ยุคสมัยนี้มีเซ็กส์ นอกที่พัก นอกบ้าน ลำบาก จังครับ

หัวข้อ: ยุคสมัยนี้มีเซ็กส์ นอกที่พัก นอกบ้าน ลำบาก จังครับ  (อ่าน 1208 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ในทุก ๆ วัน หลังเลิกงานกลับมาบ้าน ตอนกลางคืน ผมกับภรรยา จะใส่แค่กางเกงในและชุดชั้นในอยู่บ้าน อยูอาศัยกับพ่อและแม่ของผม ถ้ามีเซ็กส์ก็จะมีกันให้คนในบ้านดู แต่ตอนนี้ผมกับแฟนมีความรู้สึกอยากจะใส่แค่ชุดชั้นในและกางเกงในออกไปเดินเล่นข้างนอก มีเซ็กส์กันที่ข้างนอกบ้าน แต่ถ้าจะไปมีเซ็กส์กันที่เปลี่ยว ๆ เช่น ในสวนยางพารา สวนพลไม้ หรือ กระท่อมเถียงนากลางทุ่งนาของครอบครัว ในตอนค่ำ ๆ ดึก ๆ ถึงแม้จะเป็นที่ห่างใกลผู้คน แต่ก็กลัวจะมีคนเห็นและถ่ายคลิปไปเผยแพร่อยู่ดี ยุคสมัยนี้มีเซ็กส์นอกที่พักลำบากจังครับ

Facebook Comments