ฝนตกแบบนี้ เวลาเข้ามาเวปนี้ นึกถึงเพลงอะไรกันบ้างค่ะ

หัวข้อ: ฝนตกแบบนี้ เวลาเข้ามาเวปนี้ นึกถึงเพลงอะไรกันบ้างค่ะ  (อ่าน 1166 ครั้ง)

ออฟไลน์ Meena

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อเลยค่ะ เวลาฝนตกหนัก ๆ แวบเข้ามาอ่านกระทู้ในเวป แล้วนึกถึงเพลงอะไรกันบ้างค่ะ เปลี่ยนบรรยากาศกันบ้างเนอะ ส่วนตัวยังนึกไม่ออก ไม่ได้เข้าเวปนี้มานานมากด้วยลืม Password พอมีโอกาสเข้าได้ก็คิดถึงสมาชิกหลาย ๆ ท่านค่ะ

Facebook Comments

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 99

ฝนที่ตกทางโน้นหนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราว

อาบน้ำแร่ แช่น้ำนมกับพนักงานนวดชาย verify number 4 มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

ทุกเพลงที่ฟังแล้วมีเธออยู่ข้างๆครับ
แล้วนอนกอดกันหรือนอนหนุนตักกันครับ
มีบีบจมูกบ้าง กัดหูแกล้งกันบ้างครับ  ฟืนล์ดีครับ

ออฟไลน์ DNA

• *

the Rain at the window

ออฟไลน์ เปื้อนกั๋น

• *

เพลงแจ๊สเบาๆจิบไวน์ริมหน้าต่างคงจะดีค่ะ

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

เพลงแจ๊สเบาๆจิบไวน์ริมหน้าต่างคงจะดีค่ะ

เห็นด้วยเลยครับ จิบไวน์แล้วนั่งมองสายฝนที่หน้าต่าง ถ้ามีใครให้คลอเคลียร์ไปด้วยก็จะเพอเฟคมาก

ตอบคำถาม จขกท ก่อนเดี๋ยว จขกท งอน อิอิ จริงๆก็นึกถึงหลายเพลงนะ เล่าสู่กันฟัง, ขอเพียงที่พักใจ, ฝนตกที่หน้าต่าง, เธอเก่ง ฯลฯ

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

ออฟไลน์ เปื้อนกั๋น

• *

เห็นด้วยเลยครับ จิบไวน์แล้วนั่งมองสายฝนที่หน้าต่าง ถ้ามีใครให้คลอเคลียร์ไปด้วยก็จะเพอเฟคมาก

ตอบคำถาม จขกท ก่อนเดี๋ยว จขกท งอน อิอิ จริงๆก็นึกถึงหลายเพลงนะ เล่าสู่กันฟัง, ขอเพียงที่พักใจ, ฝนตกที่หน้าต่าง, เธอเก่ง ฯลฯ

นั่นสิ ฝนตกมีคนคลอเคลียคงจะดี นัดหมอนวดโดยด่วน