เเฟนชอบชวนน้องสาวมาร่วมเอาด้วย เเต่ร่างกายผมเริ่มไม่ไหวเเล้วครับ เอาไงดี ?

หัวข้อ: เเฟนชอบชวนน้องสาวมาร่วมเอาด้วย เเต่ร่างกายผมเริ่มไม่ไหวเเล้วครับ เอาไงดี ?  (อ่าน 4240 ครั้ง)

ออนไลน์ เบียร์ จอมเสียบ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ตามหัวข้อครับ เเฟนมีรสนิยมเรื่อง สวิง เเต่หลังๆมาชอบชวนเอาน้องสาวมาเเจมด้วยทุกครั้ง เสร็จกับเธอเเล้วต้องเสร็จกับน้องสาวเธออีก ต่อเนื่อง 2 ยก เเต่ร่างกายผมเพลียมากจากเดิม X2 บางทีก็สลบไปเลย รู้สึกเหนื่อยกว่าปกติมากครับ ควรจัดการกับเรื่องเเบบนี้ยังไงดี  ::)

Facebook Comments

ออนไลน์ pump1

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยู๋แถวไหนนะครับบบบ....ให้ผมไปช่วยเอามั้ย อิอิ

ออฟไลน์ JoJo616

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ต้องอึดๆครับ สองคน 1 น้ำ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

เป็ยแบบที่ใฝ่ฝันเลยครับ  แต่มีความสุขทั้ง 2 ฝ่ายผมว่าดีครับ ไม่ต้องไปมีกิ๊กข้างนอก และปลอดภัยกว่าครับ แนะนนำให้ออกกำลังกายเพิ่มครับ แล้วพักผ่อนให้เพียงพอครับ

ว่างๆ PM คุยกันได้ครับ