อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex

หัวข้อ: อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex  (อ่าน 938 ครั้ง)

ออฟไลน์ unlimitelove

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2021, 03:35:22 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือผมกับแฟนคุยกันอยากลองเปลี่ยนบรรยากาศ อยากรู้ว่าจะเสียวขึ้นไหม คุยกันว่าอยากหาใครสักคนมานั่งดื่มนั่งคุยกัน แล้วผมกับแฟนก็จะมี sex กัน 2 คน อยากทราบว่าเป็นโรคจิตหคือเปล่าที่คิดจะทำแบบนี้ครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ balron

• *

Re: อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2021, 12:06:02 am »

มันเป็นความชอบครับไม่ใช่โรคจิต แต่ถ้าคนนั่งดูเป็นผู้ชาย มันมักจะลงเอยด้วยการ 2-1 นะครับ 555 ต้องให้แฟนคุณเตรียมพร้อมรับอีกคนไปด้วย

ออนไลน์ pump1

• *

Re: อยากให้มีคนนั่งดูเวลามี sex
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2021, 08:16:08 am »

ไม่ใช่โรคจิตหรอกครับบบบ ก็จะสร้างความตื่นเต้น ลุ้นๆ เพิ่มมากขึ้นแน่ๆ

ผมก็สนใจนั่งดูนะครับบบบบ