ถามคุณผู้หญิงชอบให้ผู้ชาเลียใหม

หัวข้อ: ถามคุณผู้หญิงชอบให้ผู้ชาเลียใหม  (อ่าน 174863 ครั้ง)

ออฟไลน์ pairot14

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถามคุณผู้หญิงชอบให้ผู้ชาเลียใหม
« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 12:15:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเป็นคนที่ชอบ เลียตรงนั้นของภรรยา แต่เธอบางวันก้อยอมบางวันก้อไม่ยอม
เลยอยากถามผู้หญิง ชอบให้ทำแบบนั้นกันหรือเปล่าครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

Re: ถามคุณผู้หญิงชอบให้ผู้ชาเลียใหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 02:47:22 pm »

ผมเป็นคนที่ชอบ เลียตรงนั้นของภรรยา แต่เธอบางวันก้อยอมบางวันก้อไม่ยอม
เลยอยากถามผู้หญิง ชอบให้ทำแบบนั้นกันหรือเปล่าครับ

แอดมินว่ามันน่าจะแล้วแต่คนนะ รอฟังความเห็นจากผู้หญิงดูนะครับ

ออฟไลน์ Kapookmoo

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

Re: ถามคุณผู้หญิงชอบให้ผู้ชาเลียใหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 09:01:34 pm »

ก็ชอบนะคะ แต่ถ้าช่วงเวลาไม่เหมาะ เช่น ยังไม่ได้อาบน้ำ ก็จะไม่ชอบให้เลียค่ะ กลัวสกปรก
แต่ถ้าอาบน้ำสะอาดแล้วก็โอเลยค่ะ

ออฟไลน์ jvcmobile

• *
  • พลังน้ำใจ: 3

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 11:36:51 pm »

แล้วแต่คนคับ
แต่ผมส่าส่วนใหญ่ชอบ

ออฟไลน์ lefthander

• *
  • พลังน้ำใจ: 4

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 11:53:57 am »

ลิ้นและนิ้วนี่แหละคืออาวุธที่ทอมมัดใจหญิงมาได้นักต่อนัก

เพราะอะไร

มันไม่ล้า ไม่มีอาการหลั่งเร็ว ไม่อ่อนตัวไปเฉยๆ อย่างอาวุธประจำกายของชายเรา

ได้เรื่อยๆจนกว่าจะเสร็จ แล้วที่สุดยอดจริงๆ คือ ลิ้นนี่แหละเพราะไม่มีเล็บ ขูด ขีด ข่วน และไม่มีข้อกระดูกแข็งๆทำให้เจ็บ

ผมจะใช้โหมโรงอย่างน้อย 2/3 ของการมีเซ็กส์เลยนะให้แฟนเครื่องร้อนจัดๆก่อน (ระว่างนั้นเธอก็กินเราคืน 69 ไง :-* )

หรือใช้แก้มือกรณีเราพลาดเสร็จก่อน เพราะจะทำให้เธอเสร็จด้วยแน่ๆ

สาเหตุที่เธอ(ทำเป็น)ไม่ชอบผมว่ามาจากการที่เธอไม่มั่นใจในตัวเองมากกว่า เช่น สภาพของประตูหน้าดูไม่สวย ปีกเล็กปลิ้น ห้อย ย้อย ยาน คล้ำ ดำ ด่าง กลัวมีกลิ่น (กลัวเห็นคุณกินๆ อยู่แล้วหน้ามืดสลบเงี้ย ฝังใจตาย  ;D)

ก็ชวนอาบน้ำ เอาสบู่เฉพาะที่ล้างให้เป็นการโหมโรงไปก่อนเลย (อย่างน้อยก็มั่นใจเรื่องกลิ่นขึ้น เอาจริงๆมันก็มีกลิ่นเฉพาะตัวจากภายในอยู่ดีแหละ แต่ผู้ชายเค้ารับได้อย่าห่วง)

แปรงฟันบ้วนปากด้วยเอา (เย็น...บอกเลย  ;D )

คู่ผมปกติอาบน้ำก่อนบรรเลงอยู่แล้ว เลยค่อนข้างมั่นใจกันและกันน่ะ

ออฟไลน์ myman

• *
  • พลังน้ำใจ: 5

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 11:47:58 pm »

ผมว่าผู้หญิงส่วนใหญ่น่าจะชอบนะครับ โดนเลียมันก็ต้องเสียว มีใครบ้างไม่ชอบเสียว แต่ที่เขาไม่ให้ในบางครั้งอาจจะเพราะว่าไม่มั่นใจเพราะกลัวของตัวเองมีกลิ่น ส่วนมากสาวๆเขาบอกผมมางี้ครับ

