ของแฟนมีกลิ่นเหม็นมากทำไงดีไม่กล้าบอก

หัวข้อ: ของแฟนมีกลิ่นเหม็นมากทำไงดีไม่กล้าบอก  (อ่าน 35553 ครั้ง)

ออฟไลน์ korat1081009

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมกับแฟนคบกันมานานแล้วนะแต่เหมือนจะเพิ่งเริ่มมีกลิ่นได้สัก 5 เดือนหลังจากเธอกลับต่างจังหวัดตอนปีใหม่ แรกๆก็จะมีกลิ่นอ่อนๆ
จนทุกวันนี้มันจะมีกลิ่นคล้ายๆน้ำปลา+ปลาหมึก เหม็นจนปวดหัวเลยหละ ไม่มั่นใจว่าเธอได้กลิ่นด้วยหรือเปล่าบางครั้งมันทำให้ผมหมดอารมณ์
คือปกติเราจะเป็นคนชอบใช้ปากกันด้วยหลังๆมาผมก็จะชอบทำในห้องน้ำเพราะเปิดฝักบัวไปด้วยน้ำมันจะชำระกลิ่นไปด้วยทำให้พอทนเลียได้
แต่แฟนผมเธอไม่ค่อยชอบทำในห้องน้ำเพราะมันไม่ถนัดอีกทั้งยังฝืดด้วย ผมก็ไม่กล้าบอกเธอว่ามันมีกลิ่น ไม่รู้จะทำไงดีครับ เอาตรงๆผมรู้สึกแหยงๆ
ไงไม่รู้มันเหม็นมากๆเลยนะ บางทีตอนแรกไม่เหม็นพอเล้าโลมจนเธอมีอารมณ์ค่อยเหม็นตามมาจนทำให้ผมอ่อนไปเลย แฟนใครเป็นแบบนี้บ้างแนะนำผมด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2015, 02:51:00 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ jadapp

• *

Re: ของแฟนมีกลิ่นเหม็นมากทำไงดีไม่กล้าบอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 11:16:38 am »

อาจดูเป็นปัณหาเล็ก แต่ตอนมี sex อาจหมดอารมณ์ได้ครับ ใช่ มีวิธีง่าย ๆ ครับที่ค่อนข้างได้ผล
   1. ไห้แฟนใช้น้ำเกลือ เกลืออะไร 555 ไม่ใช่เกลือปรุงอาหารนะครับ เป็นน้ำเกลือที่เค้าใช้ทางการแพทครับ ประมาณว่าที่เค้าใช้ไห้น้ำเกลือคนป่วยนั้นแหละครับ
ช่วยได้ประมาณนึงเลยทีเดียว หาซื้อง่าย ๆ ครับ ร้านขายยาทั่วไป ลืมครับ เอาน้ำเกลือล้าง... นะครับก่อนจะ โจ๊ะทึม ๆ กัน อิอิ
   2. นี่ใช้ยาสอดครับ ยี่ห้อแนะนำ (ไม่ได้ค่าโฆษนา) วาติซิน !! ใช้สอดประมาณ 1-2 วันอาการก็หมดไปครับหาซื้อตามร้านยาทั่วไปเหมือนกันครับ
 ผมแนะนำ 2 ข้อนี้ครับ เอาไปลอง รับประกันความพอใจ คืนเงินได้ภายใน 7 วัน ^ ^

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 179

Re: ของแฟนมีกลิ่นเหม็นมากทำไงดีไม่กล้าบอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 12:08:54 pm »

อาจดูเป็นปัณหาเล็ก แต่ตอนมี sex อาจหมดอารมณ์ได้ครับ ใช่ มีวิธีง่าย ๆ ครับที่ค่อนข้างได้ผล
   1. ไห้แฟนใช้น้ำเกลือ เกลืออะไร 555 ไม่ใช่เกลือปรุงอาหารนะครับ เป็นน้ำเกลือที่เค้าใช้ทางการแพทครับ ประมาณว่าที่เค้าใช้ไห้น้ำเกลือคนป่วยนั้นแหละครับ
ช่วยได้ประมาณนึงเลยทีเดียว หาซื้อง่าย ๆ ครับ ร้านขายยาทั่วไป ลืมครับ เอาน้ำเกลือล้าง... นะครับก่อนจะ โจ๊ะทึม ๆ กัน อิอิ
   2. นี่ใช้ยาสอดครับ ยี่ห้อแนะนำ (ไม่ได้ค่าโฆษนา) วาติซิน !! ใช้สอดประมาณ 1-2 วันอาการก็หมดไปครับหาซื้อตามร้านยาทั่วไปเหมือนกันครับ
 ผมแนะนำ 2 ข้อนี้ครับ เอาไปลอง รับประกันความพอใจ คืนเงินได้ภายใน 7 วัน ^ ^

