ผมมีsexกับแม่ตัวเอง

หัวข้อ: ผมมีsexกับแม่ตัวเอง  (อ่าน 1345 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ryuzaki007

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ผมมีsexกับแม่ตัวเอง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2021, 12:44:55 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผมเป็นลูกชายคนเดียวของแม่ พ่อกับแม่แยกทางกัน พ่อไปมีครอบครัวใหม่ ส่วนมีไม่มีใคร อยู่กับผมแค่ 2 คนแม่ลูก แม่ผมเป็นสวยใสน่ารัก ตัวเล็ก ผิวขาว ถึงแม่นมจะเล็กไปหน่อย แต่ผมก็ชอบแอบมองแม่ รูปร่างแม่ทำให้ผมมีอารมณ์ทางเพศ ผมใฝ่ฝันเสมอว่าสักวันจะได้มีsexกับแม่และวันนั้นก็มาถึง ก็คือคืนวันลอยกระทงปี 2564 ล่าสุดนี้เองครับ (ผมลืมบอกผมไม่ได้พักอยู่กับแม่ ผมย้ายมาอยู่ใกล้ที่ทำงาน เดินทางสะดวก) ในคืนวันลอยกระทงแม่ก็ได้มาหาบอกว่าจะค้างด้วยสักคืน ไอ้ผมก็หนุ่มโสด ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว พอตกเย็นผมกับแม่ก็ชวนกันไปลอยกระทง เสร็จสักประมาณ 2 ทุ่มก็กลับมาถึงห้อง ก็อาบน้ำอาบท่าจนเสร็จกันก็เตรียมตัวจะนอน ชุดนอนแม่นี้แบบว่าเซ็กซี่สุดเลยครับ เป็นผ้าแบบบางๆ โดนน้ำทีเห็นถึงเนื้อใน แม่ก็ใส่แบบนี้แต่ไหนแต่ไรแล้ว ผมเห็นตั้งแต่เด็กๆ ห้องผมมันก็มีเตียงเดียวเนาะ จากที่เป็นแม่ลูก อยู่บ้านก็นอนด้วยกันประจำ ไม่ถือสาอะไร ก็นอนเตียงเดียวกันนี่แหละครับ ก็ขึ้นเตียงนอนคนล่ะหันหลังชนกัน ผมก็นอนเล่นโทรศัพท์ไปสักพักประมาณ 4 ทุ่ม ผมหันกลับมาแม่ก็หลับซะแล้ว แต่สิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็คือ ชุดนอนแม่มันขึ้นมากอดอยู่บนหัว มันทำให้เห็นรูปร่างสวดทรงองค์เอวแม่หมดทุกสัดส่วนเลย ผมจ้องมองอยู่นาน กลืนน้ำลายหลายอึกเลยครับ และแล้วผมก็ตัดสินใจ เอาว่ะ เป็นไงเป็นกัน ผมก็ได้เอาน้องชายไปถูตรงร่องก้นของแม่จนแฉะ ผมก็ค่อยๆเอาน้องชายสอดใส่เข้าไป คือแบบว่าน้องสาวแม่ฟิตมากเลยครับ ผมเอานิ้วกลางเคลียทางยังลำบางเลยครับ แต่สุดท้ายก็เอาเข้าไปจนได้ ผมก็เริ่มบรรเลงลีลาสุดเร้าใจจนแม่ร้องครางออกมา แม่ไม่ขัดขืนอะไรผมก็จัดไป 4-5 รอบก็เพลียหลับไป ตื่นมาแม่ก็กลับไปแล้ว ตอนที่มีsexผมก็ได้ถ่ายคลิปไว้เป็นที่ระลึกด้วย อิอิ
#วันนี้ เสาร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2564 คุณแม่ผมว่าจะมาหาสักสองสามวัน เหตุการณ์จะเป็นยังไง ประวัติศาสตร์ซ้ำรอยไหม เดี๋ยวมาอัพเดทครับ  ;D ;D

Facebook Comments