อาการขมปาก

หัวข้อ: อาการขมปาก  (อ่าน 20955 ครั้ง)

ออฟไลน์ kikuman

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อาการขมปาก
« เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 01:16:15 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ต่อเนื่องจากโพสที่แล้วนะครับ ที่ผมบอกว่าผมใส่ถุงยาง
แต่มีน้ำสรขาวๆขุ่นออกมาจากช่องคลอดแฟนผม มาวันนี้ แฟนผมมีอาการขมริมฝีปาก และปากลอก ผมไม่แน่ใจว่ามันเป็นอาการคนท้องรึเปล่า ผมมีเพศสัมพันธ์กับเธอครั้งสุดท้ายวันที่8 เมษา ตอนนี้ผมเครียดมากๆเลยครับ ช่วยผมหน่อยยยย บอกผมหน่อยครับว่ามันเป็นอาการอะไร

Facebook Comments

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: อาการขมปาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 07:39:18 am »

อาการคนท้อง
อาการคลื่นใส้ อาเจียร วิงเวียนศรีษะ เมื่อตื่นนอนในตอนเช้า บางรายเกิดอาการหน้ามืด เพราะอาเจียนเยอะทำให้ร่างกายขาดอาหาร
เหนื่อยง่าย อ่อนเพลีย ง่วงเหงาหาวนอนตลอดเวลา เพราะฮอร์โมนเปลี่ยนไปจึงทำให้เกิดการเตรียมความพร้อมของร่างกาย
อาการขมเฝื่อนในปาก เนื่องจากร่างกายที่เปลี่นไป ทำให้กินอาหารไม่อร่อย
รู้สึกเหม็นกับบางสิ่งบางอย่าง ทั้งๆที่ก่อนหน้าที่จะท้อง ไม่ได้รู้สึกเหม็นกับสิ่งนั้นๆเลย

ข้างบนเป็นอาการของคนท้องนะครับ แอดมินว่าคุณรีบไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาดีกว่านะเขาขายที่ 7-11 ไม่ต้องอายหรอกใครๆเขาก็ซื้อกัน

ถ้าคุณใส่ถุงยางมันแทบจะไม่มีโอกาสท้องอยู่แล้วนอกจากถุงยางจะรั่วซึ่งมันไม่มีทางรั่วหรอก นอกจากจะมีคนแอบเอาเข็มเจาะ ถ้าจะมีอุบัติเหตุเกิดกับถุงยางคงเป็นถุงแตกซะมากกว่าแต่ถุงรั่วนี่เป็นไปได้ยากมากนะครับ 

สรุปรีบไปหาซื้อที่ตรวจครรภ์ด่วนโลด

ออฟไลน์ kikuman

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 10:27:09 am »

อาการคนท้อง
อาการคลื่นใส้ อาเจียร วิงเวียนศรีษะ เมื่อตื่นนอนในตอนเช้า บางรายเกิดอาการหน้ามืด เพราะอาเจียนเยอะทำให้ร่างกายขาดอาหาร
เหนื่อยง่าย อ่อนเพลีย ง่วงเหงาหาวนอนตลอดเวลา เพราะฮอร์โมนเปลี่ยนไปจึงทำให้เกิดการเตรียมความพร้อมของร่างกาย
อาการขมเฝื่อนในปาก เนื่องจากร่างกายที่เปลี่นไป ทำให้กินอาหารไม่อร่อย
รู้สึกเหม็นกับบางสิ่งบางอย่าง ทั้งๆที่ก่อนหน้าที่จะท้อง ไม่ได้รู้สึกเหม็นกับสิ่งนั้นๆเลย

ข้างบนเป็นอาการของคนท้องนะครับ แอดมินว่าคุณรีบไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาดีกว่านะเขาขายที่ 7-11 ไม่ต้องอายหรอกใครๆเขาก็ซื้อกัน

ถ้าคุณใส่ถุงยางมันแทบจะไม่มีโอกาสท้องอยู่แล้วนอกจากถุงยางจะรั่วซึ่งมันไม่มีทางรั่วหรอก นอกจากจะมีคนแอบเอาเข็มเจาะ ถ้าจะมีอุบัติเหตุเกิดกับถุงยางคงเป็นถุงแตกซะมากกว่าแต่ถุงรั่วนี่เป็นไปได้ยากมากนะครับ 

สรุปรีบไปหาซื้อที่ตรวจครรภ์ด่วนโลด
แอดมินครับ ถุงมันก็ไม่ได้แตกนะครับ เพราะผมตรวจดูแล้วอะครับ ไม่ได้แตกเลย ถ้าแตกมันก็ต้องไหลพรวด ออกมาใช่ป่ะครับ

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 10:58:07 am »

อาการคนท้อง

แอดมินครับ ถุงมันก็ไม่ได้แตกนะครับ เพราะผมตรวจดูแล้วอะครับ ไม่ได้แตกเลย ถ้าแตกมันก็ต้องไหลพรวด ออกมาใช่ป่ะครับ

ใช่ครับถ้าแตกมันจะฉีกเลย

ออฟไลน์ nutty331

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 04:07:20 am »

อาจจะเป็นเลิ่มค่ะ เป็นโรคผิวหนังชนิดหนึ่ง