:::: มารีวิวส่งการบ้าน พมบ คิวทอง จากประสบการณ์นวดครั้งแรก สดๆร้อนๆ :::::

หมอนวดน่าเชื่อถือที่แอดมินไว้ใจ แถ่นแท๊น

หมอนวด Verify

หัวข้อ: :::: มารีวิวส่งการบ้าน พมบ คิวทอง จากประสบการณ์นวดครั้งแรก สดๆร้อนๆ :::::  (อ่าน 14088 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheMostMagazine

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

อ่านแล้วต้องอมยิ้มเรยค่ะ ^^

No sex ก็ฟินได้ >,<
::
ผญ เราต้องแบบนี้ค่ะ  ต้องการแค่ไหน ชัดเจนๆๆไปเรยค่ะ
::
วันหลังลองแบบนี้มั่งดีกว่า  ฟินเหมือนกัน อิอิ

ชัดเจนคอนเซปต์ค่ะ บอกหมอแต่แรกว่า no sex ค่ะคุณ Cake
แต่ไอ่ตอนฟินๆ เคลิ้มๆ หันไปเห็นหน้าหมอ ก็แอบมีหวั่นไหว หวิวๆ เกือบจะเกิดเหตุการณ์ภาพตัดอยู่หลายรอบเหมือนกันนะ 55555555 ... ท่องไว้ๆ สติลูกๆ ยุบหนอ พองหนอ ... อิอิ

ไฟสลัวๆ ขาวๆ จิ้มลิ้ม 5555
มีเหงื่อบางๆ เฮ่ยยยยย .. สติป้าหลุดดดด 555555555555555

ตายแล้ววววว .. นึกถึงละก็เมื่อยขึ้นมาเลย 555

อย่างนี้ต้องบอก พมบ ลงคิว ด่วนเลยค่ะ นวดๆ จะได้หายเมื่อย ... เอ๊ะ หรือ เมื่อยกว่าเดิม อิอิ

ออฟไลน์ Bom, S.sensualspa for Ladies

• หมอนวด (ไม่ Verify บัตรประชาชน!!!)
  • กูรูเรื่องเพศ
  • **
  • พลังน้ำใจ: 53

ตอนนี้จขกท.นี้ไม่ค่อยได้เล่นเว็บแล้วเพราะมีแฟนเป็นตัวเป็นตน แถมเป็นช่วงข้าวใหม่ปลามัน(มั้ง) ล่าสุดผมไปเจอเธอตอนเอาแผ่นสวดมนต์มาให้ (ที่นัดกันกิน After You) เห็นบ่นว่านน.ขึ้นเพราะชวนกันกิน 555

ผมไปร่วมทำบุญพิมพ์แผ่นสวดมนต์ร่วมกับเธอมาจำนวนนึง มีใครสนใจอยากได้แผ่นสวดมนต์ไปแจกๆบ้างมั้ยครับ  กะว่าจะแจกลคทุกคน แต่ลคบางคนเองก็มีแล้ว และผมก็มักจะลืมหยิบให้ด้วย ;p ถ้าใครอยากได้ก็บอกได้เลย สวดมนต์แล้วดีนะ ผมไม่ได้ถึงกับสวดทุกวันแต่ก็พยายามเมื่อมีโอกาสครับ   :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2016, 12:52:27 am โดย Bom, S.sensualspa for Ladies »
Bom, Tel: 088-6025234, line id: bombaree หมอนวดชายผิวขาวสะอาด บุคคลิกหน้าตาดี บริการนวดเฉพาะสุภาพสตรีเท่านั้น รับงานได้ทุกโซนในกทม.และจังหวัดใกล้เคียง มีรถยนต์ส่วนตัวพร้อมบริการรับส่งถึงที่ บริการเน้นสบายใจปลอดภัยเก็บความลับ รับงานทุกวันตั้งแต่เที่ยงเป็นต้นไปครับ

ออฟไลน์ closerspa

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 27
  • ID: เลิกนวดไปแล้ว

:)

หรือใส่รหัสผ่านเพื่อดูฟรี ขอรหัสผ่านฟรีทางไลน์ คลิ๊ก >

>> สอบถามแอดมินคลิ๊ก << | >> ยังไม่เติมตอนนี้คลิ๊ก <<