ในที่สุดก็ตัดสินใจให้แฟนไปเจอกับเพื่อนผมมาแล้วครับ

หัวข้อ: ในที่สุดก็ตัดสินใจให้แฟนไปเจอกับเพื่อนผมมาแล้วครับ  (อ่าน 9322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admis14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: -1

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อคืนแฟนขอไปหาเพื่อนผม เพราะ เค้าได้วันหยุดจากงานแท่นขุดเจาะ 3 วัน แต่ผมยอมให้เธอไปเจอเค้าแค่คืนเดียวพอครับ ทำใจมากกว่านั้นไม่ได้ เค้านัดเจอกันที่โรงแรมไม่ไกลจากที่พักเราเป็นครังที่ 2 ที่เธอมีอะไรกับเค้าครับ ผมนอนไม่หลับทั้งคืนเลย เธอกลับมาเมื่อเช้า ผมก็ขอมีอะไรกับเธอบ้าง เธอก็ยอมนะครับ เอาใจผมมากเลย ผมแอบสำรวจความเสียหายก็เห็นว่ามันดูบวมๆ และเนื้อในก็ช้ำยื่นออกมาและมีรอยฉีกตรงส่วนล่างสุดด้วย แต่ที่แปลกใจคือเธอมีอะไรกับผมทั้งที่มันลื่นและหลวมมากด้วยขนาดที่แตกต่าง แต่เธอกลับเสร็จกับผมด้วยครับ ทั้งที่ก่อนหน้านั้นเธอไม่เสร็จกับผมเลย ถามเธอว่าทำไมเสร็จกับผมละคราวนี้ เธอก็บอกว่ามันได้สัมผัสที่แตกต่าง กับเพื่อนผมเมือคืนมันแน่นๆ คับๆ ก็เสร็จตลอด ยิ่งให้เค้าใส่ถุงยางด้วย (Size XL) ยิ่งฝืดคับ จนฉีกเป็นแผลเลย พอมากับผมต่อเลย เอาแบบสดๆ ขนาดก็เล็กกว่ามากด้วย มันก็ลื่นๆ เสียวๆ ยิ่งผมทำเร็วๆมันก็ยิ่งรู้สึกคันๆ บริเวณปากรูตรงไกล้รอยแผล เลยเสร็จง่ายเลย สรุปกลายเป็นดีไปใช่ไหมครับ ผมทำให้แฟนเสร็จได้ แบบนี้โอเคแล้วใช่ไหมครับ กับการตัดสินใจของผม แล้วการป้องกันโดยให้เพื่อนผมใช้ถุงยาง ดีสุดแล้วใช่ไหมครับ แฟนก็อิดออดว่าเพื่อนผมใช้ถุงยางแล้วยิ่งเจ็บ ยิ่งคับแน่น เวลามีอะไรกัน จะทำอย่างไรดีครับ ขอคำปรึกษาหน่อย มีอะไรก็แนะนำได้นะครับ อยากรับฟังจากทุกคนว่าคิดอย่างไร
ปล.แฟนผมดูอารมณ์ดี เอาอกเอาใจผม บอกว่ารักผมที่สุด ผมใจกว้างกับเธอมาก เธอจะไม่ทำให้ผมเสียใจเลย สรุปมันดีแล้วใช่ไหมครับ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2019, 12:32:47 pm โดย Admis14 »
Facebook Comments

ออฟไลน์ carypsol

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าถอดถุงคงจะติดใจรสสัมผัสมากกว่านี้อีกนะครับ ปกติเรื่องแบบนี้ ไม่มีใครยอมเล่าความจริงให้ฟังหมด 100% หรอกครับ
เพราะเขากลัวจะเสียเราไปเหมือนกัน ถ้าไม่ให้รับรู้แต่แรกน่าจะสบายใจกว่า ผมนับถือใจจริงๆครับ

ออฟไลน์ บอลคัน

• ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 6

ก็เตือนเค้าเรื่องโรค ละครับ ห้ามถอดถุงเด็ดขาด  ทำงานเรือน้ำมัน เงินถึง  เที่ยวก็จะถึงด้วยนะครับ

• *

ถ้าถอดถุงคงจะติดใจรสสัมผัสมากกว่านี้อีกนะครับ ปกติเรื่องแบบนี้ ไม่มีใครยอมเล่าความจริงให้ฟังหมด 100% หรอกครับ
เพราะเขากลัวจะเสียเราไปเหมือนกัน ถ้าไม่ให้รับรู้แต่แรกน่าจะสบายใจกว่า ผมนับถือใจจริงๆครับ
ผมรับรู้แต่แรกแล้วครับ มันเกิดจากความไม่ตั้งใจ ครั้งแรกก็ไม่ใส่ครับผมก็อยู่ด้วย ได้รู้ ได้เห็นทุกอย่าง จึงพยายามทำใจเพราะรู้ว่าคงให้ความสุขแฟนได้ไม่ถึงใจเท่าผู้ชายอีกคน จึงยอมให้มีครั้งที่สองตามมานี่แหละครับ แต่ก็บอกให้เธอป้องกันแลกกับการที่ให้มีอะไรกับเค้าได้นานๆครั้งครับ

ออฟไลน์ Jijee

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 5

หลังจากแฟนคุณไปมีอะไรกับเพื่อนคุณแล้วคุณรักเธอน้อยลงไหมค่ะความรู้สึกเปลี่ยนไปจากเดิมไหมค่ะเวลามองเธอ คุณไม่รู้สึกหึงหวงแฟนคุณเลยเหรอค่ะ

• *

หลังจากแฟนคุณไปมีอะไรกับเพื่อนคุณแล้วคุณรักเธอน้อยลงไหมค่ะความรู้สึกเปลี่ยนไปจากเดิมไหมค่ะเวลามองเธอ คุณไม่รู้สึกหึงหวงแฟนคุณเลยเหรอค่ะ
รู้สึกรักมากขึ้นนะ อารมณ์ก็หึงหวงนะ แต่ได้เห็นเธอได้เติมเต็มความสุข และยังรักเราเหมือนเดิมก็โอเคครับ

ออฟไลน์ maaogun

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 0

เชื่อได้แค่ไหนคับว่า ใส่ถุงยาง .....

ถ้าทำให้ห่วงหาใส่ใจกันมากขึ้น ก็ยินดีด้วยคับบบบ ดีแล้วที่เธอบอกดีกว่าแอบไปกัน

ลอง ช 2 ญ 1 พร้อมกันเลยคับ อิอิ

ออฟไลน์ aorrr

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

ถือว่าใจกว้างมากค่ะ ส่วนตัวไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้ เพราะไม่ค่อยผูกมัดแล้ว

แต่รู้จักเพื่อนหญิงคนหนึ่งที่มีความสัมพันธ์แนวนี้ คือเพื่อนยังสาวอยู่แต่สามีอายุเยอะมากแล้ว แต่สามีก็ให้เธอไปเสพสุขกับคนงานวัยหนุ่มแถวบ้านเป็นครั้งคราวโดยสามีก็รับรู้ตลอด ก็เห็นอยู่กันได้กับสามีมานานนะคะ ก็อาจเป็นความสัมพันธ์รูปแบบนึง

แค่ต้องย้ำให้ป้องกันทุกครั้งค่ะ ถ้าเจ็บก็หาเจลช่วยเอา ห้ามถอดถุงทำสดเด็ดขาด