับแฟนเก่าเธอ ผมเลยถามเธอว่าจำได้ไหมตอนนั้นเธอบอกว่าถ้าอยู่ใกล้กันคงได้เสีย ตอนนี้ก็อยู่ใกล้กันแล้วนะ เธอก็เขินๆ แต่เธอก็บอกว่าผมอยากเอาก็กับคนอ้วนๆแบบเธอหรอ ผ่านมาเป็น 10 ปีไม่เห็นมีผู้ชายคนไหนอยากเอากับเธอเลย ผมบอกเธอว่าแบบนี้แหละของชอบผมเลย ผมก็เข้าไปจูบเธอ แต่เธอก็เหมือนเกร็งๆ แต่ซักพักก็เริ่มมีอารมณ์ร่วม ผมถอดเสื้อผ้าเธอออกเต้านมขนาดใหญ่หัวนมสีน้ำตาลอ่อนดูดอย่างมันส์ยิ่งดูดเธอยิ่งมีอารมณ์หัวนมแข็งชูขัน ผมจับถ่างขาจูบตั้งแต่หน้าท้องลงไปถึงเนิน เท่าที่จำได้เธอบอกว่าไม่เคยโดนลิ้นมาก่อน ผมจะทำให้เธอเสียวแบบสุดๆ เอาให้เสร็จด้วยลิ้นไปก่อน กลีบอวบอื่มตามสไตล์สาวอวบอ้วน ผมทั้งเลียทั้งแหย่จนเธอเสร็จน้ำเยิ่มเลย หีตอดนิ้วดีจริงๆ ตอนเธอจะเสร็จเธอเรียกผมว่าผัวจ๋าๆ เหมือนตอนเซ็กโฟนกัน จากนั้นผมก็จะเอาควยยัดหีเธอพอมองชัดๆหีเธอนี่ชมพูดีจริงๆ เข้าไปแล้วก็ฟิตมากหียังตอดดีจริงๆ ผมเย็ดจนเธอเสร็จอีกรอบผมก็ใกล้เสร็จด้วย เลยถามเธอว่าอยากให้แตกตรงไหน เธอบอกว่าตรงไหนก็ได้ตามใจเลย ตอนแรกกะจะแตกใส่หน้าซะเลยอยากบอกเองว่าที่ไหนก็ได้ แต่เกรงใจกลัวจะอ้วกเลยขอแตกใส่ร่องนมแทน เธอบอกโคตรฟินเลย ผมเลยชวนเธอนอนด้วยกันแต่เธอบอกว่าคืนนี้ไม่ได้ ไว้คืนพรุ่งนี้มาได้ ผมมา 5 วันเย็ดกันไม่รู้กี่รอบวันที่ 2 นี่คือแทบไม่ได้ออกไปไหนเลยเย็ดกันขนหมดแรง

Facebook Comments