"วาเลนไทน์นี้เราจะขอมีฟิชเชอริ่งกับแฟนสาวอย่างไร"

หัวข้อ: "วาเลนไทน์นี้เราจะขอมีฟิชเชอริ่งกับแฟนสาวอย่างไร"  (อ่าน 12727 ครั้ง)

ออฟไลน์ oreo

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 8
  • freelance # F R E E # F R E E #

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ภาพไม่เกี่ยวกับเรื่องนะจ๊ะ

"วาเลนไทน์นี้เราจะขอมีฟิชเชอริ่งกับแฟนสาวอย่างไร"

หวัดดีคร้าบบบ ผมโอรีโอ้ รสอร่อย ขอรายงานตัว ฮี่ๆ วันนี้ผมมีวิธีดีๆ มาแนะนำให้เพื่อนๆ น้องๆ ผู้ชายที่ประสบปัญหาอยากมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับแฟนแต่ไม่รู้จะทำอย่างไร ไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี เพราะผมเองตอนหนุ่มก็เคยประสบปัญหาอย่างนี้เช่นเดียวกันครับ โดยเฉพาะตอนนี้ใกล้วันวาเลนไทน์แล้วด้วย เราคงอย่างมีประสบการณ์ดีๆ ร่วมกัน งานนี้ไม่ใช่ทำเพื่อหนุ่ม ๆ อย่างเดียวนะครับ ทำเพื่อสาว ๆ ด้วย เพราะผมว่าสาวๆ หลายคน ก็อยากมีประสบการณ์ที่น่าจดจำร่วมกัน แต่เป็นผู้หญิงไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี เพราะกลัวไม่เป็นกุลสตรี เรามาเริ่มกันเลยดีกว่านะครับ

ขั้นแรกเลยสำหรับน้อง ๆ ผู้ชายที่ยังไม่มีเล่ห์เหลี่ยมมากนัก หรือค่อนข้างเรียบร้อย ยังอ่อนประสบการณ์ การพูดขอมีความสัมพันธ์อาจทำลำบาก เหมือนเวลาบอกรักหญิงสาว ทำไมน่ะเราพูดไม่ได้ซักที นี่ก็เช่นเดียวกันครับ เราอาจทำได้ด้วยการส่งสายตา หรือภาษาทางกาย ให้รู้ว่าเราคิดอะไรอยู่ ไม่ต้องกลัวนะครับว่าผู้หญิงจะไม่รู้ ผมเชื่อว่าผู้หญิงก็มีเซนส์เรื่องนี้เหมือนกัน ยิ่งถ้าเราเป็นคนเรียบร้อย ผู้หญิงจะไว้ใจว่าเราจริงใจไม่จิงโจ้ครับ

ขั้นที่สอง นอกจากสายตาและภาษาทางกาย แล้วยังต้องใช้บรรยากาศช่วย เพราะบรรยากาศดีๆ จะกระตุ้นให้สาวๆ เคลิ้บเคลิ้มได้  เช่นอยู่ในห้องสองคน อยู่ชายทะเลหรืออยู่ในสถานที่โรแมนติกมีเพลงเบาๆ ที่ทำให้หัวใจพองโตความรักก็คงยิ่งเตลิดลอยละลิ่วปลิวขึ้นฟ้าเป็นแน่ ถ้าคิดไรไม่ออกก็พามาเที่ยวเขาค้อได้นะครับ เดี่ยวผมช่วยจัดให้ ฮี่ๆ

ขั้นสุดท้าย หลังจากเราใช้ความจริงใจโดยผ่านสายตา หรือทางกาย และใช้บรรยากาศช่วยแล้ว สิ่งที่ขาดไม่ได้ คือการสัมผัส เพราะการสัมผัสบางจุดจะทำให้หญิงสาวหวั่นไหว ไม่ว่าจะเป็นการถูกสัมผัสด้วยมือหรือส่วนอื่นของร่างกายจากผู้ชายที่มาถูกตัวเราก็ตาม เช่น ซอกคอ ซอกหู แขนอ่อน แผ่นหลัง โค้งเอว ขาอ่อนด้านใน ริมฝีปาก แก้ม ซึ่งจุดต่างๆเหล่านี้ผมว่าน้องๆ ผู้ชายน่าจะรู้ดีนักแหละ ผู้หญิงที่ชอบเราอยู่แล้วส่วนใหญ่จะมีอาการอ่อนไหวไปกับสัมผัสเหล่านี้ แต่สัมผัสบางจุดที่ควรเว้นไว้เป็นที่สุดท้าย  เพราะถ้าทำอย่างนั้นไปเสียตั้งแต่แรกมันคงจะดุเหมือนจงใจเกินไปนิดหนึ่งนะจุดที่ว่าก็คือบริเวณ ทรวงอก แล้วก็ตรง... ของผู้หญิง คงไม่ต้องบอกนะครับว่าตรงไหนฮี่ๆ ซึ่งบริเวณส่วนอื่นๆ ที่เอ่ยมาตอนแรกน่ะเรามักจะไม่เอะใจซักเท่าไหร่นัก มันก็เลยเป็นอะไรที่เหมาะมากเลยสำหรับการเปิดฉากโจมตี จุดต่างๆ เหล่านี้มันทำให้ทั้งเราและเขาเกิดความรู้สึกขึ้นมาได้ทั้งนั้น

