มีสาวๆคนที่ไหนที่ชอบให้หนุ่มๆมายืนเอาเป้าเบียดก้นแน่นๆ บนรถเมล์ หรือ BTS บ้างครับ

หัวข้อ: มีสาวๆคนที่ไหนที่ชอบให้หนุ่มๆมายืนเอาเป้าเบียดก้นแน่นๆ บนรถเมล์ หรือ BTS บ้างครับ  (อ่าน 1440 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chikan

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ไม่ทราบว่ามีสาวคนที่ไหนบ้างครับ ที่ชอบแนวๆแอบเสียว แบบแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง ยกตัวอย่างโดนเป้าผู้ชายเบียดก้นแน่นๆบนรถเมล์ บางคนยืนให้เบียดเลย บางคนเดินหนี ผมทำแบบนี้บ่อย เลยอยากถามความรู้สึกว่าสาวๆ คิดยังไงบ้างครับ มีสาวที่ชอบแนวนี้มั้ย รู้ว่าโดนทำแต่แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องแล้วแอบเสียวแบบเก็บอาการ หรือมีใครโดนแบบไหนมาบ้างแบบนี้ที่แอบมีอารมยังไงบ้างครับ ผมดีผมแอบทำบ่อยๆ อยากมีเพื่อนสาวๆที่ชอบแนวเดียวกันคุยด้วยกันครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 5

ชอบนะแต่ถ้ามาแบบจิตๆหน่อยก็ไม่ไหวเหมือนกัน เราดูท่าทางออกว่าคนไหนไม่ได้ตั้งเรายอมให้เบียดแต่โดยดีเลย555 มีอยู่ครั้งนึงขึ้นเรือกลองแสนแสบกลับบ้านช่วงเย็นๆคนมันจะแน่นมากเราดันไปยืนตรงกลางระหว่างผู้ชาย 2 คนแล้วมันแน่นจนขยับตัวไม่ได้เลย แล้วเรือคลองแสนแสบถ้าใครเคยนั่งจะรู้ว่าขับกับโหดมาก ก้นเราเบียดกับเป้าคนข้างหลังแบบเต็มๆ แล้วคนข้างเราก็ตัวใหญ่เวลาเรือแบรกคือโดนอัดเต็มๆ แล้วเราก็รู้สึกว่าเป้าคนข้างหลังเหมือนจะแข็งๆขึ้นแล้วมันน่าจะใหญ่มากด้วย เรานี่เสียววาบๆตลอด เราลองขยับๆก้นดูมันก็ถูตลอด แุถมนมเรายังบดบี้กับหลังคนข้างหน้าด้วยโคตรฟิน แทบอยากจะชวนไปถูกันต่อนที่ห้องเลยแต่ก็ไม่กล้า ยอมรับเลยว่าเสียวมากแฉะไปหมดเลย

ออฟไลน์ beyond words

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 18

ผมนี่ไม่กล้าทำเลย กลัวโดนตบ 555

อยากไป "เบิร์นเยี่ยม" กับ "ฟินแลนด์"

• *

ผมก็เคยไปเบียดที่เรือคลองแสนแสบบ่อยๆนะครับ อยากไปยืนซ้อนข้างหลังจัง อิอิ

• *

มีสาวๆคนไหนชอบแนวนี้ ทักLine มาคุยกันนะครับ Line ID:chikanhito มาได้นะครับ จิงใจคุยกันครับ