แฟนไม่เลีย

หัวข้อ: แฟนไม่เลีย  (อ่าน 45585 ครั้ง)

ออฟไลน์ nobody

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

แฟนไม่เลีย
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 04:18:13 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

คือเราเคยมีแฟนก่อนหน้านี้เราก็ใช้ปากให้กันและกันนะคะ คือเรื่องใช้ปาก ดูดเลียเราเข้าใจว่ามันเป็นเรื่องปกติ สำหรับเรา
แล้วพอมีคบกับแฟนคนปัจจุบัน เราก็ใช้ปากให้เขาทุกครั้งแล้วดูเขาก็ชอบนะ แล้วบางทีเราจะทำท่า 69 แล้วพอเราขึ้นไปคร่อมเขา
ตำแหน่งตรงกัน เขาก็ใช้มือถูๆ แต่ไม่ยอมเลียให้เราทั้งที่เรากำลังดูดของเขาอยู่และเราก็มีอารมณ์มากด้วย เขาใช้นิ้วมือเขี่ยๆ มันก็เสียวๆแสบๆ ผู้หญิงทุกคนคงเข้าใจ ว่ามันรู้สึกยังไง เราลองเอามือปาดน้ำน้องเรามาดม ก็ไม่ได้มีกลิ่นนะ แต่ก็ไม่กล้าถามว่าทำไมเขาไม่ เลียเพราะเราเพิ่งจะคบกันมาได้ไม่ถึงเดือน คือเราอยากถามตรงๆแต่ไม่กล้า แต่ถ้าเขาไม่เลียไปตลอดชีวิตเราก็ไม่รู้ว่าจะรับได้มั๊ย เพราะเราชอบเรื่องอย่างว่ามากเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2015, 09:57:25 am โดย admin »
Facebook Comments

ออฟไลน์ toto24

• *

Re: แฟนไม่เลีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 04:50:14 pm »

ตอนผมเรียนมัธยมผมก็แหยงๆนะครับ ตอนนี้แก่แล้วบางทีไปเที่ยวหมอนวด ถ้าคนไหนยังสภาพดีๆ ก็อดใจไม่ได้ที่จะต้องทาสี น้องบางคนมีกลิ่น ผมยังไม่เกี่ยงเลยฮ่าๆๆ  ;D

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:09:24 pm »

อืมมม มันพูดยาก

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:22:18 pm »

ผมชอบเลียจะตาย ไม่รู้เป็นไรต้องเลียทุกทีอ่ะ แต่ก็ดันเจอคนที่ไม่ชอบอม เซงเลย

ออนไลน์ admin

• สนใจ DVD สอนนวดเฉพาะจุดสตรี PM มาได้เลย
  • Administrator
  • ดาราหนังโป๊ยกมือไหว้
  • พลังน้ำใจ: 162

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:51:16 pm »

ผมชอบเลียจะตาย ไม่รู้เป็นไรต้องเลียทุกทีอ่ะ แต่ก็ดันเจอคนที่ไม่ชอบอม เซงเลย

แอดมินก็ชอบ

ออฟไลน์ goynaka

• *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 06:10:28 pm »

ของเราเลียนะคะ แต่ 2 เดือนแล้วยังไม่ทำเลย  :'(

ออฟไลน์ pumpui_555

• *

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 02:43:36 pm »

ผมว่า เรื้อง SEX มันก่อไม่ใช้ทั้งหมดของชีวิตนะครับแต่เราก็ขาดมันไม่ได้ (เหมือนกัน อิอิ)

คือ ก็ให้คุยกันตรง ๆ เลยครับว่าชอบแบบไหน ยังไง แต่มีปัญหาที่ตรงโอกาสที่จะคุย
นะครับ ผมว่าควรจะเลือก ตอนที่มีอะไรกันเสร็จแล้ว ก็คุยเลยอาจจะคุยตรงหรือ อ้อมก็ได้นะครับ
เพราะบางที่ผู้ชายบางคนอาจไม่เปิดใจครับ

