สอบถามคุณผู้หญิงครับ เสร็จกับจู๋ กับ เสร็จกับลิ้น ชอบอะไรมากกว่าครับ

หัวข้อ: สอบถามคุณผู้หญิงครับ เสร็จกับจู๋ กับ เสร็จกับลิ้น ชอบอะไรมากกว่าครับ  (อ่าน 65013 ครั้ง)

ออฟไลน์ constintine

• ผู้คุมกฏ
  • เด็กยังซิง
  • พลังน้ำใจ: 7

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ที่ถามเพราะงงๆกับภรรยา เวลาเสร็จกับลิ้น ดิ้นทั้งตัว เหมือนมีความสุขมาก แต่เธอบอกว่าชอบอีกแบบมากกว่า เธออาย หรือ เธอพูดจริงครับ เพราะเวลาเสร็จกับจู๋ ดูนอนพริ้มๆ นิ่งๆ เหมือนจะหลับไปเลย  ขอความเห็นคุณผู้หญิงด้วยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ Mr. Big

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอตอบแทนผู้หญิงนะ ชอบทั้งสองแบบครับ
แต่แบบแรกจะใช้แรง + อารมณ์ร่วมหน่อย แต่แบบสองมันเป้นฟิลลิ่งล้วนๆคับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ memooffon

• *

เสร็จกับจู๋มันลุ้นกว่าครับ ว่าจะเสร็จก่อนหรือเหนื่อยก่อน ถ้าเหนื่อยมากๆแฟนก็จะไม่เสร็จ
แต่กับลิ้นนี่ถ้าใช้นิ้วพร้อมกันสามนาทีก็เสร็จแล้ว

ออฟไลน์ gancor10

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

ขอตอบแทนด้วยครับ เท่าที่รู้มานะครับส่วนใหญ่ชอบเสร็จกับจู๋ครับ เขาว่ามันสุดกว่าการที่เสร็จกับลิ้นครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

ขอตอบแทนด้วยครับ เท่าที่รู้มานะครับส่วนใหญ่ชอบเสร็จกับจู๋ครับ เขาว่ามันสุดกว่าการที่เสร็จกับลิ้นครับ

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

ไม่มีผู้หญิงมาตอบเลย

ออฟไลน์ nutty331

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 6

ชอบกับจู๋มาก  เพราะจะรู้สึกไปถึงข้างในที่เวลาสามีเสร็จ แต่ทีคุณบอกว่าเวลาเลียให้ดูหน้าตาเย้เกนั้น นั่นคือเสียวใจจะขาด ถามว่าเสร็จมั่ย เสร็จค่ะ แต่ถ้าคุณไม่สอดใส่ เหมือน"กินข้าวไม่อิ่ม" แต่ทั้ง2อย่าง ต้องมาด้วยกัน แต่ถ้าเลียจนเสร็จก่อน แล้วสอดใส่ต่อเอาจนเสร็จ พอของผู้ชายเสร็จ แล้วเลียต่อจนแห้งน่ะค่ะ  อิ่มจนจุกค่ะ  ;) ;D :)

ออฟไลน์ lefthander

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

เสร็จกับอวัยวะที่ควรมันเหนือกว่าอยู่แล้ว

แต่มีสักกี่แท่งที่พาไปได้ทุกครั้ง มันถึงต้องใช้ตัวช่วยอื่น

เหตุเกิดจากตอน ซ้อมมือ ไม่ค่อยฝึกอึด (ใกล้เสร็จแล้วฝืนใจหยุดมือให้ได้แล้วทำใหม่) พอใกล้ๆ มีแต่เร่งมือหยุดตัวเองไม่ได้ (ผมหยุดได้นะเออ ยากแค่แรกๆ)

ทำไมตอนซ้อมมือไม่ค่อยฝึกอึด ก็กะจะทำให้เสร็จๆไปนั่นแหละ กลัวโดนเห็น (ผมพลาดมาแล้วเหมือนกัน ตอนโตแล้วด้วย  :'( )  ขี้เกียจรอนาน เมื่อยๆ

ฝึกๆกันซะหนุ่มๆ ผู้เชี่ยวชาญบอกฝึกขมิบตูด เปิดหนังทิ้งไว้ให้ปลายด้าน หรือฝึกอึด ฝ่ายหญิงเค้าจะได้มีความสุขกับอาวุธหลักมากกว่าอาวุธรองของเรา เป็นความภาคภูมิใจ  ;D

ออฟไลน์ constintine

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 7

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาช่วยตอบครับ และเฉพาะคุณ nutty331 ถือว่าตรงเป้ามากครับ ขอให้เสร็จง่าย สบายตัวกันทุกๆคน

ออฟไลน์ bb4ann

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
    • www.shopsokool.com

แฟนชอบลิ้นครับ

ปวดหัว ใจสั่น ต้องลอง Sokool ได้ผลแบบไร้ผลข้างเคียง

ออฟไลน์ midori

• ผู้คุมกฏ

มายืนยันว่าเสร็จกับจู๋นะ

ออฟไลน์ bowzo

• ชอบคุย เฮฮา ตลก
  • ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 31

กับลิ้นค่ะ หรืออาจจะแล้วแต่คนนะค่ะ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

กับลิ้นค่ะ หรืออาจจะแล้วแต่คนนะค่ะ

หายหน้าไปนานนึกว่าทิ้งบอร์ดนี้ไปแล้ว  ;D

ออฟไลน์ anny

• ผู้คุมกฏ

ไม่เคยเสร็จทั้งสองแบบที่ว่ามา  แต่ช่วยตัวเองเสร็จทุกครั้งจร้า...555

ออฟไลน์ bowzo

• ชอบคุย เฮฮา ตลก
  • ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 31

หายหน้าไปนานนึกว่าทิ้งบอร์ดนี้ไปแล้ว  ;D
555 ถ้ามีคนคิดถึงก็จะเข้ามาทุกวันเลย พอดีไม่มีเลยนานๆทีเข้าค่า :)