จะมีอะไรกัน แต่...

หัวข้อ: จะมีอะไรกัน แต่...  (อ่าน 41405 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aonn

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

จะมีอะไรกัน แต่...
« เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 10:07:09 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมกับแฟนหมั้นกันแล้ว และเราพยายามมีsexกัน(เน้นคำว่าพยายามนะครับ) แต่ปัญหาคือ
1.เธอไม่ยอมให้ผมไปถูกน้องสาวเธอเลย ไม่ว่าจะลูบจะคลำห้ามหมดยิ่งจะเอานิ้วสอดนี่หมดสิทธิ์ ดิ้นหนีเลยครับ
2.เธอไม่ยอมให้ผมทำเองครับ จะขึ้นให้อย่างเดียว(แต่เดี๋ยวจะมีปัญหาอีกอย่างครับ)เธอบอกถ้าสอดใส่ปกติจะเจ็บมาก ผมบอกให้อ้าขากว้างจะได้ไม่เจ็บก็ไม่ยอม จะใช้มือช่วยจับน้องชายเพื่อสอดใส่ก็ไม่ยอม ใช้เจลหล่อลื่นก็บอกเหนอะหนะไม่ชอบอีก
3.ตอนเธอขึ้นให้ เหมือนมันจะเข้าไม่สุดครับ ไม่รู้ว่าทำไม เรื่องจะใช้มือช่วยก็เหมือนข้อ2หละครับ
ประมาณนี้แหละครับ ผมปวดหัวมาก เรียกว่าเกือบประสาทเสียเลยครับ ไม่รู้ว่าเธอจะเอายังไงกันแน่ แต่แฟนผมยังซิงนะครับ และน้องสาวใหญ่ทีเดียว เลยอยากให้ทุกท่านผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจให้ผมหน่อยครับ ผมเองก็ผ่านผู้หญิงมาไม่มากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 10:01:19 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ jvcmobile

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

Re: จะมีอะไรกัน แต่...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 10:23:44 pm »

ก็ให้เธอขึ้น พอสอดใส่เสร็จ ก็พลิกตัวเราขึ้นเลยซิคับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 10:41:48 pm »

อาการแบบนี้มีข้อสงสัยดังนี้
1.สภาพไม่ดีอาจมีกลิ่นไม่อยากให้แฟนได้กลิ่นหรือเห็นชัดๆ
2. กลัวเจ็บเพราะเป็นครั้งแรก ใจนึงก็ยอมอีกใจก็ยังกล้าๆกลัวๆ

แต่คาดว่าน่าจะเป็นข้อ 2 ครับแอดมินว่าถ้าไม่ใช้เจลเนี่ยมันจะยากมากๆนะครับสำหรับครั้งแรก เพราะถ้าไม่ใช้เจล ได้ใช้น้ำลายก็ยังดี คือแทบจะเป็นไปไม่ได้เลยถ้าจะเอาเข้าแบบฝืดๆโดยที่มือผู้ชายไม่ได้ไปแตะน้องสาวเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2014, 10:31:58 am โดย admin »

ออฟไลน์ constintine

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 7

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:21:47 am »

เราเห็นว่าของแฟนใหญ่เราชอบ แต่แฟนอาจอาย ว่าของเค้าใหญ่ไม่มั่นใจซะก็ได้ ค่อยๆแกล้งถาม อย่าเร่งรีบ อดใจไว้ครับ ตามใจที่แฟนอยากทำไปก่อน ค่อยๆแซะค่อยๆบุก สาวๆ เหมือนกระหล่ำปลี  ต้องค่อยๆปอกไปทีละชั้นๆ แล้วจะพบความสวยงาม ที่รออยู่ข้างในครับ ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ Aonn

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:23:44 pm »

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 10:15:01 pm »

อีกข้อนึงคือ คุณเคยพยายามทำครั้งแรกและทำเธอเจ็บ เธอเลยฝังใจและกลัวการมีเซ็กตั้งแต่ตอนนั้นมา

ออฟไลน์ รูปหล่อโปๆ ผู้ชาย

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 09:30:27 am »

พี่คับง่ายๆเลยหลอกไห้เเฟนพี่กินยาเซกอ่ะเธอจะอยากไห้พี่เยดมากๆเชื่อผมถ้ากินยาเซกเข้าไปเเร้วรับรองเเฟนพี่อ่ะอยากไห้เเน่ๆ