อันนี้ส่วนตัวผม ภรรยาผมบอกที่อยางครับที่ต้องการ ช่วงแรกที่ได้ฟังก็รับไม่ได้นิดหนึ่ง
แต่คิดไปคิดมาก็ อืมนะนี้เมียเรานิ ถ้าเค้าต้องการเรื่องอะไรเราจะทำให้ไม่ได้

เรื่องพวกนี้ต้องคุยกันครับถึงจะแฮปปี้

ออฟไลน์ momoto

• *

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 07:52:17 pm »

ผมว่า เรื้อง SEX มันก่อไม่ใช้ทั้งหมดของชีวิตนะครับแต่เราก็ขาดมันไม่ได้ (เหมือนกัน อิอิ)

คือ ก็ให้คุยกันตรง ๆ เลยครับว่าชอบแบบไหน ยังไง แต่มีปัญหาที่ตรงโอกาสที่จะคุย
นะครับ ผมว่าควรจะเลือก ตอนที่มีอะไรกันเสร็จแล้ว ก็คุยเลยอาจจะคุยตรงหรือ อ้อมก็ได้นะครับ
เพราะบางที่ผู้ชายบางคนอาจไม่เปิดใจครับ

อันนี้ส่วนตัวผม ภรรยาผมบอกที่อยางครับที่ต้องการ ช่วงแรกที่ได้ฟังก็รับไม่ได้นิดหนึ่ง
แต่คิดไปคิดมาก็ อืมนะนี้เมียเรานิ ถ้าเค้าต้องการเรื่องอะไรเราจะทำให้ไม่ได้

เรื่องพวกนี้ต้องคุยกันครับถึงจะแฮปปี้

เห็นด้วย

ออฟไลน์ nidnoi

• *

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 11:44:12 am »

แฟนนิดทั้งเลียทั้งดูดทั้งเม้มเลยค่ะ เสียวมากๆที่จริงอยากให้เขาเลียอย่างเดียวไม่อยากให้เอาใส่เพราะเอาใส่แล้วแสบ

ออฟไลน์ fayman

• *

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 12:15:59 pm »

ชอบเลียมากกว่าใส่งั้นคงต้องเปลี่ยนเป็นชอบทอมดีกว่านะผมว่าเลียแน่ๆ

ออฟไลน์ sukanda

• *

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:05:44 pm »

เรากับแฟนไม่เลียแค่ตรงนั้นกันนะ เลียทั้งตัวเลย  :D

ออฟไลน์ ILOVE69

• ผู้คุมกฏ
  • เริ่มหัดช่วยตัวเอง
  • พลังน้ำใจ: 2

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 01:49:18 pm »

เรากับแฟนไม่เลียแค่ตรงนั้นกันนะ เลียทั้งตัวเลย  :D

ชอบอันนี้อ่ะ อิอิอิ

ออฟไลน์ viwee

• *

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 09:16:21 pm »

ชอบเลียมากกว่าใส่งั้นคงต้องเปลี่ยนเป็นชอบทอมดีกว่านะผมว่าเลียแน่ๆ

แหมก็ว่าไป เราก็ชอบโดนเลียนะ แต่ก็ไม่ให้คนอื่นเลียนอกจากสามี นะคะ

ออฟไลน์ send2008

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:34:55 am »

โลกนี้ไม่มีอะไรที่พอดีเลยเนอะ

ออฟไลน์ HopperTH

• *
  • พลังน้ำใจ: 1

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2013, 11:50:32 pm »

ผู้ชายบ้างคนอาจจะรู้สึก(ขอโทษนะครับ)ขยะแขยงตรงนั้นของผู้หญิง ยิ่งถ้าครั้งแรกได้กลิ่นที่ไม่ดีละก็ ครั้งแต่ไปจะจำขึ้นใจและจะไม่ค่อยกล้ากว่าเดิม เพราะเพื่อนผมเป็มมาแล้ว ทางที่ดีก็ลองถามดูครับว่าอยากลองให้ปากทำตรงนั้นของเรามั้ย ถ้าเขาไม่ก็ลองถามดูว่าเพราะอะไรยังไง จะได้เข้าใจกันครับ