ถามอาการข้างเคียง ของยาครับ

จำหน่ายอาหารเสริมผู้ชายโดยแอดมิน

หัวข้อ: ถามอาการข้างเคียง ของยาครับ  (อ่าน 6330 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigdicker

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามอาการข้างเคียง ของยาครับ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 05:27:42 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเมื่อวานนี้ผมลองกินยาตัวนึง ไม่แน่ใจบอกแบรนด์สินค้าได้ไหมนะครับ คือผมเคยลองกินตัวอื่นมาบ้าง แต่อาการที่คล้ายกันคือ ตาพร่า มองเห็นเป็นสีฟ้า นะครับแล้วปวดหัวนิดหน่อย อันนี้มันจะเป็นทุกครั้งที่กินหรือไม่ครับ เพราะเมื่อคืนนี้ลองกินครั้งแรก เพราะเจอแฟนนะครับ หุหุ ผลปรากฎว่า 30 นาที แข็งอัตโนมัติเลยครับ และ ใหญ่ขึ้นแบบชัดเจน แต่สังเกตว่ามันจะโด่ขึ้นอยู่บ่อย ๆ นะครับ ลงยากมาก ครับ 555 ทีนี้ ผมก็เลยลองจัดอีกเม็ดตอนท้องว่างตอนเช้าทันทีผลที่เจอคือตาสีฟ้า แล้วพร่าๆมัว ๆ แต่เมื่อคืนที่กินไม่เป็นนะครับ ที่อยากจะถามว่า
1. ยาพวกนี้กินหลังอาหารได้ไหมครับ เพราะเหมือนจะไม่เวียนหัวมากกว่ากินตอนท้องว่าง
2. อาการที่โด่ง่ายขึ้น ทั้งวันนี่มันจะหมดไปเองหลังยาหมดออกจากร่างกายไหมครับ
3. ยาพวกนี้กินระยะยาวได้หรือไม่ครับ และ ที่สำคัญคือ ยานี้ต้องกินห่างกันหลังจากเม็ดแรกกี่ ชม ครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: ถามอาการข้างเคียง ของยาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:43:58 pm »

1. ยาพวกนี้กินหลังอาหารได้ไหมครับ เพราะเหมือนจะไม่เวียนหัวมากกว่ากินตอนท้องว่าง
ตอบ ได้ครับ แต่สำหรับบางคนกินตอนอิ่มๆฤทธิ์มันก็จะเจือจางสำหรับแอดมินต้องกินตอนท้องว่างๆถึงได้ผล สงสัยจะดื้อยา เอิ๊กๆ
2. อาการที่โด่ง่ายขึ้น ทั้งวันนี่มันจะหมดไปเองหลังยาหมดออกจากร่างกายไหมครับ
ตอบ มันจะหมดไปหลังจากหมดฤทธิยาครับแล้วแต่ความเข้มข้นของยาครับถ้ายาตัวไหนแรงๆก็อยู่นานหน่อยอาจจะ 2 วันถ้าตัวไหนอ่อนๆ 5 ชม ก็หมดฤทธิแล้วครับ
3. ยาพวกนี้กินระยะยาวได้หรือไม่ครับ และ ที่สำคัญคือ ยานี้ต้องกินห่างกันหลังจากเม็ดแรกกี่ ชม ครับ ขอบคุณมากครับ
ตอบ แอดมินว่ากินแต่ตอนที่จะใช้ก็พอวันไหนไม่มีกิจกรรมก็ไม่ต้องไปกิน ลองซั่มแบบไม่กินลองเว้นดูเผื่อมันซึมเข้าร่างกายกลายเป็นแข็งอมตะเองโดยไม่ต้องกินยา

แอดมินตอบรวมๆให้กับทุกยี่ห้อนะครับเพราะทุกยี่ห้อส่วนใหญ่ก็ยาตัวเดียวกันแตกต่างแค่ความเข้มข้นเท่านั้นครับ

ออฟไลน์ bigdicker

• *

Re: ถามอาการข้างเคียง ของยาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 09:49:59 pm »

รบกวนครับ อีกข้อนึงครับ อยากให้ไม่มีอาการตาพร่า มองเป็นสีฟ้า ๆ แก้ได้บ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 11:01:40 am »

รบกวนครับ อีกข้อนึงครับ อยากให้ไม่มีอาการตาพร่า มองเป็นสีฟ้า ๆ แก้ได้บ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ตอนแอดมินกินใหม่ๆก็เป็น 2-3 ครั้งแล้วก็ไม่เป็นอีกเลยจ้า ถ้าท่านกินหลายครั้งแล้วยังไม่หายให้ลองกินยี่ห้ออื่นๆที่มาฤทธิอ่อนลงดูตามรีวิวที่แอดมิน รีวิวยาทนไว้ก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 3
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 10:50:34 pm »

อยากให้ลอง UROK ดูคับ

ออฟไลน์ litty

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 09:27:40 am »

ท่านเจ้าของกระทู้ค้าบบอกซื่อยาได้มั้ยครับ ผมสนใจที่ว่าใหญ่ขึ้นชัดเจนครับ pm บอกหน่อยได้มั้ยคับ

ออฟไลน์ litty

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 12:45:27 pm »

แล้วมีตัวไหนที่ทานแล้ว ยาวขึ้นเปล่าคับ เห็นส่วนใหญ่บอกมันอวบใหญ่ขึ้นครับ