มีเซ็กส์กับอดีตอาจารย์สาวจะเป็นอะไรใหมครับ

หัวข้อ: มีเซ็กส์กับอดีตอาจารย์สาวจะเป็นอะไรใหมครับ  (อ่าน 586 ครั้ง)

ออฟไลน์ ddd01

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 2

ถ้าชอบให้ กดถูกใจ กด Like ด่วน >>>

ผ่านมาหลายปีแล้วหลังจากที่ผมเรียนจบมหาวิทยาลัยลัย ในช่วงนั้น ผมเรียนปีที่ 1 และได้มีอาจารย์สาวสวยคนหนึ่ง ที่เวลาหลังเลิกงานมักจะชอบไปเที่ยวผับสถานบันเทิงอยู่บ่อย ๆ และแน่นอนในเวลาทำงาน อาจารย์สาวคนนั้นเธอจะใส่สูทกระโปรงสั้นไปทำงานตามปกติ พอหลังเลิกงานเธอก็จะถอดเสื้อสูทออก เหลือแค่เกาะอกเอวลอย แล้วก็เดินขึ้นรถขับออกไปเที่ยวยังสถานบันเทิง แต่หลังจากนั้นไม่นานนัก เหมือนว่าอาจารย์สาวคนนี้จะมีปัญหากับที่ทำงาน เธอก็เลยลาออกไป จนกระทั่งผมเรียนจบปี 1 จะขึ้นปี 2 ช่วงปิดเทอม เพื่อนของผมก็เลยชวนไปเที่ยวผับเพื่อหาประสบการณ์สักครั้ง โดยมีเพื่อนฝรั่งซึ่งเป็นเพื่อนของเพื่อนผมไปเที่ยวด้วยและเป็นคนนำทางพาไป แต่ผับที่ไปเที่ยวนั้นเป็นอะโกโก้ และผมก็ได้เห็นว่าอดีตอาจารย์สาวใส่แค่ชุดชั้นในทำงานเต้นอะโกโก้อยู่ แล้วก็ไปจบกันที่ไปเรียงคิวเย็ดกันในโรงแรม ระหว่างเย็ดกันผมก็ถามอดีตอาจารย์สาวว่าทำไมลาออกแล้ว มาทำงานนี้ เธอตอบว่าก็ไม่ได้ขัดสนอะไร แต่เธอคนพบตัวเองว่าชอบโป้เปลือยโชว์คนอื่น สนุกกับการมีเซ็กส์ เหลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ไปเที่ยวแบบนั้นอีก และปัจจุบันนี้ผ่านมาหลายปี ผมก็ไม่รู้ข่าวอดีตอาจารย์สาวคนนี้อีกครับ ดังนั้นมีเซ็กส์กับอดีตอาจารย์สาวจะเป็นอะไรใหมครับ และการที่อดีตอาจารย์สาวชอบโป้เปลือยโชว์คนอื่น สนุกกับการมีเซ็กส์ ผิดปกติใหมครับ

Facebook Comments

ออนไลน์ pump1

• เด็กยังซิง
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

Re: มีเซ็กส์กับอดีตอาจารย์สาวจะเป็นอะไรใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2021, 10:01:43 am »

ป้องกันดีๆก็ไม่เป็นอะไรหรอกครับ..

ให้ความสุขกันดีจะตายไป...