อยากให้มีคนนั่งมองเวลามี sex กับแฟน เข้าข่ายไหมครับ

หัวข้อ: อยากให้มีคนนั่งมองเวลามี sex กับแฟน เข้าข่ายไหมครับ  (อ่าน 968 ครั้ง)

ออฟไลน์ unlimitelove

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมกับแฟนคุยกันอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศ อยากรู้ว่าจะเสียวขึ้นไหม คุยกันว่าอยากหาใครสักคนมานั่งดื่มนั่งคุยกัน แล้วผมกับแฟนก็จะมี sex กัน 2 คน อยากทราบว่าเป็นโรคจิตหคือเปล่าที่คิดจะทำแบบนี้ครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ suchada_bbw

• เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • **
  • พลังน้ำใจ: 4

Re: อยากให้มีคนนั่งมองเวลามี sex กับแฟน เข้าข่ายไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 08:50:36 pm »

มันเป็นเรื่องรสนิยมนะ ถ้าไม่เดือดร้อนก็ไม่ผิดอะไรหรอก มีให้เห็นเยอะแยะแนวนี้ถึงว่าไม่แปลกค่ะ

ออนไลน์ pump1

• *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: อยากให้มีคนนั่งมองเวลามี sex กับแฟน เข้าข่ายไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2021, 11:30:05 am »

อยากไปนั่งดูเลยครับ...

ออฟไลน์ ddd01

• *
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2021, 08:35:34 am »

ผมมีเซ็กส์กับภรรยาให้พ่อแม่นั่งดูครับ