ความเดิมจากกระทู้ก่อนหน้านี้เราไปสวิงกิ้ง

หัวข้อ: ความเดิมจากกระทู้ก่อนหน้านี้เราไปสวิงกิ้ง  (อ่าน 32348 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukanda

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ความเดิมจากกระทู้นี้ เรื่องที่เรากับแฟนจะไปสวิงกิ้ง
http://www.saboojaii.com/forum/index.php?topic=17.0

วันเสาร์ที่พวกเรานัดกันก็นัดกันไปที่ รร ย่านลาดพร้าวมีห้องสูตรคือเป็นห้องที่ติดกันสองห้องน่ะค่ะมีประตูทะลุถึงกันได้ พอไปถึงห้องต่างฝ่ายก็ต่างแยกกันไปอยู่คนละห้องเพื่อไปเตรียมตัวเตรียมใจกันก่อน่พออาบน้ำอาบท่าเสร็จเราก็มานั่งกินเบียร์และคุยกันในห้องโถงรวม โดยคู่นั้นเขานุ่งแต่ผ้าขนหนูทั้งหญิงทั้งชายเลย ส่วนเรากับแฟนก็ใส่กางเกงขาสั้นออกมา คู่นั้นเลยบอกว่าไม่ต้องแต่งมิดชิดขนาดนั้นก็ได้เดี๋ยวก็ต้องถอดแต่เราเขินๆเลยขอเขานุ่งแบบนี้ไปก่อนแล้วกัน
นั่งกินเบียร์กันไปหมดหลายขวดเหมือนกันคือคู่เรายังเขินอยู่ส่วนคู่นั้นก็จะพูดขึ้นเรื่อยๆว่าพร้อมเมื่อไหร่ก็บอกนะ กินเบียร์ไปประมาณ 1-2 ชั่วโมงจนเราเริ่มกึ่มกันแล้ว คู่นั้นก็เลยโชว์พาวโดยการไปที่เตียงแล้วก็เริ่มกอดจูบกันฟัดเหวี่ยงกันขึ้น 69 กันแบบไม่อายกันเลยนะดูดเลียบเสียงจั๊บๆเลยสายหญิงก็ร้องคราง ทำเอาเรากับแฟนแอบกระซิบกันว่ายังกะดูหนังโป๊เลยแต่มันได้อารมณ์มากกว่า เขาดูดเลียกันเสร็จแล้วก็เริ่มที่ท่าหมา โดยหันหน้ามาทางเราแล้วฝ่ายหญิงก็บอกให้แฟนเรามานี่ถอดกางเกงมาเขาจะช่วย แฟนเราก็เลยหันมามองหน้าเราเหมือนกับเกรงใจว่าจะเอาไงให้ไปได้มั๊ยเราก็บอกว่าไปสิ แฟนเราเลยเดินไปหาแบบอายๆแล้วผู้หญิงคนนั้นก็ถอด กางเกงแฟนเราออกแล้วก็โม๊คแบบว่ารุนแรงมากเขาคงมีอารมณ์มาก โม๊คแป๊บเดียวแฟนเราก็ดึงจู๋ออกพร้อมปล่อยน้ำราดพื้นห้องแล้วก็หัวเราทำหน้าอายๆเขินๆบอกว่ามันตื่นเต้นมาก คู่นั้นก็บอกว่าไม่เป็นไรครั้งแรกตื่นเต้นแบบนี้แหละ แต่แฟนเราเขาดูอายมากเลยหละ เราก็ยังอายแทนเลยฮ่าๆๆ พี่ผู้ชายเลยไปหยิบยามาให้แฟนเราบอกว่าเป็นสมุนไพร 100 % กินแล้วจะโด่เร็วและอึด บอกยี่ห้ออะไรไม่รู้ ok อะไรสักอย่างนี้แหละกล่องเขียวๆ แฟนเราก็รีบกินเพราะกำลังอาย กินแล้วก็นั่งดูเขาเอากันต่อ พี่ผู้หญิงบอกให้แฟนเราเลียให้เรารอเวลายาออกฤทธิ คือเราขอสารภาพเลยว่าเรามีอารมณ์มากๆแบบว่ามันตื่นเต้นและเงี่ยนแบบไม่เคยมาก่อนเราก็เลยไปนอนข้างๆคู่นั้นให้แฟนเราเลียให้แต่เราให้เอาผ้าขนหนูปิดไว้นะส่วนท่อนบ่นเราเอามือปิดหัวนมไว้ ขอบอกว่ามันเสียวมากๆเลยแล้วไม่รู้ว่าผ้าที่ปกหลุดออกไปตั้งแต่เมื่อไหร่แล้วมือพี่ผู้ชายก็มาลูบไล้ที่หัวนมเรา แล้วเราก็ไปจูบปากกับพี่ผู้ชายด้วย คือทุกอย่างเกิดขึ้นแบบเราไม่รู้ตัวเลยนะอารมณ์มันพาไปจริงๆ
แล้วพี่ผู้หญิงก็ไปจับของแฟนเราจากข้างหลังไปเลียๆแถวๆก้นกับไข่ของแฟนเรา พอแฟนเราแข็งได้ที่พี่ผู้หญิงก็บอกมานี่พี่จะเอาไปใส่ให้ คือเธอจับของแฟนเรามาใส่จิ๋มเรา ยังกะเป็นพี่เลี้ยงว่างั้นเลยแฟนเราเนี่ยแข็งโป๊กเลยไม่รู้ว่าแข็งเพราะยาหรือเพราะมีอารมณ์แต่มันแข็งมาก
เอาใส่จิ๋มเราแล้วก็เริ่มสาวๆ กระเด้าแรงมากดังผับๆๆเราก็เสียวแต่ไม่กล้าร้องแต่ก็แอบครางในคอเพราะมันเสียวมาก แฟนเราอึดมากๆเลยรอบนี้กระเด้าได้ยังกะเครื่องจักร ส่วนคู่นั้นก็มาทำท่าเดียวกันอยู่ข้างๆ แล้วแฟนเราก็บอกคู่นั้นว่าวันนี้ขอแค่แบบนี้ก่อนได้มั๊ยครับ
ขอยังไม่แลกคู่ไว้คราวหน้าค่อยแลกคู่ขอปรับตัวก่อน พี่ฝั่งน้นก็บอกว่าได้สิทำไมจะไม่ได้ ครั้งแรกของคู่เขาก็ไม่แลกคู่แบบนี้แหละแค่ทำข้างๆกันช่วยกันเล้าโลมเฉยๆ เราก็เอากันข้างๆกันเอามือไปลูบไปจับอีกฝ่าย แลกกันจูบปาก ทำกันหลายรอบมากเลยน่าจะ 3-4 รอบ จนหมดแรงแล้วค่อยแยกย้ายกันกลับ
โดยให้ออกไปทีละคู่ให้เรากับแฟนออกไปก่อน พอเรามาที่ข้างล่างเราก็เรียกแทกซี่บนแทกซี่เรายังรู้สึกว่าอยากอยู่เลยอยากจะทำมันอยู่ตรงนั้นให้แทกซี่ดูเลยหละ อยู่บนรถแทกซี่ก็ไม่ได้คุยอะไรกันเลยเพราะเรื่องที่อยากคุยมันคุยตรงนั้นไม่ได้ พอถึงบ้านก็ค่อยมาคุยกับแฟนว่าครั้งหน้าเราจะแลกคู่ดีมั๊ย ก็ถามหยั่งเชิงกัน
คือตัวเราเองน่ะ ยังไงก็ได้ถ้าแฟนเราโอเคเราก็โอเค ส่วนแฟนก็อ้ำๆอึ้งๆ แต่ก็คิดว่าน่าจะได้แหละ นี่วันนี้ตอนเช้าพี่คู่นั้นยังโทรมาชวนอยู่เลยแต่แฟนเราติดธุระเลยไม่ได้ออกไป

