แฟนผมกับน้องชาย จะดีไหมถ้าจะกลับมา....อีกครั้ง

หัวข้อ: แฟนผมกับน้องชาย จะดีไหมถ้าจะกลับมา....อีกครั้ง  (อ่าน 1768 ครั้ง)

ออนไลน์ Cuck1234

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผู้ชายคนแรกที่เปิดซิงแฟนผมตอนอายุ 22 คือ น้องชายเธอ (ลูกพี่ลูกน้อง) ตอนนั้นเค้าอายุแค่ 18 แต่แฟนบอกว่าเจ็บมาก คงเพราะน้องเธอตัวใหญ่ (สูง 189) แหนบอกว่าตอนนั้น แอบคบกันได้เกือบปี โดนเอาบ่อยอยู่ มีอะไรกันก็เสียวนะแต่ไม่เคยถึง มันอึดอัด แน่นๆ เจ็บๆ เหมือนเข้ากันไม่ค่อยได้ จนมาเจอผม คบกับผม เลยต้องเลิกกันไป นี่ก็ผ่านมาสิบกว่าปีแล้ว แฟนมีลูกกับผม 2 คน ทำหมันแล้ว ผมเลยถามแฟนว่า วันนี้คิดอย่างไรกับน้องชาย แฟนก็บอกว่าผูกพันนะเพราะโตด้วยกันมา และเป็นรักแรก ผู้ชายคนแรกของเธอด้วย ทุกวันนี้ เวลาแฟนกลับบ้าน ตจว. ก็ยังเจอกัน แต่ไม่เคยเกินเลย ผมเลยคิดว่าให้เค้า 2 คน กลับมาแอบมีความสัมพันธ์กัน เพื่อเติมสีสันเรื่องเซ็กส์ ให้ผมและแฟน อยากรู้ด้วยว่าถ้าแฟนกลับไปโดนอีกครั้ง จะรู้สึกอย่างไร จะดีไหมครับแบบนี้ เพราะอย่างไรเรื่องนี้ ก็เป็นความลับอยู่แล้ว แฟนก็ไม่เปลืองตัวอะไรด้วย เพราะเคยๆกันมาอยู่แล้ว แต่แค่ตอนนั้นแฟนยังสาว น่าจะโดนของใหญ่เลยเจ็บ กลับมารีเทินอีกครั้งจะฟินไหมครับ แล้วจะมีปัญหาอะไรตามมาไหมในมุมมองเพื่อนๆ ขอความเห็นหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2021, 10:57:13 am โดย Cuck1234 »
Facebook Comments

ออนไลน์ เบียร์ จอมเสียบ

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: แฟนผมกับน้องชาย จะดีไหมถ้าจะกลับมา....อีกครั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2021, 11:21:41 pm »

ได้ครับ เซ็ก คือ ความสุข ความเติมเต็มให้กันเเละกันเเต่ต้องมีกฏกติกาชัดเจนว่าเราเเค่สนุกกัน เเค่เติมสีสันให้กัน พอเราเอากันเสร็จ ก็คือ จบที่ตรงนั้นครับ ส่วนตัวผมกับเเฟนก็อยู่ในวงการ สวิงกิ้ง มานานเเล้วมีคู่ออกประจำไม่คิดจะเปลี่ยนคู่เพราะถูกใจ มันช่วยเติมเต็มสีสันเรื่องเซ็กได้ดีมากๆครับ มีไรทำเยอะ เเฟนมีความสุขมากขึ้น ตื่นเต้น สุดๆ ท้ายสุดคือเราทำเพื่อความสุข ลองดูนะครับ เเต่อยากจะชวนเม้าล์ หลังไมค์มาทิ้ง ไลน์ ไว้หน่อยครับ

ออฟไลน์ kyojungna

• ประสบการ์เพียบ
  • พลังน้ำใจ: 1

Re: แฟนผมกับน้องชาย จะดีไหมถ้าจะกลับมา....อีกครั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2021, 11:16:57 am »

ถามเค้าดูก่อนครับ ว่าเค้ายินยอมไหม  ถ้าเค้ายินยอมก็บอกช่วยเติมเต็มความสุขของกันและกันครับ

จะรอฟังผลครับ