ข้อมูลแน่นมากครับ

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 11:35:36 am »

เป็นข้อมูลที่มีประโยชน์มากเลยครับผม ว่าแต่เจ้าของกระทู้ก็บอกแฟนไปเถอะครับ แต่อย่าใช้คำรุนแรงนะ อิอิ เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเอา

ออฟไลน์ กังวล

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2013, 09:23:03 am »

เป็นผมผมคงบอกตรงๆ

ออฟไลน์ long_deep

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2013, 12:46:35 pm »

อันนี้จากประสพการณ์ส่วนตัวอีกแล้วครับ....จากวัย 46 ทำให้ผ่านผู้หญิงมาพอสมควร..ครั้งนึงผมเคยมีแฟนคนนึงแรกๆไม่มีกลิ่นแต่พอนานๆเข้าชักมีกลิ่นแฮะ...ผมก็ลองมาสังเกตุว่าทำไมมันจึงมีกลิ่นได้หว่า....อออออ....รู้แล้ว...แม่ตัวดี...เวลาเราปล่อยข้างในแล้วคุณเธอล้างไม่หมด...ประมาณล้างไวมากไม่รู้จะรีบไปไหน...ผมก็เลยใช้วิธีพาไปเดินห้าง....แล้ว...ก็ไปดูในส่วนน้ำยาล้าง...แล้วผมก็ทำเป็นดูแล้วแกล้งคุยว่า...ซื้อให้พี่หน่อยซิ..พี่จะเอาไปฝอกมันจะได้หอมๆหนูจะได้ไม่เหม็นของพี่นะ...ซื้อให้พี่หน่อย...พอได้มาแล้วก็จัดการใช้มันทั้ง 2 คนนะละครับ...แล้วเค้าก็จะติดใจไปเอง...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Praew_va

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 09:24:12 am »

เราก็เคยมีกลิ่นค่ะแต่แฟนไม่ได้เป็นคนบอกหรอกเวลาเข้าห้องน้ำเรารู้สึกว่ามีกลิ่นก็เลยหาข้อมูลในเน็ตก็ซื้อน้ำยามาล้างแล้วกลิ่นก็หายไปเองประมาณ 3 วันหลังจากล้างด้วยน้ำยาค่ะ

ออฟไลน์ sarawut

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 12:08:40 pm »

แฟนผมก็เคยเหม็นตอนผมจับได้ว่เค้ามีชู้นะครับผมจริ่งๆๆ

ออฟไลน์ auajkasd

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2013, 02:49:05 pm »

ผมผู้ ชาย เหมือนกันอ่านะคับบ วันไหนใส่กางใน เกงอัดหรือไม่แห้ง หรือว่า ใส่กางแกงในตัว เดินหลายครั้ง กลิ่นมันจะมาตลอด
.ลองแก้แบบนี้ดูนะคับ ใส่กางเกงใน วันละหลายๆ ตัว __ง่ายๆ อย่าให้ จู๋อับ ไม่เกินสามวันหาย ( ผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยอันนี้ประสบการณ์จากตัวของผมเองนะ ) ;D ;D

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 24, 2015, 01:23:13 pm »

ชอบกลิ่นนี้  5555  จิตไหมนี่เรา ชอบแบบว่า นี่เธอ ยังไม่ต้องอาบน้ำนะ ขอเลียก่อน 5555 กลิ่นหอมๆแบบล้างแล้วก็ชอบครับ  กลิ่นตุๆ กลิ่นฉี่แห้งอ่อนๆก็ชอบครับ   เฮ้อ

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • พลังน้ำใจ: 179

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 25, 2015, 02:51:42 pm »

แอดมินว่า จขกท น่าจะหมายถึงกลิ่นเหม็นเน่านะครับ ไม่ใช่กลิ่นธรรมชาติทั่วไป