ภรรยาของผมแต่งตัวโป้เปลือยให้ให้ความสุขสนุกให้พ่อของผมเย็ดหีจะมีปัญหาใหมครับ

หัวข้อ: ภรรยาของผมแต่งตัวโป้เปลือยให้ให้ความสุขสนุกให้พ่อของผมเย็ดหีจะมีปัญหาใหมครับ  (อ่าน 454 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีว่าปัจจุบันนี้ภรรยาของผมออกจากงานออฟฟิศมาอยู่บ้าน พ่อกับแม่ของผมชอบลูกสะไภ้เซ็กซี่ และไม่อาย จึงบอกภรรยาของผมว่าตอนนี้ไม่ได้ทำงานอยู่บ้านใส่แค่ชุดชั้นในก็พอนะ ซึ่งผมเองก็สนับสนุนด้วย ดังนั้นตอนกลางคืน ภรรยาของผมจะใส่แค่ชุดชั้นใน ส่วนตอนกลางวันจะใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยปกติ แต่เริ่มจากเมื่อวานนี้ ตั้งแต่ตอนเช้าภรรยาของผมอยู่ภายในบ้านโดยที่ใส่เพียงแค่ชุดชั้นใน และภรรยาของผมก็ให้ความสุขและสนุกแก่พ่อของผมโดยการถ่างขาให้เย็ดหีเรียบร้อยแล้ว ดังนั้น
1. ถ้าผมจะโล๊ะเสื้อผ้าของภรรยาทั้งหมดทิ้งจะไปเหลือแค่ชุดชั้นในให้เธอใส่จะมีปัญหาใหม เพราะภรรยาของผมไม่อยากจะใส่แล้ว และพ่อของผมก็ชอบลูกสะไภ้โป้เปลือย
2. ภรรยาของผมแต่งตัวโป้เปลือยให้ให้ความสุขสนุกให้พ่อของผมเย็ดหีจะมีปัญหาใหมครับ
3. พอดีว่าหลังโราคระบาดหมดไป ใหน ๆ ภรรยาของผมก็โป้แล้วญาติของผมมาชวนให้ภรรยาของผมไปทำงานบริการในร้านอาหารกลางคืนจะดีใหมครับ

Facebook Comments