ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายของเธอ

หัวข้อ: ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายของเธอ  (อ่าน 565 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ภรรยามีเซ็กส์กับพี่ชายของเธอ
« เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 05:01:52 pm »

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

เรื่องราวมีอยู่ว่า เมื่อเกิดโรคระบาด ภรรยาสาวของผมมนั้นได้ออกจากงานออฟฟิศมาอยู่บ้านเป็นแม่บ้าน ผมจึงเกลี่ยกล่อมภรรยา ขอให้เธอใส่แค่ชุดชั้นในอยู่บ้านก็พอ เพราะว่าผมชอบเห็นเธอแต่งตัวโป้ ๆ ผมเกลี่ยกล่อมอยู่หลายวัน กว่าภรรยาของผมจะยอมใจอ่อน ยอมตกลง ผมจึงเปิดตัวด้วย ด้วยการให้ภรรยาใส่แค่ชุดชั้นในและผมใส่แค่กางเกงในตัวเดียวนั่งรับประทานอาหารเย็นกับพ่อและแม่ของผม และหลังจากนั้นก็พี่และแม่ของภรรยา เป็นแบบนี้มาทุกวัน โดยที่ภรรยาของผมจะใส่แค่ชุดชั้นในแค่ช่วงตอนเย็น ส่วนตอนกลางวันอยู่บ้านก็จะใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยปกติ จนกระทั่งต้นเดือนที่ผ่านมา พ่อกับแม่ของผมก็บอกว่าชอบเห็นภรรยาผมใส่แค่ชุดชั้นในเซ็กซี่มาก ต่อไปตอนกลางวันอยู่ในบ้านก็ไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก ใส่แค่ชุดชั้นในก็พอแล้ว ภรรยาของผมก็ตอบตกลง เช้าวันต่อมาภรรยาของผมก็ตื่นมาตั้งแต่เช้าตรู่ เธอก็ใส่แค่ชุดชั้นในทำงานบ้านอยู่ภายในบ้าน พอสาย ๆ ผมก็ขับรถออกไปทำงาน ส่วนพ่อกับแม่ของผมก็ออกไปทำงานที่ไร่ที่สวน ภรรยาของผมจึงอยู่ภายในบ้านแค่คนเดียว แต่ถึงเธอจะใส่แค่ชุดชั้นใน แต่เธอก็เตรียมเสื้อคลุมชุดนอนแขวนไว้ เผื่อว่ามีคนแวะมาที่บ้านเธอจะได้ใส่เสื้อคลุมแล้วเดินออกไปหา ทำแบบนี้ทุกวัน จนกระทั่งช่วงสาย ๆ วันจันทร์สัปดาห์ที่ผ่านมา ทุกคนในบ้านก็ออกเดินทางไปทำงานปกติ แต่แล้วผมนั้นลืมเอกสาร จึงย้อนกลับมาเอาที่บ้าน ผมเห็นพี่ชายของภรรยา ได้แวะมาเยี่ยม และกำลังเย็ดควยใส่หีของภรรยาของผมอยู่บนโซฟา โดยที่ภรรยาของผมนั้นดูมีสีหน้าที่ยิ้มมีความสุขมากกว่า แต่พี่ชายของภรรยาของผมก็ใส่ถุงยางอนามัยผมจึงไม่กังวลอะไร หลังจากพี่ชายของภรรยาเย็ดเสร็จ ผมก็ขอเย็ดต่อ พอผมเย็ดเสร็จผมก็เดินทางกลับไปทำงาน ส่วนภรรยาของผมก็เย็ดกับพี่ชายของเธออีกหนึ่งรอบแล้วจึงเดินทางกลับ ยังมไ่ต่อ เดี๋ยวค่อยเล่าวันหลังครับ

Facebook Comments