สนใจลงโฆษณา คลิ๊ก

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: สนใจลงโฆษณา คลิ๊ก  (อ่าน 6490 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 172

สนใจลงโฆษณา คลิ๊ก
« เมื่อ: เมษายน 03, 2014, 01:11:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

กติกาการลงโฆษณากับ saboojaii.com

1. มีขนาดเดียวที่ขวามือขนาด 160 x 600 แสดงตลอดเวลาไม่แรนดอม
2. ต้องลิงค์เข้ากระทู้ที่ saboojaii.com เท่านั้น

สินค้าหรือบริการที่จะสามารถลงโฆษณาที่ saboojaii.com ได้มีดังนี้
1. สินค้าอาหารเสริมบำรุงเซ็กส์ที่มี อย รับรอง
2. ร้านนวดสปาที่มีการจดทะเบียนถูกต้องตามกฏหมาย
3. อุปกรณ์ทางเพศต่างๆเช่นกระบอกสูญญากาศ ดีลโด้ ตุ๊กตายาเป็นต้น

หากสนใจติดต่อทาง PM
หรือฝากข้อความทาง https://www.facebook.com/messages/saboojaii

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2015, 09:26:27 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

Re: สนใจลงโฆษณา คลิ๊ก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 08:23:31 pm »

ท่านแอดมินคับ มีตำแหน่งป้ายโฆษณาตำแหน่งอื่นอีกไหมคับ ที่ใหญ่หรือเด่นกว่านี้ถ้ามียังไงรบกวน pm แจ้งมานะคับผมเข้าเว็บทุกวัน

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 12:30:21 am »

ท่านแอดมินคับ มีตำแหน่งป้ายโฆษณาตำแหน่งอื่นอีกไหมคับ ที่ใหญ่หรือเด่นกว่านี้ถ้ามียังไงรบกวน pm แจ้งมานะคับผมเข้าเว็บทุกวัน

ไม่มีครับ แต่มีโพสลงแฟนเพจ สนใจมั๊ยครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 12:30:43 am »

ผม pm ไปนะครับ

ออฟไลน์ Mo May

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2014, 04:39:54 pm »

มีค่าใช้จ่ายป่ะค่า

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 01:12:56 pm »

มีค่าใช้จ่ายป่ะค่า

ถ้าสนใจจริงๆ ติดต่อมาตามเบอร์โทร ข้างบนได้เลยครับ