ออฟไลน์ nutty331

• ผู้คุมกฏ
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 03:33:24 am »

ถ้าเป็น nut น่ะไม่เลียให้มีเคือง ต้องเลียให้เสร็จก่อนโดยท่า69 แล้วใส่ต่ออย่าให้ค้าง nutเสร็จ2รอบเลยล่ะ  เหมือนหัวใจจะวาย

ออฟไลน์ midori

• ผู้คุมกฏ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 12:22:57 am »

ชอบมากๆถึงมากที่สุดเลยนะ สามีทำให้ทีตาค้างแทบขาดใจตาย ตอนร่วมเพศใหม่ๆทำจนเราถึงแล้วค่อยสอด แต่ตอนนี้แค่อยากให้ไม่ไหว ไม่ต้องเลียจนถึง แค่พอเสียวขาดใจแล้วค่อยสอด เราชอบถึงแบบสอดจู๋  มีบ้างโดนแกล้งให้ถึงแบบเลีย

ออฟไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 175

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 12:26:31 am »

ชอบมากๆถึงมากที่สุดเลยนะ สามีทำให้ทีตาค้างแทบขาดใจตาย ตอนร่วมเพศใหม่ๆทำจนเราถึงแล้วค่อยสอด แต่ตอนนี้แค่อยากให้ไม่ไหว ไม่ต้องเลียจนถึง แค่พอเสียวขาดใจแล้วค่อยสอด เราชอบถึงแบบสอดจู๋  มีบ้างโดนแกล้งให้ถึงแบบเลีย

ข้อมูลแน่นมากครับ ขอขอบคุณคอมเมนต์ดีๆจากสุภาพสตรี :D

ออฟไลน์ bb646

• ผู้คุมกฏ
  • กูรูเรื่องเพศ
  • พลังน้ำใจ: 15

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:51:26 am »

แฟนผมก็ชอบให้เลียนะ...แต่เธอไม่ค่อยมี เสียง ซีด คราง เท่าไร แม้กระทั่งตอนร่วมรัก
มีเฉพาะตอนเธอเสร็จ แป็บนึง....ไม่รู้ทำไม

ออฟไลน์ ปีศาจยิ้มหวาน

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 05:54:50 pm »

ชอบคะ ชอบมากด้วย แต่บางทีเราแค่ไม่มั่นใจในกลิ่นอ่ะคะ
แต่ชอบนะคะ

ออฟไลน์ urokman

• พ่อค้าน่าเชื่อถือ
  • ประสบการ์เพียบ
    • สมุนไพรยาผู้ชาย

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 12:43:46 pm »

ชอบคะ ชอบมากด้วย แต่บางทีเราแค่ไม่มั่นใจในกลิ่นอ่ะคะ
แต่ชอบนะคะ

ผมก็เคยเจอผู้หญิงมีกลิ่นขอบอกว่ามันโหดร้ายมากคับ

ออฟไลน์ sevenfun

• *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • เข้ามาพูดคุยกันได้คร้าบ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 07:31:04 am »

เรื่องกลิ่นสำคัญมากเลยครับ ถ้าสะอาดนี่ถึงไหนถึงกัน แต่ถามว่าผู้หญิงชอบให้เลีย ผมต้องได้เลยครับ ส่วนใหญ่ชอบครับผม  ;)

ออฟไลน์ bowzo

• ชอบคุย เฮฮา ตลก
  • ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 31

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 09:32:40 am »

สั้นๆได้ใจความค่ะ "ชอบค่ะ"  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ gangbank

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 6

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 05:30:34 pm »

สำหรับผม ส่วนใหญ่ ฝ่ายหญิงจะชอบนะครับ  เพราะตอบโจทย์ ตรงจุดตามที่ควรจะได้รับบ้าง  การสอดใส่ในหลายๆครั้ง องศาและการเคลื่อนที่  อาจจะทำมุมที่ไม่สัมผัสกับจุดรับรู้ความรู้สึกครับ  สำหรับผมแล้ว เธอต้องการมากครับทำทีไร เธอสำเร็จถึงปลายทางทุกที  เธอมักชอบกว่าการสอดใส่อีกครั้ง ลิ้นจะมีความนุ่มกว่านิ้ว  ทำให้ไม่มีความรู้สึกระคายเคือง และลิ้นก็จะมีน้ำลายออกมาตลอด ทำให้ไม่เกิดอาการแห้งด้วยครับ