อาบน้ำก่อน vs อาบน้ำที่หลัง

หัวข้อ: อาบน้ำก่อน vs อาบน้ำที่หลัง  (อ่าน 1412 ครั้ง)

ออนไลน์ iamgun

• กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 0

อาบน้ำก่อน vs อาบน้ำที่หลัง
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2021, 02:55:37 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เวลาผมจะเอากับแฟน แฟนผมชอบบอกว่าขออาบน้ำก่อนผมบอกว่าไม่ต้องหรอกอยากเอาเแล้วเงี่ยนมาก แรกๆแฟนผมก็ไม่ยอมกลัวเหม็น (คือเราเพิ่งคบกันได้ไม่นานยังมีเขินๆกันบ้าง) แต่มีอยู่ครั้งนึงเธอเพิ่งกลับมาจากขายของเหงื่อเต็มมาเลยแล้วเป็นวันที่ไม่ได้เอากันมาอาทิตกว่าๆเพราะเธอเป็นเมนส์ เธอก็ชวนผมเอาผมก็จัดตรงโซฟาเลย ผมเลียหอยให้เธอด้วยพอเอากันเสร็จก็ไปอาบน้ำ เธอก็ถามว่าชอบหรอ ไม่เหม็นหรอ ผมบอกชอบมากมีกลิ่นนะแต่ชอบกลิ่นแบบนี้ เธอบอกว่าผมแปลกดีไม่เคยเจอแบบนี้ บางคนขนาดอาบน้ำล้างอย่างดียังไม่เลียให้เลย ผมก็ถามเธอว่าชอบแบบไหนมากกว่ากัน เธอเอาก่อนก็ได้อารมณ์ดีรู้สึกดีที่ผมชอบกลิ่นเธอ

แล้วเพื่อนๆ ขอบแบบไหนมากว่ากัน

Facebook Comments

ออฟไลน์ Two World Peolpe

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อาบน้ำก่อน vs อาบน้ำที่หลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 05:09:00 pm »

ผมก็ชอบนะ ไปออกกำลังกายกันมา พอดีไม่มีใครอยู่บ้านจัดหน้าห้องน้ำเลย แฟนบอกขออาบน้ำก่อน ผมไม่ต้องแบบนี้แหละดีแล้วเลียรูดจนแฟนเกร็ง

ออฟไลน์ tuatuapp

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: -6
  • เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว

Re: อาบน้ำก่อน vs อาบน้ำที่หลัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2021, 01:27:06 am »

เวลาผมจะเอากับแฟน แฟนผมชอบบอกว่าขออาบน้ำก่อนผมบอกว่าไม่ต้องหรอกอยากเอาเแล้วเงี่ยนมาก แรกๆแฟนผมก็ไม่ยอมกลัวเหม็น (คือเราเพิ่งคบกันได้ไม่นานยังมีเขินๆกันบ้าง) แต่มีอยู่ครั้งนึงเธอเพิ่งกลับมาจากขายของเหงื่อเต็มมาเลยแล้วเป็นวันที่ไม่ได้เอากันมาอาทิตกว่าๆเพราะเธอเป็นเมนส์ เธอก็ชวนผมเอาผมก็จัดตรงโซฟาเลย ผมเลียหอยให้เธอด้วยพอเอากันเสร็จก็ไปอาบน้ำ เธอก็ถามว่าชอบหรอ ไม่เหม็นหรอ ผมบอกชอบมากมีกลิ่นนะแต่ชอบกลิ่นแบบนี้ เธอบอกว่าผมแปลกดีไม่เคยเจอแบบนี้ บางคนขนาดอาบน้ำล้างอย่างดียังไม่เลียให้เลย ผมก็ถามเธอว่าชอบแบบไหนมากกว่ากัน เธอเอาก่อนก็ได้อารมณ์ดีรู้สึกดีที่ผมชอบกลิ่นเธอ
ใช่ครับ ได้อารมณ์เลียให้เธอเสร็จสะอาดเลย แฟนจะมีกลิ่นตัวเวลาเหงือออก ตอนซอยเราเลียรักแร้ยิ่งแข็งโปก

สิ่งที่ฉันเป็น