ฮั่นแน่.... น้อง ๆ ผู้ชายคงยิ้มแก้มปริแล้วใช่ไหมครับ แต่ผมขอฝากน้องๆ ผู้หญิงไว้หน่อยนะครับ ในฐานะเป็นผู้ชายคนหนึ่งว่า ไม่ว่าแฟนน้องจะชักแม่น้ำทั้งโลกมาใช้อย่างก็ตาม อย่ามี sex เพราะหลงเชื่อจากคำพูดหนุ่มคนนั้น การจะมี sex นั้นควรจะเป็นการมีเพราะความรักและความเชื่อมั่นในหนุ่มคนนั้นอย่างจริงๆ  แต่อย่างไรก็ตาม หากเราหลีกเลี่ยงการมีเพศสัมพันธ์ได้ก็ควรจะกระทำเป็นอย่างยิ่ง เพราะหากน้องอยู่ในวัยเรียนยังต้องศึกษาเล่าเรียนอีกนาน หนทางอีกยาวไกลเรายังมีเวลาคิดและเลือก...อีกเยอะ แต่หากเป็นวัยรถไฟขบวนสุดท้ายก็ขอให้รีบนะครับ เพราะผู้ชายแท้อย่างผมเหลืออีกไม่เยอะ จาก "โอรีโอ้ บิด ชิมครีม แล้วจุ่มนม"

"เชื่อมั่น และศรัทธา"
 ;D ;D ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 10:03:02 pm โดย oreo »
# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #
"เชื่อมั่น" - ในการบริการ
"และศรัทธา" - ในความจริงใจ

LINE ID : เลิกนวดไปแล้ว
Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 179

Re: "วาเลนไทน์นี้เราจะขอมีฟิชเชอริ่งกับแฟนสาวอย่างไร"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 09:56:20 pm »

หมอนวดที่ยังไม่ส่งบทความอยากให้เอาบทความนี้เป็นตัวอย่างนะครับ แอดชอบมากเลย

ปล ใส่รูปให้ด้วยนะครับ 3-5 รูป

• freelance # F R E E # F R E E #

Re: "วาเลนไทน์นี้เราจะขอมีฟิชเชอริ่งกับแฟนสาวอย่างไร"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 10:04:24 pm »

หมอนวดที่ยังไม่ส่งบทความอยากให้เอาบทความนี้เป็นตัวอย่างนะครับ แอดชอบมากเลย

ปล ใส่รูปให้ด้วยนะครับ 3-5 รูป
ครับผม.....
 ;D ;D ;D ;D

# จงเชื่อมั่น...และศรัทธา....อุดมการณ์อันเป็นหนึ่งเดียว #

หญิงโก๊ะ

• บุคคลทั่วไป

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 10:40:26 pm »

เขียนได้น่าอ่านดีอ่ะตัวเอง วันวาเลนไทน์นี้จะมีใครเอาไปใช้บ้างน่ะ  ;D

ออฟไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 08:07:34 pm »

มีประสบการณ์มาแชร์ค่ะ อันนี้เราว่าเหมาะมากกะคนที่พูดไม่ค่อยเก่ง ^_<
คือแฟนเราซื้อของขวัญมาให้ มันคือ..
..ชุดนอนไม่ได้นอน >,< ..
คงจะพอจิ้นกันออกเนอะว่ามันแนวๆไหน คิคิ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ Originalsin

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2
  • อ้วนเลือกไม่ได้นะคะ. *~*

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 10:42:34 pm »

อ่านแล้วอมยิ้มเลยคะ. น่ารักดี ชอบตรงประโยควัยรถไฟขบวนสุดท้ายอ่ะคะ  :D

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 12:11:05 am »

;D ;D ;D ;D
ขอบคุณนะครับที่เข้ามาอ่าน
แล้วยังไงก็ลองไปใช้กัน....ฮี่ๆ ไม่รู้ว่าผมจะได้ใช้อีกไหมแนวมามุกแบบนี้....แฮ่ๆ

ออฟไลน์ PA-xi-DA

• นักส่งการบ้านคุณภาพ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 01:55:24 am »

ใช้ภาษาให้อ่านเข้าใจง่ายดีครัชช

ขออนุญาต จขกท.นะคะ ^^
ขอเพิ่มเติมนิดนุงว่าอย่าลืมถุงกันนะคะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 06:23:19 am »

ใช้ภาษาให้อ่านเข้าใจง่ายดีครัชช

ขออนุญาต จขกท.นะคะ ^^
ขอเพิ่มเติมนิดนุงว่าอย่าลืมถุงกันนะคะ
5555....
ครับผม.....
 ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Little monster

• พลังน้ำใจ: 19

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 10:07:11 am »

มีประสบการณ์มาแชร์ค่ะ อันนี้เราว่าเหมาะมากกะคนที่พูดไม่ค่อยเก่ง ^_<
คือแฟนเราซื้อของขวัญมาให้ มันคือ..
..ชุดนอนไม่ได้นอน >,< ..
คงจะพอจิ้นกันออกเนอะว่ามันแนวๆไหน คิคิ

Like รัวๆ อ่ะค่ะกับ ...ชุดนอนไม่ได้นอน...
อร๊ายยยยยยยย ... อัยย่ะ!
เนอะๆ^^
ผญ เรามักชอบแฟนซีอีโรติค ฮี่ๆๆ

นางมารน้อยๆ ...ค่อยๆอัพกิล เก็บเวล

ออฟไลน์ oreo_freepaly

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 12:44:21 am »

Nicole, you gotta stay still.
 ;D ;D ;D ;D