ภรรยาอ้อนขอมีเซ็กส์หมู่ต่อเนื่อง

หัวข้อ: ภรรยาอ้อนขอมีเซ็กส์หมู่ต่อเนื่อง  (อ่าน 1785 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ภรรยาอ้อนขอมีเซ็กส์หมู่ต่อเนื่อง
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2021, 04:47:39 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ปัจจุบันนี้ภรรยาของผมนั้นลาออกจากสาวออฟฟิศมาอยู่บ้านแล้ว แต่พอดีว่า เมื่อเช้าวานนี้ (วันพุธ) พวกเพื่อนร่วมงานเก่าของเธอชวนไปสังสรรค์ที่บ้าน ส่วนผมนั้นออกไปทำงานออฟิศ ซึ่งตอนแรกผมก็ไม่ทราบว่า ที่บ้านของเพื่อนร่วมงานของภรรยาของผมนั้น เขามีสระว่ายน้ำด้วย ซึ่งหลังเลิกงานภรรยาโทร.มาหาให้ผมและไป พอผมแวะไปถึงก็เห็นเธอใส่บิกินี่เกาะอกตัวจิ๋วนั่งริมสระว่ายน้ำ ส่วนเพื่อนชายของเธอสามคนก็ใส่แค่กางเกงว่ายน้ำแบบนี้ นั่งกินกันข้างสระด้วย มีทั้งจับนม มือล้วง ภรรยาของผมก็ยอมให้ทำแต่โดยดี เหมือนว่าเธอเกิดอารมณ์ทางเพศอย่างมาก ผมเดาในใจว่าเธอคงจะกินยาปลุกอารมณ์เข้าไปหล่ะมั้ง ภรรยาบอกผมว่าชุดบิกินีชุดนี้เพื่อนของเธอซื้อให้ เพื่อนชายของภรรยาของผมทั้งหมดก็เลยเชียร์ให้ผมเย็ดภรรยาของผมข้างวงสังสรรค์ตรงนั้นเลย ภรรยาของผมก็บอกว่า ก็เย็ดสิ ผมก็เลยรีบถอดเสื้อผ้าเปลือยล่อนจ้อน เดินเข้าไปถอดชุดบิกินี่ภรรยาเย็ดเธอข้างสระว่ายน้ำเลย หลังจากเย็ดเสร็จ เธอก็เดินตัวเปลือยเข้าบ้าน หอบเสื้อยืด กระโปรงยีนส์สั้น และชุดชั้นในที่เธอใส่ออกจากบ้านคืนผมมา เธอบอกผมว่าจะจะเปลือยล่อนจ้อนนอนถ่างขาให้เขาเอาควยเย็ด แล้วทั้งหมดก็ชวนผมไปเซ็กส์หมู่ต่อ แต่ผมขอตัวกลับบ้านเพราะเหนื่อยจากการทำงานมาก่อนแล้ว และวันนี้ ขณะนี้ภรรยาของผมกำลังเย็ดกับชายคนแรกอยู่ที่ห้องครัวของบ้าน ผมจะรอเย็ดคนสุดท้ายคงจะดึก ๆ พอดีภรรยาของผมก็สนุก เธอชอบที่เปลือยล่อนจ้อนหลบในบ้านให้ชายหนุ่มมาแทงควยเย็ดหีแบบนี้ ผมเลยไม่ได้เอาเสื้อผ้าของเธอมา เย็ดวันสุดท้ายเย็นวันอาทิย์ผมค่อยเอามา เพราะภรรยาของผมอ้อนขอเปลือยล่อนจ้อนมีเซ็กส์ต่อเนื่องถึงวันอาทิตย์ ไม่รู้ว่าแบบนี้ภรรยาของผมจะหักโหมไปใหม แต่เธอบอกว่าสนุกมากครับ

Facebook Comments