คือที่เล่ามาให้พี่ๆน้องๆฟังก็แค่อยากแชร์ประสบการณ์นะคะรู้ว่ามีหลายคนอ่านแล้วคงรับไม่ได้คงด่าเราตรงนี้เราเข้าใจค่ะแต่ชีวิตคนเราจะเอาอะไรนักหนาถ้าทำแล้วคิดว่ามันชอบมันสนุกแต่ควบคุมมันให้ได้เราว่ามันก็โอเคนะคะเดี๋ยวแก่ตายไปก็หมดเท่านั้น

Facebook Comments

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ความเดิมจากกระทู้ก่อนหน้านี้เราไปสวิงกิ้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 11:43:22 am »

อยากทำแบบนี้บ้างจัง แต่ไม่มีคู่ให้แลกอ่ะ

ออฟไลน์ somchai

• *

Re: ความเดิมจากกระทู้ก่อนหน้านี้เราไปสวิงกิ้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 12:45:04 pm »

อ่านแล้วตึงเลยครับ นี่เรื่องจริงหรือแต่งขึ้นมาครับ

ออฟไลน์ HopperTH

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 11:45:54 pm »

เรื่องแบบนี้ก็ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาครับ ถ้าทั้งคู่ไม่ได้มีปัญหากันเรื่องแลกคู่ ก็จะได้เปลี่ยนบรรยากาศไปในตัวด้วยครับ ก็ถือว่าดีแล้วครับ ดีกว่าคู่บ้างคู่ ที่ไปแลกแล้วแฟนตัวเองไม่อยากแต่ก็ต้องจำยอม แต่ทำอะไรก็ควรเช็คให้แน่ใจก่อนนะครับจะได้ไม่มีโรคติดมาเป็นของแถมด้วย
ปล.ยาสมุนไพรที่ว่า ใช่ยี่ย้อ U.RO.K หรือเปล่าครับ เป็นยาสมุนไพรจริงๆครับ ทำมาเพื่อผู้ชายโดยเฉพาะเลย
ปล.2 ผมไม่เคยกินะ แหะๆ

ออฟไลน์ อยากรู้ อยากอ่าน

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 03:58:26 pm »

อันนี้ก็เอามาจากในหนังสืออีกแล้ว

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 179

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 05:36:05 pm »

อันนี้ก็เอามาจากในหนังสืออีกแล้ว

หนังสือเล่มไหนครับ ขอดูหน่อยให้เกียรติคนโพสด้วยนะครับ ลองคิดดูคุณมาเล่าเรื่องแล้วมีคนหาว่าคุณแต่งเอาคุณจะรู้สึกยังไง
แต่ถ้าคุณพิสูจน์ได้ว่าเอามาจากหนังสือจริงๆ ก็ขอดูหน่อยครับว่าหนังสือเล่มไหน

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:42:54 am »

ผมว่าคล้าย ๆ เรื่องในหนังสือ เพราะ ว่า ได้อ่านมา เยอะ เลยคุ้น ๆ แต่ผมก็ไม่อยากจะคิดว่า มันเกิดขึ้นจริง และเป็นเรื่อง จริง เท่านั้นครับ

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:47:58 am »

หรือคนที่เอามาเล่า เคยเล่าให้เว๊ปอื่น มาแล้ว เพราะ ผมว่าผมเคยอ่าน นะครับ เนื้อหาประมาณนี้ แต่รุนแรงกว่านี้เยอะ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 28, 2013, 07:50:45 pm »

น่าตื่นเต้นนะครับ

www.c2-massage.com

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ myman

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:04:53 pm »

เรื่องแบบนี้ก็ถือว่าเป็นเรื่องธรรมดาครับ ถ้าทั้งคู่ไม่ได้มีปัญหากันเรื่องแลกคู่ ก็จะได้เปลี่ยนบรรยากาศไปในตัวด้วยครับ ก็ถือว่าดีแล้วครับ ดีกว่าคู่บ้างคู่ ที่ไปแลกแล้วแฟนตัวเองไม่อยากแต่ก็ต้องจำยอม แต่ทำอะไรก็ควรเช็คให้แน่ใจก่อนนะครับจะได้ไม่มีโรคติดมาเป็นของแถมด้วย
ปล.ยาสมุนไพรที่ว่า ใช่ยี่ย้อ U.RO.K หรือเปล่าครับ เป็นยาสมุนไพรจริงๆครับ ทำมาเพื่อผู้ชายโดยเฉพาะเลย
ปล.2 ผมไม่เคยกินะ แหะๆ

ไอ้ยาที่ว่าหาซื้ได้ที่ไหนเหรอคับ อยากรู้ว่ามันได้ผลยังไง