แม่ขอมีอะไรด้วย ทำไงดีครับ

หัวข้อ: แม่ขอมีอะไรด้วย ทำไงดีครับ  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bigboss

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แม่ขอมีอะไรด้วย ทำไงดีครับ
« เมื่อ: มกราคม 02, 2022, 12:18:30 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เมื่อวานผมนอนเล่นมือถืออยู่ดีๆ แม่ก็เปิดห้องผมแล้วเข้ามานั่งข้างๆ ผมก็ไม่อะไรครับ จู่ๆเขาก็มาขอผมมีอะไรด้วย ผมก็เกร็งๆครับ เลยแกล้งทำเป็นว่าเพื่อนโทรมาและรีบเข้านอน วันนี้ผมก็มานั่งคิดว่าควรพูดไรดี แต่ในใจก็คิดอยากมีSexบ้างเหมือนกันแต่ก็กลัวๆทำไม่เป็น อยากสอบถามครับ มีแม่ๆคนไหนเคยมีความคิดแบบนี้หรือไปขอมีอะไรกับลูกชายแบบนี้บ้างครับ แล้วคิดจะทำจริงๆมันทำได้ไหมครับ(แค่sexนะครับ ไม่เกี่ยวกับเรื่องศีลธรรม)

Facebook Comments

ออนไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: แม่ขอมีอะไรด้วย ทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2022, 10:27:58 am »

อยู่แถวไหนล่ะครับ..เดี่ยวผมไปช่วยทำก็ได้

ขออภัยนะครับ..