ใครเคยแข่งชักว่าวกับเพื่อนบ้าง มาเล่าสู่กันฟัง

หัวข้อ: ใครเคยแข่งชักว่าวกับเพื่อนบ้าง มาเล่าสู่กันฟัง  (อ่าน 14245 ครั้ง)

ออฟไลน์ koriginalman

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เล่ารายละเอียดคร่าวหน่อยครับ ว่าแข่งยังไง

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 178

Re: ใครเคยแข่งชักว่าวกับเพื่อนบ้าง มาเล่าสู่กันฟัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 03:26:08 pm »

แอดมินไม่เคย แต่แอบสงสัยว่า จขกท รสนิยมทางเพศเป็นยังไงครับ

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

Re: ใครเคยแข่งชักว่าวกับเพื่อนบ้าง มาเล่าสู่กันฟัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 03:41:26 pm »

ให้ดูจู๋ยังอายเลยคับ จะให้นั่งชักว่าวแข่งกันนี่หมดสิทธิ์

แต่ถ้านั่งแข่ง winning นี่ประจำ 5555

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2015, 05:05:13 pm »

เล่าครั้งแรกนะคับ เล่าสู่กันฟังมากกว่า ไม่ใช่เรื่องเสียวที่แต่งขึ้น เป็นเรื่องจริงคับ จากประสบการณ์ตรง

ชื่อบัส 9.4 นิ้ว นะคับ อายุ 21 ปี  มีเพื่อนอยู่กลุ่มนึง ชื่อ  เต้ 7.2 นิ้ว  เจมส์ 8.3 นิ้ว แทน 7 นิ้ว  ตั้ม 6.8 นิ้ว  รวมผมเป็น 5คน
**ขนาดควยผมวัดกันเอง มาบอกให้ท่านจินตนาการตาม***

วันนั้นในวงเหล้า พวกผมนั่งคุยกันที่บ้านของเต้ และ พูดคุยเรื่องเซ็กกัน 
เต้ ก็พูดขึ้นมาว่า "บัสมึงเย็ดอึด แล้วว่าวอึดป่าว กูพวกเรามาแข่งว่าวกันดีกว่า"
เจมส์ " เออๆ กูว่าดีเหมือนกัน ว่างๆอยู่ "
บัส  " เออก็ได้เว้ย ใครนานสุดชนะนะ "

จากนั้นผมและเพื่อนได้ถอดเสื้อผ้าหมดเลย และยืนเรียงกัน
เต้ " กูเป็นกรรมการให้ เดี๋ยวกูเปิดหนังโป๊ให้ "
**ผมเป็นคนเลือกเรื่องจากเว็บ สาวญี่ปุ่นโดนเย็ด**
เต้ " เอานาฬิกากูเป็นหลักนะ เริ่ม "

ต่างคนต่างรูดไปและดูหนังโป๊ไป ความเร็วในการรูดจากที่ผมดูคร่าวๆก็น่าจะเท่าๆกัน
คนแรกที่แตก เป็น แทน ราวๆ 15 นาที
ต่อมา เจมส์ ราวๆ 25 นาที
ต่อมา ตั้ม ราวๆ 30 นาที
ต่อมา เต้ ราวๆ 45 นาที
สุดท้ายผมเอง 60นาทีแล้ว ผมยังไม่แตก

บัส " กูขอไม่แตกได้ป่ะ คงอีกนาน "
ตั้ม " ควย มึงก็รีบให้มันแตกดิ "
บัส "กูเร็วแล้วนี่อ่ะ "
 ทั้ง 4 คน  ก็เร่งและลูบไล้ตามตัวผม พร้อมทั้งพูดพล่ามๆ เวลาผ่านไป 15 นาทีได้
เต้ " เออๆ มึงไม่ต้องแตกแล้ว ให้มึงชนะ ไปใส่เสื้อผ้ากันป่ะ "

เพื่อนกับผมก็นั่งคุยกันปกติต่อไป มันก็บ่นกับผมว่าไม่อึดอัดหรอว่ะ ว่าวแล้วไม่ได้แตก ประมาณนี้

****คำพูดจำไม่ได้ จริงๆคุยกันเยอะกว่านี้ แต่เท่าที่จำได้ประมาณนี้ เดี๋ยวมันจะยาวเกินไป ****

***ใครชอบก็เม้นไว้หน่อยนะคับ วันนี้เหลืออีกเรื่องนึง เป็นเรื่องที่ผมเย็ดกับรุ่นน้องตอนเช้าที่ผ่านมานี่เอง ****

ออฟไลน์ คนไร้สมรรถภาพ

• พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:08:17 am »

คือไม่เข้าใจว่าจะวัดกันไง ถ้าดูหนังแล้วรูด จะเร็วจะช้า แต่ใจไม่สนใจหนัง มันก็ไม่น่าจะเสร็จ
ผมว่าแข่งหลั่งเร็วยังต้องพยายามกันบ้างนะ ใครจะหลั่งเร็วกว่ากันไรงี้

ออนไลน์ bangcox

• นักรีวิวอาหารเสริมผู้ชาย
  • พลังน้ำใจ: 16

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:43:54 am »

https://www.youtube.com/watch?v=aQzCIpsq8Hk

นี่เลยครับ แข่งชักว่าว .. episode ในดวงใจผม 5555

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 06:58:31 pm »

คือไม่เข้าใจว่าจะวัดกันไง ถ้าดูหนังแล้วรูด จะเร็วจะช้า แต่ใจไม่สนใจหนัง มันก็ไม่น่าจะเสร็จ
ผมว่าแข่งหลั่งเร็วยังต้องพยายามกันบ้างนะ ใครจะหลั่งเร็วกว่ากันไรงี้

ก็นะคับ 555 มันอยากวัดว่าผมจะอึดแค่ใหน

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 06:59:17 pm »

https://www.youtube.com/watch?v=aQzCIpsq8Hk

นี่เลยครับ แข่งชักว่าว .. episode ในดวงใจผม 5555

5555 ยังไงก็ไม่แตกหรอก แต่ละอย่าง 5555

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 10:47:01 am »

ไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้เลยครับ คงไม่มีอารมณ์ครับ
เคยแต่แบบ ไปนวดผู้หญิง โดยหมอนวดชายสองคน
แล้วแอบแข่งกันว่าใครจะทำให้ผู้หญิงเสร็จได้มากกว่า
ใครแตกช้ากว่ากัน ผู้หญิงจะชอบลีลาของใครมากกว่า
แบบนั้นเคยครับ ตื่นเต้นมากๆเลยครับ
55 ผมเองไม่เคยรุมญเลย ไม่อยากโดนเปรียบเทียบแม้เปรียบเทียบในด้านดีกว่าก็ตาม โดนญรุมตลอดสบายใจกว่า