ปรึกษาเรื่อง sex ค่ะ

หัวข้อ: ปรึกษาเรื่อง sex ค่ะ  (อ่าน 29224 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kapookmoo

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ปรึกษาเรื่อง sex ค่ะ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:57:01 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเรากับสามีมีอะไรกัน แต่น้อยครั้งมากๆ ที่จะถึงค่ะ นับครั้งได้เลย ปีนึงถึงแค่ครั้งหรือสองครั้งเอง
ยิ่งช่วงนี้เดี๋ยวนี้เค้าไม่ค่อยมีอะไรกับเราเลยค่ะ แค่เดือนละครั้งเอง แต่เรามีความต้องการอ่ะ
แล้วเราก็ช่วยตัวเองไม่เป็นด้วย ลองหาอ่านและทำตามแล้ว มันไม่มีอารมณ์เลยอ่ะค่ะ
เราจะจัดการกับความต้องการของเรายังไงดีคะ

หรือจะหันไปใช้บริการนวดน้ำมันดีคะ เผื่อจะรู้สึกดีขึ้นบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2015, 08:37:39 pm โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ Kapookmoo

• *

Re: ปรึกษาเรื่อง sex ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:57:48 pm »

หรือสะดวกให้คำปรึกษาผ่าน line ได้นะคะ kapookmoonoi

ออฟไลน์ littlealtp

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 02:17:28 pm »

ลอง พวกของเล่นรึยังคะ

ออฟไลน์ levelG

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 04:45:56 pm »

ผช อาจจะเบื่อรึปล่าวครับ บางทีต้องหาอะไรใหม่ๆ ให้ตื่นเต้นดูบ้าง บางทีก็ต้องดูแลตัวเอง ให้สดใสด้วยครับ :)

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 09:28:05 pm »

ใช่ครับลอง หาเรื่องตื่นเต้นแบบไม่เตรียมการไว้ก่อนดูนะครับ ผู้ชายชอบความตื่นเต้น

ออฟไลน์ lefthander

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 10:13:37 pm »

ปัญหามาได้จากทางกายและใจ

ทางกายก็อาจจะเป็นโรคอะไรหรือเปล่า ผู้ชายถ้าเป็นโรคประจำตัว เลือดน้อย โลหิตจาง โรคเบาหวาน ความดัน หัวใจ การสูบหรี่จัด  ดื่มสุรา พักผ่อนไม่เพียงพอ หรือ
ต่อมลูกหมากมีปัญหา (โต หรือ มีก้อนเนื้อ) จะมีอาการนกเขาไม่ขัน

ถ้าทางใจก็อาจเพราะ เครียด อ่อนเพลีย ไม่มั่นใจใน Sex(กลัวตัวเองหลั่งเร็ว กลัวแข็งตัวไม่เต็มที่ ไม่มั่นใจในขนาดหรือฝีมือ) หรือ มีรสนิยมอะไรที่คุณยังไม่รู้ คุยกันดีๆนะ อย่าไปทุกข์มาก ผมก็คาดเดาตามอาการ

ปรึกษาจิตแพทย์+ตรวจร่างกายแบบละเอียดก็ดี

สำหรับการปลดปล่อยด้วยตัวเอง คุณอาจยังไม่คุ้นเคยหรือคิดว่ามันผิด อย่าไปคิดอะไรมากครับ ปลดปล่อยตัวเองไปกับจินตนาการ อาจใช้สื่อ หรืออุปกรณ์ตัวช่วยอื่นๆ และมั่นใจในตัวเองเสมอว่าไม่ได้ทำอะไรผิด

อ้อ ทำในที่ปลอดภัยไม่มีใครเห็นนะจะดีมาก (ไปๆมาๆ เข้าเรื่องตัวเองเฉย โฮๆ  :'( )

ออฟไลน์ myman

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 06:22:08 am »

แรกๆแนะนำอาจจะใช้ของปลอมก็ได้ครับมีขายเยอะแยะเลย แล้วก็ลองดูคลิบในเว็บก็ได้ครับมีหลากหลายรูปแบบ แล้วเก็บไปเป็นไอเดียว่าแบบไหนที่เราพอจะชอบหรืออยากลอง แล้วก็ลองนำไปใช้ดูครับ ถ้าจะลองไปนวดน้ำมัน อันนี้ต้องถามตัวเองก่อนครับว่าพร้อมไหม เพราะนวดน้ำมันในมุมมองของผมก็คือการนาบนั้นแหละครับ ถ้าพร้อมหรืออยากลองก็ควรศึกษาให้ดีครับ

ออฟไลน์ gotjimar

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 05:55:43 pm »

ลองใช้ของปลอมก่อนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ mr.som58

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:44:12 am »

e mail มีเปล่าครับ

ออฟไลน์ คนบ้านนอก

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 01:21:03 pm »

