แบบนี้แฟนเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาหรือปล่าว

หัวข้อ: แบบนี้แฟนเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาหรือปล่าว  (อ่าน 2791 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noaceept123

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

แฟนผมชอบพูดหยอกกับคนรู้จักแบบว่า เจ็บเหมือนโดนผู้ชายรุมเย็ดหี แสบเหมือนโดนรุมเย็ดหีทำนองนี้ แล้วตอนแฟนผมเมาผมชอบลองล้วงหีแฟนดู แฟนมีอารมผมเลยจัดให้ไป เธอยอมให้แบบง่ายๆมารู้ตัวอีกทีตอนผมกำลังเย็ดอยู่ใหล้เสร็จละผลักผมออก มีโอกาสไหมว่าแฟนผมจะเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาก่อน

Facebook Comments

ออฟไลน์ yummy

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: แบบนี้แฟนเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาหรือปล่าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 07:39:15 am »

คงไม่หรอกมังครับ  ญ บางคนก็ชอบจินตนาการถึงเรืืองการโดนรุมโดนคนแปลกหน้า  จะคิดมากไปไย

no_no

• บุคคลทั่วไป

Re: แบบนี้แฟนเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาหรือปล่าว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 01:04:37 pm »

แฟนผมชอบพูดหยอกกับคนรู้จักแบบว่า เจ็บเหมือนโดนผู้ชายรุมเย็ดหี แสบเหมือนโดนรุมเย็ดหีทำนองนี้ แล้วตอนแฟนผมเมาผมชอบลองล้วงหีแฟนดู แฟนมีอารมผมเลยจัดให้ไป เธอยอมให้แบบง่ายๆมารู้ตัวอีกทีตอนผมกำลังเย็ดอยู่ใหล้เสร็จละผลักผมออก มีโอกาสไหมว่าแฟนผมจะเคยโดนรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวมาก่อน
ก็อาจจะครับ ลองหาวิธีถามดูครับ

ออฟไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 01:11:18 pm »

ก็จับเย็ดแบบแรงๆ ให้เจ็บแล้วถามตอนเย็ดว่า เจ็บเหมือนโดนรุมเย็ดไหม

ออฟไลน์ Bababa

• *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 08:45:47 pm »

คล้ายๆแฟนผม แต่แฟนผม เวลาเย็ดแล้ว หัวผมเซอร์ๆชอบบอกว่าหัวเซอเหมือนโดนรุมโทรมมาเลย  ผมนี่คิดเลย ไม่รู้เคยจริงๆหรือเปรียบเทียบเฉยๆ

ออนไลน์ Beebe

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2021, 04:35:57 am »

คงไม่หรอกมังครับ  ญ บางคนก็ชอบจินตนาการถึงเรืืองการโดนรุมโดนคนแปลกหน้า  จะคิดมากไปไย
เราก็คิดว่าอาจจะเป็นจินตนาการของเธอ เพราะเราเองหลังจากเคยเห็นในหนังหรืออ่านเรื่องเสียว ก็แอบมีจินตนาการแบบนี้บ่อยๆ