แฟน ขอเอาประตูหลัง ใครเคยทำบ้างมันเจ็บไหม

หัวข้อ: แฟน ขอเอาประตูหลัง ใครเคยทำบ้างมันเจ็บไหม  (อ่าน 297607 ครั้ง)

ออฟไลน์ hataichanok

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

แฟนเปิดหนังโป๊ะให้ดูเป็นหนังฝรั่งแล้วมันมีฉากทำกันทางก้น เราดูแล้วเราก็แหยงๆนะ แต่ก็เคยเห็นบ่อยแล้วในหนัง
แล้วแฟนเราก็อยู่ดีๆมาขอทำแบบนี้บ้าง เราก็นึกว่าพูดเล่นแต่เขาจะเอาจริงๆเขาบอกว่าขนาดของฝรั่งอันใหญ่เบ้อเริ่มยังใส่เข้าไปได้ของแฟนเราเล็กกว่าในหนังตั้งเยอะไม่มีปัญหาหรอกขอลองดู ถ้าเจ็บก็เลิก ตอนแรกหลังจากดูหนังกันก็ว่าจะกุ๊กกิ๊กกัน แต่พอแฟนขอเอาทางประตูหลังเลยคุยกันนานจนทะเลาะกันคือเรามองว่า มันไม่สะอาดน่ะค่ะแล้วมันไม่ได้เอาไว้เอาสักหน่อย จิ๋มก็มีทำไมจะต้องไปเอาทางก้น เราไม่ใช่กระเทยสักหน่อยเราก็เลยเผลอพูดไปว่าถ้าอยากเอาทางก้นก็ไปเอากับกระเทยสิ ตอนนี้แฟนออกไปนอกบ้านแล้วไม่รู้เขาจะไปเอากับกระเทยหรือเปล่าแต่คิดว่าคงไม่หรอก เราอยากปรึกษาทั้งหญิงทั้งชายค่ะว่าจะทำยังไงดี
แฟนใครเคยขอเอาทางตูดแบบเราบ้างหรือใครเคยทำช่วยบอกด้วยว่ามันเจ็บมั๊ยแล้วมันรู้สึกอย่างไร เพราะเราหาใน google มีแต่คนโพสว่ามันเจ็บ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2015, 06:39:54 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 179

Re: แฟน ขอเอาประตูหลัง ใครเคยทำบ้างมันเจ็บไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 08:21:37 pm »

แอดมินขอตอบให้แล้วกันนะครับ ตามไปอ่านกระทู้นี้แล้วกันนะ

วิธีเล่นเซ็กส์ทางประตูหลังแบบไม่เจ็บ

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: แฟน ขอเอาประตูหลัง ใครเคยทำบ้างมันเจ็บไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 11:29:34 am »

ผมว่ามันก็ต้องเจ็บอ่ะ ขนาดเอานิ้วแหย่ยังเจ็บเลย

@facebook.com

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 12:38:32 am »

บางทีก็เพลิน นะ

ออฟไลน์ peddam

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 01:22:51 am »

เจ็บมากค่ะเคยครั้งนึงและจะไม่ยอมให้สามีทำอีกเด็ดขาด

ออฟไลน์ long_deep

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 10:01:29 am »

...ใช้ เค-วาย แล้ว..ทาทั้งของเราและของแฟน...แฟนก็ยังบอกว่าเจ็บสุดท้ายเข้าไม่ได้ครับลองอยู่ 2-3 ครั้งสงสารแฟนเลยเลิกแล้วมันไม่เข้าจริงๆ..นิ้วพอได้แต่...เข้าไม่ได้แฟนเจ็บมากจบไปครับ

ออฟไลน์ น้องพลอย^^

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:48:46 am »

เคยเหมือนกันค่ะ ใช้เจลอ่ะ

ออฟไลน์ Cherbang

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:52:19 am »

เราเคยค่ะ เจบมากๆ เจบโคตรๆ(เลือดไหลด้วย เหมือนตอนโดดนเปิดซิงอ่ะแหละ :-[ ) แต่แค่ช่วงแรกๆนะ พอนานๆไปจะก็เพลินดี

ออฟไลน์ น้องพลอย^^

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 02:54:58 am »

เราเคยค่ะ เจบมากๆ เจบโคตรๆ(เลือดไหลด้วย เหมือนตอนโดดนเปิดซิงอ่ะแหละ :-[ ) แต่แค่ช่วงแรกๆนะ พอนานๆไปจะก็เพลินดี

ใช่เลยอ่ะ ^^

ออฟไลน์ amazon

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2013, 07:50:47 pm »

อันนี้ไม่ขอออกความเห็น เพราะผมคงไม่ทำอย่างนั้นแน่ ถึงจะไม่เหลือผู้หญิงสักคนบนโลกก็ตาม

ออฟไลน์ Holmes

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2013, 06:58:44 am »

ครั้งแรกๆมันจะเจ็บครับ ต้องมีเจล ต้องใช้นิ้วแหย่ก่อน แต่ผู้ชายจะมันมาก ส่วนผุ้หญิงก็อารม ปวดขี้ครับ

ออฟไลน์ PUNG777

• *

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 02:03:21 pm »

หาก ญ ชอบ ก้ดีสนุกแน่นรัดติ้ว หาก ญ ไม่ชอบถึงใช้ KY เจลช่วยก้ เจ็บ ถึงเจ็บมาก
และหากอวัยวะของ ช ใหญ่ สาวๆเคยขอให้ผมลองประตูหลังสาวๆแล้ว ประตูหลังฉีก1คน ปริ 1คน
ถ้าให้ผมตอบตรงๆ อย่าลอง เพราะเวลาพา ญ ไปหาหมอ โดนหมอด่ายับเลย เสี่ยงแผลติดเชื้อ
แต่หากของ ช เล็ก ก้เข้าได้สบาย ถ้าให้ดี ญ ควรอยู่บนและกดเอง

ออฟไลน์ sopon

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 11:16:12 am »

ถ้าชอบมันก็จะรู้สึกเพลินและเสียวดีคับ แต่ถ้ารู้สึกไม่ชอบจะรู้สึกแน่น เจ็บ และอึดอัด บางทีมีจุกเลยแหละคับ

ออฟไลน์ k8ing

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 02:18:24 pm »

น่ากลัวมาก

ออฟไลน์ พ่อหม้ายขี้เหงา

• *
  • ชายแก่ 45

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:41:32 am »

เคยลองกะแพนก็หลายครั้งนะแต่เพิ่งค้นพบว่าควรจะทำอย่างไร...สิ่งแรกที่ต้องทำคือเล้าโลมให้ถึงจุดจริงง...ต่อจากนั้นก่อนที่จะใส่เข้าไปทาเจลปกตินะครับ...ต้องเขี่ยกระตุ้นตรงเม็ดให้เกิดความกระสันให้มากที่สุดจะทำให้รูทวารเปิดตัวไม่ปีบรัดแล้วค่อยแหย่เข้าไปช้าาแต่ยังต้องเขี่ยเม็ดเรื่อยยนะครับ...ค่อยยเข้าช้าหากเข้ายากก็ทาเจลเพิ่มขึ้นอีกเชื่อว่าจะเข้าได้แต่ต้องเบาที่สุดนะครับ...หากเข้าได้แล้วมันจะไหลไปเองครับ...ของชายห้ามใหญ่นะครับ...หากได้ที่แล้วเดินเครื่องได้เลยครับแต่ห้ามแรงเด็ดขาดรอความเห็นต่อไปครับ...