ผมว่าเดือนละครั้งน้อยมากมากครับ...ทางออกคือต้องหันหน้ามาคุยแบบเปิดใจกันเลย ว่าคุณต้องการอะไร อย่างไร มากน้อยแค่ไหน ที่ผ่านมาแฟนคุณบกพร่องอะไร ควรแก้ไขอย่างไร...ผมเองก้คุยกะแฟนเป็นประจำ ขนาดว่าผมเอากันแบบวันเว้นวัน...แฟนผมก็มีบ่นเหมือนกันว่ามากไปป่าว...แต่ก็ไม่เคยขัดและก็ทำให้เสร็จทุกครั้ง ผัวเมียกันต้องคุยกันได้ทุกเรื่อง.และต้องช่วยกันแก้ครับก่อนที่ทุกอย่างจะสายไป...ถ้าเซ็กลงตัวทุกอย่างจะดูราบรื่นครับ

ออฟไลน์ เอก

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 04:24:02 pm »

ไห้ลองนวดดูครับจะได้คลายเครียดครับและได้ตื่นเต้นด้วยครับคุยได้ครับว่างกลางวัน086-8889636

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 03:12:38 pm »

เปิดใจตุยกับแฟนเลยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ นิ้วนุ่ม

• {หมอนวด Verify บัตรประชาชน}
  • พลังน้ำใจ: 120

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 03:12:51 pm »

เปิดใจตุยกับแฟนเลยครับ

#4 พนักงานนวดชาย มีทักษะสูง เคยผ่านงานสปาชั้นนำ ให้เกียรติเก็บความลับ รู้กฎกติกามารยาท ค่าบริการไม่แพง Line ID jaktuxedo ยินดีมากๆครับ

ออฟไลน์ Nuae

• *

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 12:01:36 pm »

คุยกันค่ะ ถ้าเป็นเราจับปล้ำเลย  อยู่บ้านก็พยายามแต่งตัวเอ็กซ์ๆไว้ค่ะ ช่วยได้ หรือถ้าไม่ไหวจริงๆก็ ลองไปนวดน้ำมันดูค่ะ แต่เราไม่แนะนำให้ใช้sex toyนะ ไม่รู้ไม่ชอบ ชอบของจริงมากกว่าค่ะ ช่วยตัวก็ได้นะ อย่างเช่นใช้นิ้วเขี่ยตรงคริสติริส บีบนมตัวเองเบา ใช้จินตนาการนิดนึงค่ะ มีไรคุยกันได้ค่ะ

ออฟไลน์ gangbank

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 06:37:19 pm »

ในเบื้องต้นแล้ว  อยากให้เปิดใจคุยกันทั้ง 2 ฝ่ายครับ  ในหลายๆสถานะการณ์และในหลายๆคู่  อาจจะมีภารกิจและภาวะของการเหน็ดเหนื่อยจากการทำงาน อาจด้วยเพราะลักษณะของตัวงาน หรือภาวะความเข้มข้นของเนื้องาน ในระยะยาวอาจจะส่งผลให้เป็นภาวะบ้างานก็ได้ครับ   

การเปิดใจจะทำให้ ทราบถึงความต้องการของทั้งสองฝ่ายอย่างแท้จริงๆครับ แต่ก็ขึ้นอยู่ว่าจะเปิดใจมากน้อยแค่ไหนครับ  แต่ไหนๆก็เปิดใจแล้ว  ก็เปิดให้หมดเลยครับ  การที่ทราบความต้องการของแต่ละฝ่ายอย่างชัดเจน จะทำให้สามารถบรรเทา หรือแก้ไขปัญหาที่เป็นข้อกังวลได้ครับ  แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น  ในการปรับเปลียนพฤติกรรม ก็ควรเป็นแบบค่อยเป็นค่อยไปครับ 

สิ่งสำคัญที่จะต้องมีนอกจากแนวทาง หรือความต้องการที่คล้ายๆกันแล้ว  การทำให้เกิดอารมณ์ร่วม ก็เป็นเรื่องสำคัญไม่แพ้กันครับ  หากเห็นพ้องต้องกันทั้ง2ฝ่าย  ก็สามารถแก้ไขปัญหาได้ตรงจุดได้ครับ  แต่อาจจะต้องใช้ระยะเวลาในการปรับตัวสักหน่อยครับ

บรรยากาศที่ส่งเสริมให้เกิดอารมณ์ร่วม ไม่ว่าจะเป็น สถานที่ เครื่องแต่งกาาย  การแสดงออกโดยท่าทาง  สายตา คำพูด และน้ำเสียง  ก็เป็นส่วนที่จะช่วยเสริมสร้างได้ดีครับ

หวังว่าคงจะเป็นอีกแนวทางที่พอจะช่วยปรับสมดุลได้นะครับ

ขอบคุณครับๆ