เจอแฟนเก่าอีกครั้งจากสาวเรียบร้อยกลายเป็นเซ็กซี่ผิดปกติใหมครับ

หัวข้อ: เจอแฟนเก่าอีกครั้งจากสาวเรียบร้อยกลายเป็นเซ็กซี่ผิดปกติใหมครับ  (อ่าน 1057 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

พอดีวันเสาร์ที่ผ่านมาผมไปเจอแฟนเก่าคนหนึ่ง... เห็นเธอเปลี่ยนไปครับ สมัยก่อนที่คบกับผมนั้นเธอเป็นคนเรียบร้อย แต่งตัวก็เรียบร้อย พอตอนนี้เธอมีแฟนใหม่เป็นฝรั่ง เธอกลับกลายเป็นสาวเซ็กซี่ ใส่ชุดว่ายน้ำบิกินี่ ณ สระว่ายน้ำ โดยไม่เขินอายเลย สุดท้ายพากันไปเปิดห้อง เย็ดกันสามคน จนฟิน เธอนั้นอนุญาติให้ผมตั้งกล้องบันทึกไว้ ให้ผมดูเป็นที่ระลึกส่วนตัวแต่ห้ามเผยแพร่ แต่ผมตัดสินใจไม่ถ่ายดีกว่าครับ แบบนี้เธอผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments